ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคร้าบบ แนะนำตัวคับผม สมาชิกใหม่ รังสิต ปทุมธานี - เมืองฯ สุราษฎร์ธานี คับผม  (อ่าน 2099 ครั้ง)

ออฟไลน์ Navaphat

• *
  • Popular Vote : 1
  • Forester 2.0XS ปทุม(รังสิต)-สุราษฎร์ธานี ครับผมม
สวัสดีคับ นิว นวภัทร คับ
Forester 2.0XS ใช้รถมาปีนึงกับ20วันละคับ

ผมเป็นคนสุราษฎร์ธานีคับ แต่ว่าขึ้นๆลงๆ อยู่ สุราษฎร์ - ปทุม (รังสิต) คับ
ปีใหม่นี้ก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ

ว่างๆลาพักร้อน ลองแวะลงมาเที่ยวปักใต้บ้างนะคับ ยินดีต้อนรับครับผม :bbbear_9: :bbbear_48:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ยินดีต้อนรับครับผมมมม  :bbbear_34:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
สวัสดีคับผมก้อไปสุราดบ่อยพอดีบ้านแฟนอยู่ที่นั่น ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ออฟไลน์ Vip99

• *
  • Popular Vote : 6

ออฟไลน์ Navaphat

• *
  • Popular Vote : 1
  • Forester 2.0XS ปทุม(รังสิต)-สุราษฎร์ธานี ครับผมม
สวัสดีคับพี่ๆทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคับผม

ว่างๆลงมาเที่ยวสุราษฎร์ธานี ติดต่อมาได้เลยนะคับ ผมทำคาร์แคร์อยู่ถนนเลี่ยงเมืองทางผ่านก่อนเข้าเมืองเลยคับ ถ้ามีโอกาสลงมาก็แวะเวียนมาทักทายลองใช้บริการกันดูได้นะคับผม

ยินดีที่ได้รู้จักฝากเนื้อฝากตัวด้วย ครับผม