ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย-->โช๊คอัพฝากระโปรงเพิ่มความหล่อครับผม เชิญชมผลงานคับ มีทุกรุ่น  (อ่าน 14647 ครั้ง)

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

น่าสนใจมากๆครับดู้

ไม่ทราบว่าแปลงใส่ฝากระโปรงหลัง ได้มั้ยครับ
เพราะหางเต็ดมันหนัก จะทับหัวหลายรอบแระ  :bbbear_1:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
น่าสนใจมากๆครับดู้

ไม่ทราบว่าแปลงใส่ฝากระโปรงหลัง ได้มั้ยครับ
เพราะหางเต็ดมันหนัก จะทับหัวหลายรอบแระ  :bbbear_1:

ได้สิครับพี่รถนายแบบเปบฝาเหล็กหนักมากมากก้อยังรับไหวครับ  แต่ว่าพี่ต้องเอารถมาให้ติดตั้งเลยนะครับ ไม่เกิน3-5ชั่วโมงเสร็จครับ

เดี๋ยวผมเลี้ยงกาแฟระหว่างรอครับ  เพราะว่าช่างเค้าจะอัดน้ำหนักตัวโช๊คให้ลองรับน้ำหนักฝาเราครับพี่สถิตย์ เอารถมาติดเลยครับแล้วรอรับกลับบ้านได้เลยครับผม ไม่มีการจอดรถทิ้งนะครับ

นัดเวลากับผมก่อนครับว่าช่างว่างมั้ย ถ้าว่างเอารถมาติด ลอง วัด ปรับแต่ง แล้วขับกลับบ้านแบบแฮปปี้ครับ รับประกัน1ปีเหมือนกันนะครับ :bbbear_43:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
มี ของเหยี่ยว ฝามีเนียมโรงงานไหมครับ
หรือต้องไปจอดรอทำแบบด้วยครับ

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • -*-
เอารถ เป็น นายแบบ แล้วได้ฟรี เลยม่ะ

แล้ว ถ้าฝาแตก รับประกันป่าวว่ะ

• *
เอารถ เป็น นายแบบ แล้วได้ฟรี เลยม่ะ

แล้ว ถ้าฝาแตก รับประกันป่าวว่ะ

โห โหดมาก คือ งี้ครับพี่ โช๊คแต่ละต้นก่อนที่จะใส่กับฝาพี่ผมต้องรู้น้ำหนักของฝาบานนั้นๆก่อนเพื่อที่จะไปกำหนดค่าแรงดันในตัวโช๊คเพื่อไม่ให้หนักหรือเบาเกินไป

เพื่อขจัดปัญหาฝาโก่ง ฝาแตก ดังนั้นผมอยากให้มาติดตั้งที่อู่เลย ทางอู่มีความชำนาญและก่อนติดตั้ง ทางช่างจะตรวจสอบและถามเจ้าของรถว่าฝาของท่านแตกอยู่มั้ย

เคยร้าวมั้ย ถ้าเคยแตก เคยร้าว ทางช่างจะไม่ติดตั้งให้เปนอันขาด

พี่หนึ่งเอามาติดดิ ก่อนเหอะ ฟรีได้เอาโป่งมาแลกด้วยจบเลย รีบๆมาเลยนะ ผมติดฟรีให้พี่3คันเลยมา เอาโป่งมาวางที่บ้านผมเลย
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • -*-
โห โหดมาก คือ งี้ครับพี่ โช๊คแต่ละต้นก่อนที่จะใส่กับฝาพี่ผมต้องรู้น้ำหนักของฝาบานนั้นๆก่อนเพื่อที่จะไปกำหนดค่าแรงดันในตัวโช๊คเพื่อไม่ให้หนักหรือเบาเกินไป

เพื่อขจัดปัญหาฝาโก่ง ฝาแตก ดังนั้นผมอยากให้มาติดตั้งที่อู่เลย ทางอู่มีความชำนาญและก่อนติดตั้ง ทางช่างจะตรวจสอบและถามเจ้าของรถว่าฝาของท่านแตกอยู่มั้ย

เคยร้าวมั้ย ถ้าเคยแตก เคยร้าว ทางช่างจะไม่ติดตั้งให้เปนอันขาด

พี่หนึ่งเอามาติดดิ ก่อนเหอะ ฟรีได้เอาโป่งมาแลกด้วยจบเลย รีบๆมาเลยนะ ผมติดฟรีให้พี่3คันเลยมา เอาโป่งมาวางที่บ้านผมเลย

หรอออ

ทำมัยพี่รู้สึก เสียเปรียบ ยังไงไม่รู้

• *
หรอออ

ทำมัยพี่รู้สึก เสียเปรียบ ยังไงไม่รู้

Win win

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
 :bbbear_44: รอก่อนนะ กำลังหยอดกระปุกอยู่

• *
มี ของเหยี่ยว ฝามีเนียมโรงงานไหมครับ
หรือต้องไปจอดรอทำแบบด้วยครับ

มาจอดแล้วรอได้เลยครับ ง่ายมากๆครับ เดิมๆแบบนี้

• *
:bbbear_44: รอก่อนนะ กำลังหยอดกระปุกอยู่

พี่สถิตย์ครับ ฝากะโปงหลังทำได้แต่ไม่สวยนะครับพี่

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ดู๋อยู่แถวไหนครับ แล้วลดให้ด้ายทะหร่าย  :bbbear_26:

อยากไปอุดหนุนคร้าบบบบบ
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

• *
ดู๋อยู่แถวไหนครับ แล้วลดให้ด้ายทะหร่าย  :bbbear_26:

อยากไปอุดหนุนคร้าบบบบบ

ผมอยู่แถวพุทธมณฑลสาย2ครับพี่  ขอพี่ราคาพิเศษอยู่แล้วครับจัดไป :bbbear_43:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ผมอยู่แถวพุทธมณฑลสาย2ครับพี่  ขอพี่ราคาพิเศษอยู่แล้วครับจัดไป :bbbear_43:

วันอาทิตย์ได้ป่าวครับ พอดีว่างวันเดียว  :bbbear_20:

ถ้าได้น่าจะอาทิตย์นี้เข้าไปครับ  :bbbear_32:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0