General Discussion > Siam Subaru Society Forum

////// วิธีการลบกระทู้ของตัวเอง \\\\\\

(1/4) > >>

Tabuu:
ก่อนอื่นต้องขออนุญาตตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อช่วยเหลือ หรือ แนะนำ สำหรับท่านที่ตั้งกระทู้ใดๆ (ด้วยตัวเอง) ก็ตามแล้วอยากลบออก

บางท่านอาจสงสัย หรือ งง ว่าทำไมลบไม่ได้ ทั้งๆที่กระทู้นี้เราตั้งขึ้นมาเอง

ถ้าเป็นกระทู้ที่เราตั้งขึ้นเองนั้น สามารถลบออกได้เอง ทันที และเมื่อไหร่ก็ได้ครับ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้ง หรือ รอให้แอดมินมาลบ

วิธีการนะครับ

1.เมื่อท่านต้องการลบกระทู้ ให้ท่านเลื่อนลงมาที่ด้านล่างขอหน้าจอ
2.จะเห็นปุ่มให้กดคำว่า "ลบหัวข้อ" (ดังภาพ)
3.กดเลยครับ
4.กระทู้ของท่านจะถูกลบออกไป ด้วยวิธีการง่ายๆ

PS. หากเป็นไปได้ รบกวนแอดมินของเว็บ ช่วยปักหมุดกระทู้นี้ไว้เลยก็ดีครับ

T Oh N G:
ดีฮะ

jeedz:
ขอปักหมุดนะครับ คนถามกันเยอะ

VEE-NEWS:
ขอบคุณมากครับ

pick:

--- อ้างจาก: jeedz ที่ สิงหาคม 27, 2012, 12:26:48 PM ---ขอปักหมุดนะครับ คนถามกันเยอะ

--- End quote ---

ช่วยดูตรงปุ่มกระโดดด้านล่างให้หน่อยครับ
เวลาใช้iphoneแล้วเลื่อนตัวเลือกไม่ได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version