ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องรื้อเครื่อง...ไปทำที่ไหนดีครับ  (อ่าน 9514 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: ต้องรื้อเครื่อง...ไปทำที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 12:40:57 AM »
เรื่องขยายความจุอย่าทำเลยมัน จุก แถมเจ็บ เหนื่อย ท้อ เสียตังไม่พอแถมเสียความรู้สึก เหมือนแทงหวยนะครับ ตอนแรกก็อยาก และ คิดว่าเลขนี้แน่ สุดท้ายโดนมันแดก โอกาสถูกไม่ใช่ไม่มีแต่คงเท่ากับโอกาสถูกหวยครับ เชื่อคนแก่คนนี้สักครั้งครับเป็นห่วง ถ้า 2.5 พอทน มากกว่านั้นมันเศร้าครับ

:bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:

ตัวจริง โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ

:bbbear_6: :bbbear_6: :bbbear_6:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
Re: ต้องรื้อเครื่อง...ไปทำที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 06:47:58 AM »
เรื่องขยายความจุอย่าทำเลยมัน จุก แถมเจ็บ เหนื่อย ท้อ เสียตังไม่พอแถมเสียความรู้สึก เหมือนแทงหวยนะครับ ตอนแรกก็อยาก และ คิดว่าเลขนี้แน่ สุดท้ายโดนมันแดก โอกาสถูกไม่ใช่ไม่มีแต่คงเท่ากับโอกาสถูกหวยครับ เชื่อคนแก่คนนี้สักครั้งครับเป็นห่วง ถ้า 2.5 พอทน มากกว่านั้นมันเศร้าครับ

:bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:
แมวเจ็บ :bbbear_20: แต่อย่างน้อยเราก็ไม่ติดค้างอะไร เพราะได้ลองมาหมดแล้วสุดยอดครับ :bbbear_34:

ก็ถ้าจขกท.ใช้ในชีวิตประจำวันต้องยอมถอยมาบ้างนะ แต่ถ้าไม่แคร์ก็จัดเต็ม555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ cyclone

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 08:49:00 AM »

คงไม่ขยายละครับ
ทำให้ดี ทำเหนียว ทำให้ทน แล้วก็เอามาขับหนุกๆเหมือนเดิมแหละครับ
ถ้าขยายความจุแต่ความสุขน้อยลง ผมเลือก"ขยายความสุข"ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 09:21:33 AM »
เฮ้ย...อยู่ๆ มาบอกคิดถึงออกสื่อ เดี๋ยวก็เป็นข่าวหรอก ฮ่าๆๆๆ

ช่าย Miss you พี่เมย์
  :bbbear_26: :bbbear_7: :bbbear_31:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:20:40 AM »
ช่าย Miss you พี่เมย์
  :bbbear_26: :bbbear_7: :bbbear_31:

นั่น! มาอีกคนละ ได้ข่าวว่าเดี๋ยวเสาร์นี้เราจะเจอกันไม่ใช่หรือ...
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:26:04 AM »
นั่น! มาอีกคนละ ได้ข่าวว่าเดี๋ยวเสาร์นี้เราจะเจอกันไม่ใช่หรือ...
ไปไหนกัน ทำอะไรลับๆล่อๆ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ cyclone

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 10:38:02 PM »
ตอนนี้รถถึงมือหมอแล้วครับ
กำลังให้หมอผ่าตัด พร้อมกับเพาะกล้ามไปพร้อมๆกัน
 :bbbear_19:
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ จากทุกๆคนครับ
ออกจากมือหมอ คงได้เอามายืดเส้นยืดสายซะหน่อย