ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำ Sticker web ครับ ใครสามารถช่วยออกแบบมากันหน่อยครับ เพื่อให้ทันงาน Hyper Trakday  (อ่าน 20807 ครั้ง)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

จัดกันไปครับ แนะนำกันเข้ามานะครับ
เลือกไม่ถูกเหมือนกัน
อีกนิดครับพี่ปิ๊ก รูปที่สอง เปลี่ยนแค่ รูปดาว กลับไปเป็นสีเหลืองเหมือนเดิมคับ
จะเป็น 
ดาวสีเหลือง(ขอบน้ำเงิน)
ตัว SSS สีชมพู
และตัวหนังสือด้านล่างสีน้ำเงินแบบนี้แหละคับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
อีกนิดครับพี่ปิ๊ก รูปที่สอง เปลี่ยนแค่ รูปดาว กลับไปเป็นสีเหลืองเหมือนเดิมคับ
จะเป็น 
ดาวสีเหลือง(ขอบน้ำเงิน)
ตัว SSS สีชมพู
และตัวหนังสือด้านล่างสีน้ำเงินแบบนี้แหละคับ

แนนแบบนี้อะป่าว แต่พี่เพิ่มสีนำ้เงินให้เข็มขึ้นหน่อย

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • ...ดินดาน...
แนนแบบนี้อะป่าว แต่พี่เพิ่มสีนำ้เงินให้เข็มขึ้นหน่อย

ใช่เบยคับ !!!!  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

Perfect มากคับ  :bbbear_2:

บ่องตง

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ใช่เบยคับ !!!!  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

Perfect มากคับ  :bbbear_2:

บ่องตง

วันหลังพี่บ่าวก็โทรมาเลยครับ บางทีสื่อสารทางอักษรแล้วเข้าใจยาก :bbbear_27:
พี่ขอมาน้องจัดให้อยุ่แล้ว บ่องตง :bbbear_19:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ขอ update เพิ่มเติมว่า จะรับแบบถึง 31 มีนาคม 56 แล้วหลังจากนั้นจะเปิด vote จนถึงวันที่ 15 เมษายน 56 นะครับ
ผมกลับจากเวียดนาม 17 เมษา จะรีบกลับมาสรุป ส่งทำโลด

ช่วงนี้ยังรับ idea เพิ่มอยู่นะครับ :)

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ช่วยกันออกแบบมาครับ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
 :bbbear_9: เอ้า ระดมไอเดียกันหน่อย อีก 5-6 วันเอง
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
แบบนี้อะป่าว หรือชอบตัวหนังสือ SSSอันแรก มาแชร์ไอเดียกัน
ทำตัวหนังสือใหม่บนพื้นดำ เป็นแนวทางเพื่อติดบนกระจกมีFilm

:bbbear_34:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
มีมาเพิ่มครับ ไปรบกวนให้เพื่อนที่เป็นคนรับออกแบบ ci องค์กรณ์ลองทำมาให้ดูครับ หุๆ

Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
สวยว่ะจี๊ดเท่ห์มากก โหวตอันนี้

แต่เอาไปแขวนลูกบิดประตูก็ได้ใช่มะ55
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
มีมาเพิ่มครับ ไปรบกวนให้เพื่อนที่เป็นคนรับออกแบบ ci องค์กรณ์ลองทำมาให้ดูครับ หุๆ

:bbbear_34:
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ลองดูครับ :bbbear_19: เพื่อเป็นแนวทาง เพิ่มๆๆ

สวยครับ  :bbbear_26:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack

เทพวะ  :bbbear_31:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • fanfan2000
สวยดีแปลกตาอีกแบบ

ออฟไลน์ golfsatanic

• *
  • Popular Vote : 0

สวยมากๆครับ ชอบมาก