ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะทำ sticker ขายแหล่ะ. . . . .  (อ่าน 16747 ครั้ง)

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
Re: ว่าจะทำ sticker ขายแหล่ะ. . . . .
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:11:47 PM »
 ด้วยคนครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ว่าจะทำ sticker ขายแหล่ะ. . . . .
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:14:12 PM »
 :bbbear_34: +1 ครับผม

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:28:25 PM »
สรุปว่าจะเอาแบบเดิมกันหรอ? อันนี้ใครออกแบบไว้อ่ะครับ อยากได้ file ai
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:35:39 PM »
สรุปว่าจะเอาแบบเดิมกันหรอ? อันนี้ใครออกแบบไว้อ่ะครับ อยากได้ file ai

พี่มีแต่ file jpeg อ่ะ ถัาจำไม่ผิด....เอาป่าว
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:38:47 PM »
พี่มีแต่ file jpeg อ่ะ ถัาจำไม่ผิด....เอาป่าว

เอาๆๆ  จะเอาไปให้เจี๊ยบโมดู
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:42:17 PM »
ขอออกความเห็นส่วนตัวนะครับ ไหนๆก็มีคนที่จะช่วยจัดทำทั้งที สมาชิกก็อยากได้ ลวดลายก็เอาโลโก้เวปมาใช้ อยากให้เปิดสั่งจอง ราคาบวกกำไรด้วยเลย เพื่อเอาส่วนต่างเข้าชมรมครับ (ถ้ายังไม่มีเหรัญญิก ก็แจ้งยอดให้ทุกท่านทราบก็ได้ครับ) อยากให้ทุกมีส่วนร่วมเป็นเจ้าของชุมชนที่อยู่ร่วมกันแห่งนี
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:42:38 PM »
น้องใหม่อยากได้ด้วยครับ ขอจอง 2 แผ่น  :bbbear_11:

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:45:45 PM »
 :bbbear_17:ขนาดไม่ต้องใหญ่มากนะครับ....รับ1ชื้น

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 12:02:15 AM »
ว่าจะทำเหมือนกันนะจี๊ดแต่กะว่าจะทำหลังจากงานมีตติ้ง อยากให้เพื่อนๆช่วยกันออกแบบมาเหมือนคราวก่อนแล้วมาโหวตกันว่าชอบแบบไหนแล้วค่อยสั่งตัดมาขาย :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ soup978

• *
  • Popular Vote : 1
  • Forester 2.0 XS
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 12:05:15 AM »
ขอจองล่วงหน้า 1 ชิ้นครับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 12:08:40 AM »
ว่าจะทำเหมือนกันนะจี๊ดแต่กะว่าจะทำหลังจากงานมีตติ้ง อยากให้เพื่อนๆช่วยกันออกแบบมาเหมือนคราวก่อนแล้วมาโหวตกันว่าชอบแบบไหนแล้วค่อยสั่งตัดมาขาย :bbbear_34:

เอางั้นเหรอ ผมคิดแค่ว่าจะได้แจกจ่ายตอนมารวมตัวกัน มันง่ายดี ไม่ต้องจัดส่งด้วย 5 5 5

ท่านอื่นเห็นตามป้าโบ๊ทว่า กันป่าว ถ้าเห็นตามนั้นจะได้ hold ไว้ก่อนแล้วค่อยเอาตัวเป็นทางการเลยทีเดียว

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 03:34:11 AM »
อยากได้ครับ   :bbbear_9:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:20:03 AM »
โลโกคือตัวบ่งบอกที่มาที่ไปและสัญลักษณ์ของชมรมคาร์คลับนั้นๆ ซึ่งผมมองว่าในเมื่อมีแบบมาแล้วยังไง เราก็ใช้แบบนั้นแหละเพราะมันคือสยามซูบารุ มันคือสัญลักดั้งเดิมของชมรม  ไม่ควรจะเปลี่ยนไปมาให้สับสนกัน เราไม่ได้แตกแยกออกเหมือนบริษัทห้างร้านแล้วเปลี่ยนโลโก้ใหม่

