ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ. SSS/250812' ทริปทำบุญ-ไหว้พระ-กินกุ้ง เมืองสิงห์บุรี  (อ่าน 43421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong FSTi

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_34:สนุกครับอิ่มบุญแล้วได้เพื่อนมากขึ้นชอบครับ...แต่ขับตามไม่ค่อยทัน555. :bbbear_38:แต่ตอนนี้มาดื่มอยู่หน้า ม.รังสิตใครไหวมากินเป็นเพื่อนหน่อย55 :bbbear_46:

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
:bbbear_34:สนุกครับอิ่มบุญแล้วได้เพื่อนมากขึ้นชอบครับ...แต่ขับตามไม่ค่อยทัน555. :bbbear_38:แต่ตอนนี้มาดื่มอยู่หน้า ม.รังสิตใครไหวมากินเป็นเพื่อนหน่อย55 :bbbear_46:

มะไหวแล้วครับพี่โป่งงงง

ผมหมดแรง Y^Y

:bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.

ขอโทษน่ะครับคุณ โป่ง ที่ไม่ได้ไปด้วย ผมอยากให้ไปกันเยอะ แต่ว่า กลับมาไข้ขึ้น สงสัย ร้อนจัด ร่างกายระบายความร้อนม่ะทัน
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
พี่โป่งคับ รถพี่สวยมากคับ ผมชอบราวหลังคามากเรย อยากได้ๆ

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:

• *
พี่โป่งคับ รถพี่สวยมากคับ ผมชอบราวหลังคามากเรย อยากได้ๆ

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:

ผมกะชอบมินิบลา ข้างหลังเหมือนกันครับ

:bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
ผมกะชอบมินิบลา ข้างหลังเหมือนกันครับ

:bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

แต่ผมชอบ ขาว ๆ ที่ร้านกินกุ้งอ่ะครับ ขาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก เกาหลีเป๊ะ

• *
แต่ผมชอบ ขาว ๆ ที่ร้านกินกุ้งอ่ะครับ ขาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก เกาหลีเป๊ะ
คนไหนคับ ทำมัยผมไม่เห็นเรย

:bbbear_33:

• *
คนไหนคับ ทำมัยผมไม่เห็นเรย

นั่งอยู่หลัง ยิม ลองถามยิมดูสิ

• *

เหมือนเกาหลีครับ
==a เกาหลีกินกุ้งเผาได้ด้วยหลอ

• *
นั่งอยู่หลัง ยิม ลองถามยิมดูสิ

ไม่สะกิดผมบ้างเรย5555

:bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ฝั่งปทุมวันนี้ประทับใจมาก. ต้อนรับผมและดูแลดีมาก. ขอบคนมากคับ. อาหารอร่อย. ทริปหน้ากบฏจัดเต๊ม :bbbear_26:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
งานนี้ฝั่งปทุมสุดยอดครับ. กิจกรรมหลากหลายย อาหารแซบ ไหว้พระทำบญ. ฝั่งปทุมเป็นเจ้าบ้านท่่น่าร่กมาก  ขอบคุนมากๆ

หมฺขาว แรงได้ใจ รถสวย. 

เหยี่ยวเทา น่ารักมาก่ ขับดูแลผมขาไปและกลับ

และช่างภาพที่เก๋าจนปมยอม กล้าไล่วีโก้เจ้าถิ่นเพิ่อเก็บภาพ

น่ารักทุกคนครับ :bbbear_2:

• *
งานนี้ฝั่งปทุมสุดยอดครับ. กิจกรรมหลากหลายย อาหารแซบ ไหว้พระทำบญ. ฝั่งปทุมเป็นเจ้าบ้านท่่น่าร่กมาก  ขอบคุนมากๆ

หมฺขาว แรงได้ใจ รถสวย. 

เหยี่ยวเทา น่ารักมาก่ ขับดูแลผมขาไปและกลับ

และช่างภาพที่เก๋าจนปมยอม กล้าไล่วีโก้เจ้าถิ่นเพิ่อเก็บภาพ

น่ารักทุกคนครับ :bbbear_2:

ขอคุณพี่ๆเช่นกันครับที่สละเวลามาร่วมทริปด้วยกัน
ครั้งหน้าจะไม่ให้มีจุดบกพร่อยแล้วครับ
ขอบคุณครับ

:bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19: