ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากไหว้พระมีเรื่องกับมอเตอไซ!โอ้  (อ่าน 4760 ครั้ง)

ออฟไลน์ bk9191

• *
  • Popular Vote : 0
Re: หลังจากไหว้พระมีเรื่องกับมอเตอไซ!โอ้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 08:41:23 PM »
คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ

ออฟไลน์ kee129

• *
  • Popular Vote : 0
Re: หลังจากไหว้พระมีเรื่องกับมอเตอไซ!โอ้
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 10:07:10 PM »
เข้าใจอารมณ์ครับ เป็นผมก็มีเดือดเหมือนกัน

เคยเจอพวกขี่มอไซค์เลวๆ ขี่ย้อนศรมาตอนตี 1 ไฟหน้าก็ไม่เปิด ผมจะเลี้ยวรถเข้าซอยบ้าน ก็กดแตรเตือนมัน  มันหันมามองหน้าแล้วทำปากขมุบขมิบ น่าจะด่าผมแหละ อารมณ์ตอนนั้นอยากจะเอายาง 33" เหยียบแม่มเลย (ตอนนั้นขี่แลนด์ครุยเซอร์อยู่) มาได้สติตอนคิดถึงพ่อ แม่ ลูก เมีย ก็คิดว่าปล่อยมันไปเถอะ กวนตีนอย่างนี้เดี๋ยวมันก็ไปตายด้วยฝีมือคนอื่น     :supergrin:

อย่าเอาอนาคตของเราไปแลกกับพวกเลวๆแบบนี้ครับ     

ขอสนับสนุนกับประโยชน์สุดท้ายครับ :agree: