ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ GF van วิ่งแถวเกษตร เลียบด่วน สุวรรณภูมิครับ  (อ่าน 7402 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ได้เลย ว่างๆเจอกัน ตอนก่อนขึ้นลิฟท์มาเจอ GF สีขาวอีกคัน แต่ง ver6 ทะเบียน 6789 ของใคร รู้จักป่าวอ่ะ  :bbbear_33:
ปล. สาวไม่มองจริงๆ ผิดกับตอน s15 เลย 5555
ปล.2 รถสาดสวยมากๆๆๆๆว่ะ เห็นจอดชั้น3ทีไร ต้องเดินไปส่องทุกที
ขอตัวไปนอนก่อนนะ เพิ่งกลับจากออสโลว์ เหนื่อยมาก  :bbbear_6:

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
รถสวยอยากได้ แบบนี้จังคับ
 :bbbear_9:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมเจอซูบารุเส้น เกษตร-นวมินทร์บ่อยมากครับ ตอนได้รถมาสองวันก็เจอหลายคันแล้วครับ แต่บีบแตรทักไม่มีใครสนใจเลย  :bbbear_33:
เจอกันอย่าลืมทักนะคร้าบบบ
สงสัยพวกไม่อยากทักGF ผมก็โดนเมินอยู่เรื่อย :bbbear_38:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
สงสัยพวกไม่อยากทักGF ผมก็โดนเมินอยู่เรื่อย :bbbear_38:

พวกชมรมคนรักภรรยานี่เค้าคิดมากเนอะ ...

:bbbear_44: