ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ชาว siamsubaru ช่วยแนะนำร้านหุ้ม/ติด สติกเกอร์ carbon 3m หน่อยครับ  (อ่าน 9103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bay88

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีอยากไปหุ้มกระจังหน้ากะฝากระโปรง มีร้านแนะนำทำดีๆราคาไม่เเพงไหม๊ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ที่ร้านล้างรถผมมีครับ ชื่อพี่น้ำ พี่เขามาเปิดร้านในร้านล้างรถผมเปิดร้านหุ้มสติ๊กเกอร์ 3M นี่แหละครับมีหลายสีมากเลย  รถที่ติดล่าสุดที่ผมเห็นในร้านผมก็ Gallardo , Evo 7 , SLK ครับ งานเนียนใช้ได้ รถผมเองก็ยังคันอยากจะทำอยู่เลยอะ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ลองติดต่อคู่หูจิ๊กโก๋ ร้านล้างละมุดดูเลยครับเส้นเกษตรนวมินทร์ เห็นผลงานแล้วอยากทำมั่ง emo64o

• ???
  • *
ที่ร้านล้างรถผมมีครับ ชื่อพี่น้ำ พี่เขามาเปิดร้านในร้านล้างรถผมเปิดร้านหุ้มสติ๊กเกอร์ 3M นี่แหละครับมีหลายสีมากเลย  รถที่ติดล่าสุดที่ผมเห็นในร้านผมก็ Gallardo , Evo 7 , SLK ครับ งานเนียนใช้ได้ รถผมเองก็ยังคันอยากจะทำอยู่เลยอะ

ตอบไวจัง emo64o

• *
  ตอบไวจัง emo64o

เขาเรียกว่าเร็วปานกามนิตรหนุ่ม ดุจนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำครับ  emo76o

• ???
  • *
เขาเรียกว่าเร็วปานกามนิตรหนุ่ม ดุจนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำครับ  emo76o
นกกะจอกไม่ทันกินน้ำนี่  ดุ หรือ.......................... emo76o emo76o emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 09:46:20 AM โดย boss เอ็ม เอ »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ก็น่าจะมีหลายที่อยู่นะครับเท่าที่เคยได้ยินมา  แต่ถ้าเอาแบบที่คุยกันง่ายๆ ก็น่าจะตามที่ทั่นเตียบอกครับเบย์

นกกะจอกไม่ทันกินน้ำนี่  ดุ หรือ.......................... emo76o emo76o emo76o

เตีย เตีย....เฮียเบี้ยวเค้าสงสัย เพราะเค้าเป็นอยู่ แต่ของเค้าไม่ดุ emo54o emo54o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10

ว่าจะไปล้างรถที่ร้านซะหน่อยอยู่วันไหนบ้างน้องเตีย  emo64o   เพื่อจะได้ไปต่อที่อื่น emo61o   emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• *
ไม่ว่างเลยอ่าาาาา

emo68o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10

emo68o

ไม่เป็นไรครับว่างๆเจอกัน อย่าลืมนะมีไปไหนบอกด้วย  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

emo68o
ไม่เป็นไรครับว่างๆเจอกัน อย่าลืมนะมีไปไหนบอกด้วย  emo64o

เตีบเค้าไม่ค่อยว่าหรอกครับโปร ...
แต่ถ้ามีไรด่วน ไปหาเค้าได้ที่บ่อน้ำแถวๆ รัชดา พระราม9 ครับ 555+   emo54o

• *
เตีบเค้าไม่ค่อยว่าหรอกครับโปร ...
แต่ถ้ามีไรด่วน ไปหาเค้าได้ที่บ่อน้ำแถวๆ รัชดา พระราม9 ครับ 555+   emo54o

บ้า พัฒนาการเฟ่ย !

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เฮ้ยๆๆ.....อย่าส่อกันมาสิ...ไอ้เรื่องแบบนี้ไปหลังไมค์กันเลย อย่าเอามาออกอากาศจิ emo46o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เฮ้ยๆๆ.....อย่าส่อกันมาสิ...ไอ้เรื่องแบบนี้ไปหลังไมค์กันเลย อย่าเอามาออกอากาศจิ emo46o
เค้านัดกันไปทำบุญ ให้อาหารปลา ไว้พระครับท่านประธาน  emo60o
ผมนึกว่าเตียไปไหว้พระแถวๆแยกห้วยขวาง รัชดา...
แต่เตียชอบไปพายเรือ ให้อาหารปลาที่สวนหลวง ร.9 พัฒนาการ  ต่างหากครับ  emo64o

อย่าเข้าใจผิดสิจ๊ะ   emo64o

• ???
  • *
เค้านัดกันไปทำบุญ ให้อาหารปลา ไว้พระครับท่านประธาน  emo60o
ผมนึกว่าเตียไปไหว้พระแถวๆแยกห้วยขวาง รัชดา...
แต่เตียชอบไปพายเรือ ให้อาหารปลาที่สวนหลวง ร.9 พัฒนาการ  ต่างหากครับ  emo64o

อย่าเข้าใจผิดสิจ๊ะ   emo64o
ปลาใหลเรียกพี่ emo54o emo54o emo54o