ผู้เขียน หัวข้อ: ####### ตามหา อิม หน้าหมู คอแดงครับ #######  (อ่าน 12489 ครั้ง)

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
Re: ####### ตามหา อิม หน้าหมู คอแดงครับ #######
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 12:48:30 PM »
เข้า Google พิมพ์คำว่า 'ขาย Subaru หน้าหมู'
ขึ้นมาเต็มเลยสภาพดีด้วย
รถส่วนใหญ่ที่เสนอเข้ามาขายให้น้อง น่าจะสภาพ....
รถสภาพแจ๋วๆ ไม่มาเสนอให้น้องหรอก ประกาศขายไปเร็วกว่า
แล้ว 1.4 นี่งบจริงหรือเปล่า ต่อลองอีกหรือเปล่า....  :bbbear_42:

ออฟไลน์ kr3w

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ####### ตามหา อิม หน้าหมู คอแดงครับ #######
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 05:02:49 PM »
เข้า Google พิมพ์คำว่า 'ขาย Subaru หน้าหมู'
ขึ้นมาเต็มเลยสภาพดีด้วย
รถส่วนใหญ่ที่เสนอเข้ามาขายให้น้อง น่าจะสภาพ....
รถสภาพแจ๋วๆ ไม่มาเสนอให้น้องหรอก ประกาศขายไปเร็วกว่า
แล้ว 1.4 นี่งบจริงหรือเปล่า ต่อลองอีกหรือเปล่า....  :bbbear_42:

ขอบคุณคับพี่ที่แนะนำ  :bbbear_19: ผมลองหาดูแล้ว มีคันไหนบ้างคับพี่ที่ตรงตามสเป๊กที่ผมลงไว้ พี่ช่วยผมหาหน่อยสิครับ ผมอยากขับละ

ผมว่ามีบางคนเค้าขี้เกลียดลงขาย หรือยังลังเลที่จะขาย รถพวกเค้าก็ดีๆทั้งนั้น

เรื่องงบ มีงบจริงงบไม่จริงด้วยหรอคับผมงง :bbbear_33:  การต่อลองราคามีอยู่แล้วคับ รถคันเป็นล้านนะคับ ของ2-3ร้อยยังต่อราคากันเลย :bbbear_30:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2012, 05:09:22 PM โดย kr3w »

ออฟไลน์ zeal

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 10:14:01 PM »
ผมว่าตอนนี้มีหน้าหมูสวยๆลงขายอยู่เยอะนะครับ ทั้งในเว็ปนี้หรือที่ siamspeed ถ้าอยากได้ ซื้อจริง
ไม่ลองนัดเจ้าของรถเข้าไปดูรถละครับ ส่วนเรื่องต่อรองมันก็ต้องมีเป็นธรรมดา ของซื้อ ของขาย เพียงแต่ถ้ารถเค้าสวยจริง
สภาพดีจริง ของครบจริง ก็อย่าไปต่อเค้าซะหัวทิ่ม เพราะรถเราซื้อไปใช้ไม่ได้ซื้อไปขาย "ของถูกไม่มีดี ของฟรีไม่มีในโลกครับ"

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 10:35:33 PM »

ขอบคุณคับพี่ที่แนะนำ  :bbbear_19: ผมลองหาดูแล้ว มีคันไหนบ้างคับพี่ที่ตรงตามสเป๊กที่ผมลงไว้ พี่ช่วยผมหาหน่อยสิครับ ผมอยากขับละ

ผมว่ามีบางคนเค้าขี้เกลียดลงขาย หรือยังลังเลที่จะขาย รถพวกเค้าก็ดีๆทั้งนั้น

เรื่องงบ มีงบจริงงบไม่จริงด้วยหรอคับผมงง :bbbear_33:  การต่อลองราคามีอยู่แล้วคับ รถคันเป็นล้านนะคับ ของ2-3ร้อยยังต่อราคากันเลย :bbbear_30:

ร่มๆครับ...ถ้าคนจะขายจริงๆ ไม่มีใครขี้เกียจลงประกาศหรอกครับ รถแท้ๆ ไม่สับเครื่องมันเทพครับ แต่หายาก

ค่อยๆหาไปครับผม...เนื้อคู่...หากันได้ง่ายๆซะที่ไหน

พี่หลายท่านในเวปนี้หากันอยู่หลายปี กว่าจะเจอ

ยังไงถ้ารักจริงๆ...ก็ต้องเจอสักวัน ขอให้เจอเร็วๆครับ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 02:00:33 PM »
ร่มๆครับ...ถ้าคนจะขายจริงๆ ไม่มีใครขี้เกียจลงประกาศหรอกครับ รถแท้ๆ ไม่สับเครื่องมันเทพครับ แต่หายาก

ค่อยๆหาไปครับผม...เนื้อคู่...หากันได้ง่ายๆซะที่ไหน

พี่หลายท่านในเวปนี้หากันอยู่หลายปี กว่าจะเจอ

ยังไงถ้ารักจริงๆ...ก็ต้องเจอสักวัน ขอให้เจอเร็วๆครับ
ขอบคุณครับพี่

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:04:40 AM »
หาต่อนะครับ

ออฟไลน์ Raengpet Watchvit

• *
  • Popular Vote : 0
  • "นิยามคำว่า เพื่อน เขียนง่ายแต่ลบยาก"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2012, 03:42:58 PM โดย Raengpet Watchvit »

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 03:49:54 PM »
1. ภายในไม่ค่อยเรี่ยมอ่ะคับ เครื่องเป็นตากลมอีก
2. หมูคอขาวครับ
3. คันนี้ผมชอบครับ ถ้าอยู่ผมสอยละ แต่เขาขายไปละคับ ลงไว้ตั้งแต่เดือน กพ.
4. คันนี้ตัวถังเป็นเหยี่ยวคับ
5. คันนี้ผมอาจจะต้องเก็บตังอีกซัก5ปี

ปล.ขอบคุณพี่มากครับที่ช่วยผมหา

ออฟไลน์ Raengpet Watchvit

• *
  • Popular Vote : 0
  • "นิยามคำว่า เพื่อน เขียนง่ายแต่ลบยาก"
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 04:14:25 PM »
ต้องขอโทษทีผมรีบไปหน่อยเลยไม่ได้อ่านหัวกระทู้ให้ชัดเจน โทษทีครับ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 04:58:47 PM »
ต้องขอโทษทีผมรีบไปหน่อยเลยไม่ได้อ่านหัวกระทู้ให้ชัดเจน โทษทีครับ
ไม่ต้องขอโทษผมหรอกครับ พี่มีน้ำใจหาให้ผม ผมต้องขอบคุณพี่มากกว่าครับ

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 10:13:25 PM »
เอาใจช่วยน่ะครับบ... ตอนผมหารถนิ น่าจะประมาณปีกว่าๆเกือบสองปีได้  :bbbear_31:
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 10:41:46 PM »
อืมคันที่ 5 นี่ แจ๋วเลย PCD 114 ตรงรุ่นซะ อยู่ในงบเลย

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 08:13:15 AM »
เอาใจช่วยน่ะครับบ... ตอนผมหารถนิ น่าจะประมาณปีกว่าๆเกือบสองปีได้  :bbbear_31:
ขอบคุณค๊าบบ

ออฟไลน์ ble ช.ม.

• Ampere
  • *
  • Popular Vote : 1
  • .Ampere Ampere
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 07:26:45 PM »
พยายามเข้าครับ อย่าพึ่งท้อครับ เดี๋ยวก็เจอเนื้อคู่ครับ

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:24:45 AM »
พยายามเข้าครับ อย่าพึ่งท้อครับ เดี๋ยวก็เจอเนื้อคู่ครับ
ขอบคุณครับพี่บี้ ถ้าย้อนเวลาไปได้ผมจะเอาเหยี่ยวของพี่ครับ รถดีๆ+ราคาถูกๆหายากจิงๆคับ