ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวเอง สมาชิกใหม่ครับ  (อ่าน 1617 ครั้ง)

ออฟไลน์ xdreams

• *
  • Popular Vote : 0
แนะนำตัวเอง สมาชิกใหม่ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 11:11:15 PM »
แนะนำตัวเอง สมาชิกใหม่ครับ
ผมใช้ Subaru หน้าเหยี่ยวครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องๆด้วยครับ
ผมชื้อดรีมนะครับ

ออฟไลน์ xdreams

• *
  • Popular Vote : 0
สมาชิกใหม่หัดขับimpreza หน้าเหยี่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 10:53:26 AM »
ผมใช้งานแถวปากเกร็ดแจ้งวัฒนะเจอก็ทักท้ายกันได้ครับ
แต่คงใช้ได้อีกสักพักคงต้องจอดแล้วครับไม่ไว้ค่าน้ำมัดแพงเหลือเกินครับ

และรบกวนเพื่อนช่วยแนะนำร้าอะไหล่im หน้าเหยี่ยวด้วครับ
ที่ครอบไฟตัดหมอกผมหาก็เลยจะเปลี่ยนใส่ไฟตัดหมอกเข้าไปแทนครับ
ผมโทรไปถามThailand part ก็ไม่มีของครับ
ขอความกรุณาจากเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณใว้ล่วงหน้าครับ