ผู้เขียน หัวข้อ: Subaruใครอยู่ระยอง/จันทบุรี/ตราดบ้างค่ะ  (อ่าน 54507 ครั้ง)

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
Re: Subaruใครอยู่ระยอง/จันทบุรี/ตราดบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:05:42 PM »
ไอด้วง ชื่อฮาวะ :bbbear_43:

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
Re: Subaruใครอยู่ระยอง/จันทบุรี/ตราดบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:33:23 PM »
อ่อๆ  เป็นแบบนี้ นั่นเอง  เฮ้ออออ    :bbbear_1:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:33:40 PM »
ขออนุญาติผู้ใหญ่ทุกท่านใน sss ที่สถิต ณ ที่นี้ทุกท่าน ผมขอพูดหน่อยแล้วกัน

เดิมทีแรกเริ่มเริ่มแรกชาติก่อน ผมไม่เคยรู้จักและผิดใจอะไรกับ R2 จนมาเห็นสิ่งที่เค้าทำ เค้าเริ่ม ต่อรองสินค้าต่างๆจากผู้ขายแบบหักดิบ ไม่มีความเกรงใจผู้ขาย จนแล้วจนเล่าหลายๆกระทู้ หลายสินค้า ซึ่งผมเองไม่จำเป็นต้องเดือดร้อนแทนอะไรก็ได้ แต่ผมเชื่อว่าหลายๆท่านถ้าได้ติดตามผลงานมาจะรู้เลยว่า เค้าทำถูกต้องมั้ยกับสิ่งที่เค้าทำ เค้าต่อรองราคาสินค้าจนผู้ขายเขิลหน้าแดงกันเป็นแถบ จริงอยู่ที่ผู้ซื้อมีสิทธิ์จะต่อรองราคาสินค้าได้. แต่คุนR2 ต่อรองสินค้าทียิ่งกว่าเมียผมไปยืนต่อราคาลำใยในตลาด

ผมชอบนะเวลาsssมีสมาชิกมาเพิ่ม และรู้สึกดีที่มี ซูบารุ ของเรามีศูนย์บริการ ทั่วประเทศ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าหรือจับผิดอะไรว่า ศูนร์ระยองมีจริงมั้ย ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรนะแต่ก็มีหลายๆคนมาบอกผมว่า"ไม่เคยเห็นศูนย์ซูบารุ"

แต่ช่างเถอะประเด็นที่ทำมาหากินของคุณ ผมไม่ก้าวก่ายนะ เป๊กใครเป๊กมัน

แต่เรื่องซื้อขายสินค้า ผมขอให้สมาชิกที่ไม่รู้เรื่องอะไรมาก่อน ลองเปิดลิ้งต่างๆดู. หรือกดไปที่ดืสเพลย์ของคุณ R2 แล้วกดไปที่ แสดงกระทู้ พวกคุณน่าจะพบคำตอบที่คุณ R2 เคยตอบไว้ แล้วลองวิเคราะดูกันเองว่า สิ่งที่เค้าตอบนั้นหลายๆกระทู้ เหมาะสมหรือไม่

ผมเองไม่ได้โชว์เก๋า เก่ง นักเลง เจ้าถิ่น อวดเก่ง คนชอบมีคนเกลียดผมก็เยอะ แค่เป็นคนคิดอะไรก็พูด แต่ถ้าไม่รู้จักผมก็จะไม่กล้าพูด แล้ว likeที่ได้มาก็คงได้จากความปากหมาของผม เพราะถ้าได้มาจากการที่ผมตอบแบบมีสาระคงไม่น่าใช่ เพราะผมขึ้นชื่อว่าเป็นคนท่่ีตอบกระทู้ได้ไร้สาระอย่างมากที่สุดในเวป

เอาเป็นว่าผมไม่ได้จะขับไล่หรือจับผิดอะไรคุณนะ R2 แค่ให้คุณลองย้อนไปอ่านสิ่งที่คุนเคยตอบๆไว้ แล้วลองเปรียบเทียบกับผู้ซื้อท่านอื่นดู ว่ามีใครกล้าต่อรองแบบคุณมั้ย ส่วนถ้าคุณสงสัยอะไรในตัวผม ติดต่อผมได้ตามเบอร์ที่ผมทิ้งไว้ แต่ย้ำนะว่าหลัง3ทุ่มอย่าโทร เพราะเมียผมดุ. ดุมาก. ดุแท้เหลา หมายังเฉา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2012, 10:38:59 PM โดย Bossma »

• ???
  • *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:40:49 PM »
ลืมบอก. การที่ผมทิ้งเบอร์ไว้ ไม่ใช่ผมโชว์เก่งอะไร. แค่เบื่อการพิมตอบโต้ในมือถือ ไอแพด แพคลิ้ง โทรมาเครียจะดีกว่า. แต่ถ้าไม่อยากลดตัวโทรมาหาผมก็เงียบแล้วกัน เพราะผมเชื่อว่าหลายๆคนที่สิงสถิตที่นี่เค้าก็อยากให้คุณเงียบๆเช่นกัน แท้เหลาาา

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90871.msg392978#msg392978
กระทู้นี้ทำเอาผมเกือบจะขายอีโวล่ะ เพราะกลัวมันขาดครึ่ง

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:40:56 PM »
 :bbbear_34:  พี่กะบดผม  ชัดเจนมากมาย  ทีเวลานัดไปไหน ไม่เห็นชัดแบบนี้ล่ะพี่ :bbbear_43:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:43:24 PM »
:bbbear_34:  พี่กะบดผม  ชัดเจนมากมาย  ทีเวลานัดไปไหน ไม่เห็นชัดแบบนี้ล่ะพี่ :bbbear_43:
เรื่องมันเศร้าน้องร๊ากกกกกก :bbbear_8:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:08:47 PM »
เอาอีก เอาอีก เวปจะได้ไม่เงียบ เย้ เย้ :bbbear_17:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:10:43 PM »
เอาอีก เอาอีก เวปจะได้ไม่เงียบ เย้ เย้ :bbbear_17:
มาล่ะใอ้หัวหน้าชมรมคนกลัวเมีย :bbbear_35:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:08:52 PM »
มาล่ะใอ้หัวหน้าชมรมคนกลัวเมีย :bbbear_35:
แว้กกก :bbbear_11:

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:28:06 PM »
พี่ต้น ชัดเจนดีครับ :bbbear_46:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:46:46 PM »
สวัสดีสาวสวยสมาชิกใหม่ครับ ผมชื่อโบ๊ตอายุ23ปียังโสดครับ :bbbear_23:

กรูได้ก๊อปหน้านี้ไว้แล้ว กรูว่าเมิงกำลังจะสบายละอีเกย์  :bbbear_47:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:52:31 PM »
กรูได้ก๊อปหน้านี้ไว้แล้ว กรูว่าเมิงกำลังจะสบายละอีเกย์  :bbbear_47:

ช่วยกันคนละไม้ละมือ ให้โบ๊ตมันได้ไปสบายเน๊าะ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:52:56 PM »

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  :bbbear_43:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 11:57:31 PM »
ขออนุญาติผู้ใหญ่ทุกท่านใน sss ที่สถิต ณ ที่นี้ทุกท่าน ผมขอพูดหน่อยแล้วกัน

เดิมทีแรกเริ่มเริ่มแรกชาติก่อน ผมไม่เคยรู้จักและผิดใจอะไรกับ R2 จนมาเห็นสิ่งที่เค้าทำ เค้าเริ่ม ต่อรองสินค้าต่างๆจากผู้ขายแบบหักดิบ ไม่มีความเกรงใจผู้ขาย จนแล้วจนเล่าหลายๆกระทู้ หลายสินค้า ซึ่งผมเองไม่จำเป็นต้องเดือดร้อนแทนอะไรก็ได้ แต่ผมเชื่อว่าหลายๆท่านถ้าได้ติดตามผลงานมาจะรู้เลยว่า เค้าทำถูกต้องมั้ยกับสิ่งที่เค้าทำ เค้าต่อรองราคาสินค้าจนผู้ขายเขิลหน้าแดงกันเป็นแถบ จริงอยู่ที่ผู้ซื้อมีสิทธิ์จะต่อรองราคาสินค้าได้. แต่คุนR2 ต่อรองสินค้าทียิ่งกว่าเมียผมไปยืนต่อราคาลำใยในตลาด

ผมชอบนะเวลาsssมีสมาชิกมาเพิ่ม และรู้สึกดีที่มี ซูบารุ ของเรามีศูนย์บริการ ทั่วประเทศ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าหรือจับผิดอะไรว่า ศูนร์ระยองมีจริงมั้ย ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรนะแต่ก็มีหลายๆคนมาบอกผมว่า"ไม่เคยเห็นศูนย์ซูบารุ"

แต่ช่างเถอะประเด็นที่ทำมาหากินของคุณ ผมไม่ก้าวก่ายนะ เป๊กใครเป๊กมัน

แต่เรื่องซื้อขายสินค้า ผมขอให้สมาชิกที่ไม่รู้เรื่องอะไรมาก่อน ลองเปิดลิ้งต่างๆดู. หรือกดไปที่ดืสเพลย์ของคุณ R2 แล้วกดไปที่ แสดงกระทู้ พวกคุณน่าจะพบคำตอบที่คุณ R2 เคยตอบไว้ แล้วลองวิเคราะดูกันเองว่า สิ่งที่เค้าตอบนั้นหลายๆกระทู้ เหมาะสมหรือไม่

ผมเองไม่ได้โชว์เก๋า เก่ง นักเลง เจ้าถิ่น อวดเก่ง คนชอบมีคนเกลียดผมก็เยอะ แค่เป็นคนคิดอะไรก็พูด แต่ถ้าไม่รู้จักผมก็จะไม่กล้าพูด แล้ว likeที่ได้มาก็คงได้จากความปากหมาของผม เพราะถ้าได้มาจากการที่ผมตอบแบบมีสาระคงไม่น่าใช่ เพราะผมขึ้นชื่อว่าเป็นคนท่่ีตอบกระทู้ได้ไร้สาระอย่างมากที่สุดในเวป

เอาเป็นว่าผมไม่ได้จะขับไล่หรือจับผิดอะไรคุณนะ R2 แค่ให้คุณลองย้อนไปอ่านสิ่งที่คุนเคยตอบๆไว้ แล้วลองเปรียบเทียบกับผู้ซื้อท่านอื่นดู ว่ามีใครกล้าต่อรองแบบคุณมั้ย ส่วนถ้าคุณสงสัยอะไรในตัวผม ติดต่อผมได้ตามเบอร์ที่ผมทิ้งไว้ แต่ย้ำนะว่าหลัง3ทุ่มอย่าโทร เพราะเมียผมดุ. ดุมาก. ดุแท้เหลา หมายังเฉา
เข้าใจละว่าทำไมพี่มีงานด่วนบ่อยๆ
เคารพเมียนี้เอง ใครเคารพเมียเจริญทุกคน :bbbear_7:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 12:20:24 AM »
สิ่งที่คุณR2น่าจะจำกันได้นะครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90209.msg385408#msg385408

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=89930.msg384816#msg384816       อันแบบฮาๆ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=89844.0

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90015.msg384542#msg384542

ฝากไว้แค่นี้แหละนะครับ เดี๋ยวคนที่ไม่ทราบเรื่องจะงงว่าอะไรยังไงนะครับ กรุณาดูตามเวปลิ้งค์นะครับ ขอบคุณทุกท่าน

:bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44: ชัดเจนว่ะพี่

เสียดาย กะทู้นี้ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90565.0 อิอิ
85sound and music studio 086-6896625