ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัครและลงชื่อในรายการ AWD Hyper Trackday 2012 ฮัพเดทหน้า1เรื่อยๆครับ  (อ่าน 45589 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
คุณนิรันดร์โอนแล้วครับพี่โชค ฉะนั้นพี่โชคติดต่อคุณนิรันดร์เพื่อโอนเงินค่าสมัครให้กับคุณนิรันดร์ได้เลยครับ ส่วนเรื่องชื่อผู้สมัครเดี๋ยวผมแจ้งเปลี่ยนชื่อผู้สมัครให้ครับ

นิรันดร์  0891098141 ลำดับที่25
 ในรายชื่อครับผม
ขอบคุณครับโทรแล้วแต่ ยังติดต่อไม่ได้ยังไงพรุ่งนี้แจงอีกทีนะ เอ่อ2,300นี่รวมอาหารสองคนเลยใช่มั๊ยครับ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ครั้งนี้ พี่ตุ๋ย เป็นคนออกแบบการแข่งขันทั้งหมดเองครับ แกอยากเปลี่ยนรูปแบบรายการเป็นการฝึกอบรมในช่วงเช้า
และการแข่งขันในช่วงบ่าย เนื่องจากระยะหลังสมาชิกแทบไม่ได้ทำความรู้จักกัน และ มือใหม่เริ่มมีมากขึ้น
จึงออกแบบการจัด awd ใหม่ให้เหมาะสมสำหรับครั้งนี้ครับ ส่วน AWD Spirit คงเปลี่ยนไปเป็นรูปแบบ รุ่น ศิษย์ล้างครู และ รุ่น ADVANCE แทนครับ

ชัดเจน ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
 :bbbear_8: พึ่งจะกลับมาถึง กทม สมัครไม่ทัน  :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
:bbbear_8: พึ่งจะกลับมาถึง กทม สมัครไม่ทัน  :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:
บ่าวว่ายังทันนะน้อง

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Gc OTOP
คับพี่แนนขอบคุณมาก แล้วเดี๋ยวชายลองติดต่อ ว่ายังพอว่างมั่งไม๊

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอบคุณครับโทรแล้วแต่ ยังติดต่อไม่ได้ยังไงพรุ่งนี้แจงอีกทีนะ เอ่อ2,300นี่รวมอาหารสองคนเลยใช่มั๊ยครับ
รวม2คนเรียบร้อยครับพี่โชค
ทันครับ รีบโอนแล้วโทรแจ้งพี่โอ๋SCBเลยครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ไปจัดมาละครับ เตรียมพร้อม  :bbbear_46:

ถามเรื่องเครื่องแต่งกายหน่อยครับ เสื้อ-กางเกง ต้องแขนยาว ขายาวป่าวอะครับ ร้อน  :bbbear_13:

• *
  • Gc OTOP
รวม2คนเรียบร้อยครับพี่โชคทันครับ รีบโอนแล้วโทรแจ้งพี่โอ๋SCBเลยครับ

คับขอบคุณครับพี่ โบ๊ท

ออฟไลน์ SSS-Ti

• *
  • Popular Vote : 0
  • >>>ZMOOTH IS FAST<<<
ยังทันอีกที่มั๊ยครับ

• *
คุณนิรันดร์โอนแล้วครับพี่โชค ฉะนั้นพี่โชคติดต่อคุณนิรันดร์เพื่อโอนเงินค่าสมัครให้กับคุณนิรันดร์ได้เลยครับ ส่วนเรื่องชื่อผู้สมัครเดี๋ยวผมแจ้งเปลี่ยนชื่อผู้สมัครให้ครับ

นิรันดร์  0891098141 ลำดับที่25
 ในรายชื่อครับผม
โอนให้คุณ นิรันดร์เรียบร้อยครับ. ช่วยเปลี่ยนชื่อด้วยอาหาร2ที่ครับ รบกวนโบ๊ทด้วยขอคุณครับ

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
โอนให้คุณ นิรันดร์เรียบร้อยครับ. ช่วยเปลี่ยนชื่อด้วยอาหาร2ที่ครับ รบกวนโบ๊ทด้วยขอคุณครับ
ได้รับแล้วครับผม

• *
ได้รับแล้วครับผม
ขอบคุณมากครับ แล้วจะเอาถ้วยบู้บี้มาฝาก555

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
อยาดๆด้เสื้อ โอนพรุงนี้ทันไหม๊ครับ ผมคุณต้นครับ :bbbear_46
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เมื่อคืนตอนประชุมงานผมได้แจ้งพี่ต่ายไปให้แล้วครับ อีกเดี๋ยวคงเปลี่ยนให้ครับพี่โชค  :bbbear_34:
ยังทันอีกที่มั๊ยครับ
ทันครับ รีบเลยนะครับ จะปิดรับแล้วนะครับเพราะงานเริ่มวันอาทิตย์นี้แล้วนะครับ แล้วเจอกันวันอาทิตย์นี้ครับ
อยาดๆด้เสื้อ โอนพรุงนี้ทันไหม๊ครับ ผมคุณต้นครับ :bbbear_46
เสื้อตอนนี้น่าจะไม่ทันละครับ ต้องลองไปดูที่หน้างานเลยครับ เราจะมีส่วนนึงไว้ให้ประมูลครับ เป็นเสื้อแบบเพื่อนๆแต่มีลายเซ็นอาจารย์ที่สอนครับ ประมูลไปเงินที่ได้จะนำไปบริจาคให้กับโรงเรียนครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
เมื่อคืนตอนประชุมงานผมได้แจ้งพี่ต่ายไปให้แล้วครับ อีกเดี๋ยวคงเปลี่ยนให้ครับพี่โชค  :bbbear_34:ทันครับ รีบเลยนะครับ จะปิดรับแล้วนะครับเพราะงานเริ่มวันอาทิตย์นี้แล้วนะครับ แล้วเจอกันวันอาทิตย์นี้ครับ เสื้อตอนนี้น่าจะไม่ทันละครับ ต้องลองไปดูที่หน้างานเลยครับ เราจะมีส่วนนึงไว้ให้ประมูลครับ เป็นเสื้อแบบเพื่อนๆแต่มีลายเซ็นอาจารย์ที่สอนครับ ประมูลไปเงินที่ได้จะนำไปบริจาคให้กับโรงเรียนครับ
ขอบคุณหลายคับ แต่อย่าเรียกพี่ได้ม้าย :bbbear_20: