ผู้เขียน หัวข้อ: "มีทติ้งรวมการเฉพาะกิจ ชาวปทุม-ฝั่งธนฯ และ sss โซนสะดวกทุกท่าน "  (อ่าน 20985 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปครับ อยากไป แต่มันทับกันหลายเกิ๊น

หลายที่รึหลายคนครับพี่
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปครับ อยากไป แต่มันทับกันหลายเกิ๊น

ขอโทดเช่นกันคับพี่ต้นที่จัดกระทันหันไปหน่อย
แล้วสถานที่ก้ไกลมากด้วยย

ครั้งหน้าจะจัดให้กลางๆกว่านี้คับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
พี่ปุ๊ยสรุปผล หน่อยครับ ว่าการไปเทียบเชิญ เป็นอย่างไรบ้าง
Jay TURBO-Plus

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
พี่ปุ๊ยสรุปผล หน่อยครับ ว่าการไปเทียบเชิญ เป็นอย่างไรบ้าง

สรุปว่าตัวแทนทั้งหมดต้องการจัดงานมีทติ้งร่วม 3 ฝั่งคือ ปทุม-รังสิต, มีนบุรี, ฝั่งธนฯ โดยกำหนดพื้นที่ตรงกลางระหว่าง 3 โซน คือ บริเวณเลียบด่วนรามอินทรา ระยะเวลาประมาณกลาง-ปลายเดือนหน้า เดี๋ยวไว้หารือรายละเอียดเพิ่มเติมตอนเจอกันนะครับเจ เพราะคงต้องปรีกษาสมาชิกอีกหลายท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2012, 05:36:42 PM โดย Hattori »

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
สรุปว่าตัวแทนทั้งหมดต้องการจัดงานมีทติ้งร่วม 3 ฝั่งคือ ปทุม-รังสิต, มีนบุรี, ฝั่งธนฯ โดยกำหนดพื้นที่ตรงกลางระหว่าง 3 โซน คือ บริเวณเลียบด่วนรามอินทรา ระยะเวลาประมาณกลาง-ปลายเดือนหน้า เดี๋ยวไว้หารือรายละเอียดเพิ่มเติมเพิ่มเติมตอนเจอกันนะครับเจ เพราะคงต้องปรีกษาสมาชิกอีกหลายท่านครับ

อยากหั้ยถึงกลางเดือนหน้าไวไวคับ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2012, 05:35:25 PM โดย arzz »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สรุปว่าตัวแทนทั้งหมดต้องการจัดงานมีทติ้งร่วม 3 ฝั่งคือ ปทุม-รังสิต, มีนบุรี, ฝั่งธนฯ โดยกำหนดพื้นที่ตรงกลางระหว่าง 3 โซน คือ บริเวณเลียบด่วนรามอินทรา ระยะเวลาประมาณกลาง-ปลายเดือนหน้า เดี๋ยวไว้หารือรายละเอียดเพิ่มเติมเพิ่มเติมตอนเจอกันนะครับเจ เพราะคงต้องปรีกษาสมาชิกอีกหลายท่านครับ
:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

85sound and music studio 086-6896625

• *
พุธนี้เลยพี่ อิอิ

• *
พุธนี้เลยพี่ อิอิ

==a
ไวไปไหมอะคับท่านประทานพี่เจ
ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย รอพายุสงบก่อนดีก่าคับ

:bbbear_1: :bbbear_1:

• *
พุธนี่ฝั่งธน มีนัดนอกรอบครับ ลาบ101 ฉลองตาอั้ง 200 ขาเสียบ รถพัง ที่ได้กินเหล้าาาา

• *
พุธนี่ฝั่งธน มีนัดนอกรอบครับ ลาบ101 ฉลองตาอั้ง 200 ขาเสียบ รถพัง ที่ได้กินเหล้าาาา

โอ้วว ๆ 
พี่เจไปไหนนิคับ

:bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

• *

รถอั๊งเป็นไรครับ แต่เจไม่มา "เหมือนเดิม" ใช่ป่าว

:bbbear_44:

• *
รถอั๊งเป็นไรครับ แต่เจไม่มา "เหมือนเดิม" ใช่ป่าว

หึหึ
พี่เจคงไม่ไปหลอกคับพี่ปุ๊ย

ผมว่าน่ะ  :bbbear_47:

• *

ไปเว้ย พี่

• *