ผู้เขียน หัวข้อ: --- ไปกินกุ้งกันมั๊ย? --- เปลี่ยนวันเป็น เสาร์ที่ 28 ก.ค. แล้วนะครับ  (อ่าน 12832 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
อิ่มสุดๆ อร่อยสุดๆ ยินดีต้อนรับน้องไอซ์กับเพื่อน หลุยส์กับแฟนด้วยนะครับ คราวหน้าถ้าว่างไปกินกันอีกนะครับ ทริปหน้าแว่วๆมาว่าจะเป็นโซนชลบุรีกับกุ้งแชบ้วยตัวเท่าฝ่ามือ โอย ว่าแล้วก็หิวอีกแล้ว

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อิ่มสุดๆ อร่อยสุดๆ ยินดีต้อนรับน้องไอซ์กับเพื่อน หลุยส์กับแฟนด้วยนะครับ คราวหน้าถ้าว่างไปกินกันอีกนะครับ ทริปหน้าแว่วๆมาว่าจะเป็นโซนชลบุรีกับกุ้งแชบ้วยตัวเท่าฝ่ามือ โอย ว่าแล้วก็หิวอีกแล้ว

อย่าลืมทริปวันพุธเรานะครับพี่เคน  :bbbear_7:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
 :bbbear_33:
อย่าลืมทริปวันพุธเรานะครับพี่เคน  :bbbear_7:

นั่น ไปแอบทำหวานกันอีกละคู่นี้
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
:bbbear_33:
นั่น ไปแอบทำหวานกันอีกละคู่นี้

ก็พี่ก๊อตไม่ยอมมาร่วมดีลกะพวกเค้านี่นา อิอิ