ผู้เขียน หัวข้อ: กันโครงหลังของ เลกาซี่ BH ใส่ BD BG ได้ไหมคับ  (อ่าน 1789 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigears NL

• *
  • Popular Vote : 1
  • ❤ red imp & gray bd
ตามหัวข้อเลยคับ พี่ๆท่านใดพอจะทราบไหมคับ  :bbbear_33:

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
Re: กันโครงหลังของ เลกาซี่ BH ใส่ BD BG ได้ไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 09:32:12 PM »
ไม่ได้ครับ ช่วงล่างด้านหลังไม่เหมือนกันครับ ใช้ร่วมกับของ GC หรือ GD ก็ไม่ได้ครับ ของ new le จะมีเว้าหลบหลุมยางอะไหล่ครับ  :bbbear_40:

ออฟไลน์ bigears NL

• *
  • Popular Vote : 1
  • ❤ red imp & gray bd
Re: กันโครงหลังของ เลกาซี่ BH ใส่ BD BG ได้ไหมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 09:41:20 PM »
ไม่ได้ครับ ช่วงล่างด้านหลังไม่เหมือนกันครับ ใช้ร่วมกับของ GC หรือ GD ก็ไม่ได้ครับ ของ new le จะมีเว้าหลบหลุมยางอะไหล่ครับ  :bbbear_40:
ขอบคุณมากคับ :bbbear_8: