ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาหน่อยคับ จะซื้อ impreza wrx sti 5door  (อ่าน 23452 ครั้ง)

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: ขอคำปรึกษาหน่อยคับ จะซื้อ impreza wrx sti 5door
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 08:09:44 AM »
สมัยลุงหนุ่มๆ อายุประมาณนี้ ลุงใช้ขุนแผนยุโรปขลังกว่าของญี่ปุ่นอีกนะจ๊ะ  :bbbear_20:

โห่ลุง ขุนแผน ตายยาก
อายุ22 เล็งแมว กะ 370z น่าอิจฉา เป็นผม ผมจะเลือก เลือก เลือก 370Zเพราะ หล่อกว่า สาวเหลียวกว่า ขับง่ายกว่า ไม่มีมือที่สามมานั่งขวางหูขวางตา แล้วแต่ความชอบล่ะครับน้องตอนนี้ เอาใจช่วย
Jay TURBO-Plus