ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นที่นี่คึกคักดี ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่ซักคันนะคะ  (อ่าน 11323 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
รุ่นน้อง 125 ขอทักทายด้วยคร้าบ  :bbbear_48: :bbbear_19:

:bbbear_46:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
อาจารย์ต่อเพิ่งตื่นมาโพสเหรอครับ ได้ยินชื่อเสียงมานาน วัน Track Day ขอน้าไปเรียนด้วยคนนะ ...

:bbbear_23:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
น้องใหม่แค่ช่วงนี้หรือเปล่าครับลุงต่อ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
track day น้องจะหวดกะพี่เป็นไฮไลท์ของงานมั้ย

555

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อาจารย์ต่อเพิ่งตื่นมาโพสเหรอครับ ได้ยินชื่อเสียงมานาน วัน Track Day ขอน้าไปเรียนด้วยคนนะ ...

:bbbear_23:
ก็เห็นห้องนี้ดูคึกคักดีงัย โดยเฉพาะเมื่อกระทู้ลงด้วย "นะคะ" เลยลองเล่นดูบ้าง แต่ไม่หนุกเบยยยย ไม่ค่อยมีคนเล่นด้วย 55  :bbbear_44:

น้องใหม่แค่ช่วงนี้หรือเปล่าครับลุงต่อ
ใครลุงฟระ พี่แป๊ะเขียงหมู  :bbbear_39:

track day น้องจะหวดกะพี่เป็นไฮไลท์ของงานมั้ย
555
ถ้ามาทันและเอาไปได้ จะเอาขับหน้าเดิมๆ ไปให้ตู๋ถากถางซะหน่อยนะ หรือนอกรอบหารถหยอดเหรียญดีหล่ะ :bbbear_15: :bbbear_15:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ตกลงพี่ต่อเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับเนี่ย เดี๋ยวค๊ะ เดี๋ยวครับ  :bbbear_33:

• Subaby!!!
  • *
ตกลงพี่ต่อเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับเนี่ย เดี๋ยวค๊ะ เดี๋ยวครับ  :bbbear_33:

เลิกเล่นเป็น ญ แล้วพี่....ไม่มีใครเล่นด้วย ไม่สนุกเบยยยย

เด๋วว่างๆ ไปหาล๊อคอินใหม่แล้วมาอำน้าเมดูซ่าทั้งหลายดีกว่า  :bbbear_24:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เห็นจนเบื่อละคันนี้  :bbbear_21:

ไปคุยห้องอื่นดีกว่า  :bbbear_31:

• Subaby!!!
  • *
เห็นจนเบื่อละคันนี้  :bbbear_21:

ไปคุยห้องอื่นดีกว่า  :bbbear_31:

อ๊ะ!!! แน่นอน

ก็รถเค้าอยู่บ้านนิ ไม่ได้ไปนอนอู่กับครึ่งค่อนปีนิ  :bbbear_30:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
อ๊ะ!!! แน่นอน

ก็รถเค้าอยู่บ้านนิ ไม่ได้ไปนอนอู่กับครึ่งค่อนปีนิ  :bbbear_30:

เออ..... ตอกย้ำมันเข้าไป อย่าเจอแบบนี้บ้างละกัน ชิ
 :bbbear_11:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
คุณต่อพลาดไปนิดเดียว
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
  • My GDG
อ่ะ ที่ถ่ายไว้ให้เมื่อคืนอ่ะครับ ถ่ายเพื่อเตรียมตัวขายป่าวววว SALE ด้วยนะ  :bbbear_46:

• *
  • My GDG
ใครต้องการซื้อติดต่อด่วนนนนน ราคาพิเศษ

• Subaby!!!
  • *
ขอบคุณค๊าบบบบบบบบบบ  :bbbear_26: :bbbear_26:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เงาแว๊ป งามแท้ครับบบบ  :bbbear_26: :bbbear_26: :bbbear_26:
85sound and music studio 086-6896625