ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขสุดๆที่ได้ขับซูร่วมกับพี่น้อง  (อ่าน 1503 ครั้ง)

ออฟไลน์ Top Secrete

• *
  • Popular Vote : 1
สวัสดีครับ ผมท๊อปครับ วันนี้ไปกินข้าวกับครอบครัว ไปไม่ทันนัดผมเอา legacy ts สีขาวไป เข้าไปเกือบตีหนึ่ง ไปก็เห็นพี่น้องขับออกมากันแล้วก็เลยขับออกมาด้วย รู้สึกเหมือนในเมก้า เป็นสนาม เห็นซูพวกเราขับออกมาสนุกมาก พอเข้าบางนาตราด พวกเราใช้ความเร็วที่เหนือกว่ารถถนนทั่วไป ผมเปิดกระจก และได้อัดลองรถไปด้วยกับพี่น้อง มีความสุขที่สุด (คิดถึงสมัยก่อนที่ผมขับ GF คอแดง และขับเล่นกับเพื่อนๆที่ถนนบางนาตราดนี้ แต่ปัจจุบันขายกันหมดแล้ว บางคนก็เก็บไว้ไม่ค่อยขับ) แฟนผมถึงกับออกปากว่า ประสิทธิภาพรถซูดีมากทุกคันจริงๆ กลับถึงบ้านที่อุดมสุข อะดรีนาลีนผมยังไม่หยุดหลั่งเลย มีความสุขจริงๆ เสียดายไม่ได้เข้าไปร่วมงานด้วย แค่ขับร่วมกันบนท้องถนนสำหรับคอซู ด้วยกันนับว่าเป็นความสุขที่หาไม่ได้ที่สุดแล้วครับ ขอบคุณโต้โผงานทุกท่านที่ได้จัดงานในวันนี้ครับ  :bbbear_7: :bbbear_34:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: ความสุขสุดๆที่ได้ขับซูร่วมกับพี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:31:21 AM »
วันนี้สนุกมากๆๆๆครับ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com