ผมว่าไม่ควรทำใหม่ หรือเสนอแบบให้ยุ่งยาก เด๋วสมาชิกใหม่ๆจะไม่ได้ใช้สติเกอรซะ มีอะไรที่บ่งบอกถึงชมรมก็แปะๆทำๆไปเถอะครับ อย่ามัวรีรอชักช้า

แต่เห็นด้วยกับไอเดียโบทเกย์นะครับ เข้าใจว่าอยากให้มีการเปลี่ยนแปลง อะไรใหม่ๆกับชมรม แต่สัญลักเราที่ใช้อยู่นี้มันก็สวย และใครมองก็ชินตาไปล่ะ ผมว่าอย่าเพิ่งเปลี่ยนเลยครับ โบทเกย์

แค่ความเห็นผมคนเดียว ถ้าไม่เห็นด้วยกับผมไม่ว่ากันครับ แล่วแต่สมาชิกท่านอื่นเห็นควรนะครับ ผมแปะหรือใช้อะไรก็ได้ เพราะยังไงก็กบฏอยู่ดี ฮ่า ห้า 5 ha

ปล จม.ฉบับนี้จะทำลายตัวเองใน10วินาที

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:34:54 AM »

โลโกคือตัวบ่งบอกที่มาที่ไปและสัญลักษณ์ของชมรมคาร์คลับนั้นๆ ซึ่งผมมองว่าในเมื่อมีแบบมาแล้วยังไง เราก็ใช้แบบนั้นแหละเพราะมันคือสยามซูบารุ มันคือสัญลักดั้งเดิมของชมรม  ไม่ควรจะเปลี่ยนไปมาให้สับสนกัน เราไม่ได้แตกแยกออกเหมือนบริษัทห้างร้านแล้วเปลี่ยนโลโก้ใหม่

ผมว่าไม่ควรทำใหม่ หรือเสนอแบบให้ยุ่งยาก เด๋วสมาชิกใหม่ๆจะไม่ได้ใช้สติเกอรซะ มีอะไรที่บ่งบอกถึงชมรมก็แปะๆทำๆไปเถอะครับ อย่ามัวรีรอชักช้า

แต่เห็นด้วยกับไอเดียโบทเกย์นะครับ เข้าใจว่าอยากให้มีการเปลี่ยนแปลง อะไรใหม่ๆกับชมรม แต่สัญลักเราที่ใช้อยู่นี้มันก็สวย และใครมองก็ชินตาไปล่ะ ผมว่าอย่าเพิ่งเปลี่ยนเลยครับ โบทเกย์

แค่ความเห็นผมคนเดียว ถ้าไม่เห็นด้วยกับผมไม่ว่ากันครับ แล่วแต่สมาชิกท่านอื่นเห็นควรนะครับ ผมแปะหรือใช้อะไรก็ได้ เพราะยังไงก็กบฏอยู่ดี ฮ่า ห้า 5 ha

ปล จม.ฉบับนี้จะทำลายตัวเองใน10วินาที

เห็นด้วยครับ รับวันงานไปก่อนสักชุดนึง ถ้ามีแบบสวยๆ เพิ่มเติมภายหลังก็ค่อยจัดไปเพิ่มครับ

:bbbear_17:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 07:00:20 AM »
จี๊ดแอดมึนช้างกูอยู่ใหน

ทำมาเผื่อเยอะๆเลยนะสติ๊กเกอร์ ดูแล้วมีหลายท่านที่อยากใด้ แผ่นล่ะ100ขนก้นไม่ร่วงแน่ๆ ไว้มีของใหม่แบบใหม่ที่แหมาะสมค่อยมาแปะใหม่ เด๋ว27นี้จะไม่ทันกาวซะ

นานๆเจอกันที จะได้มีอะไรติดไม้ติดมือกลับบ้านกันครับ