ผู้เขียน หัวข้อ: หกเดือน จากวันได้มา จนถึงวันนี้ หมูอ้วน Stye Ra-R  (อ่าน 42688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
Re: หกเดือน จากวันได้มา จนถึงวันนี้ หมูอ้วน Stye Ra-R
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:23:46 PM »
ใช้6pot เวลาวิ่งแล้วมีเสียงดังเหมือนลูกหมากหลวม (นึกถึงเวลาเรานั่งรถแท็กซี่) หรือมีน๊อตขันไม่แน่น ไม๊ครับ

เบื่อเหมือนกันครับฝุ่นดำๆ เยอะมากถึงกับเกาะติดตามประตูรถแล้วครับ ถ้าได้ผ้าเบครแบบไม่มีฝุ่นดำ ช่วยบอกกันด้วยนะครับ อยากเปลียนทั่งหน้าและหลังเลยครับ
เปลียนเบครที่อู่ไหนครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ somjest

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: หกเดือน จากวันได้มา จนถึงวันนี้ หมูอ้วน Stye Ra-R
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:17:45 AM »
ใช้6pot เวลาวิ่งแล้วมีเสียงดังเหมือนลูกหมากหลวม (นึกถึงเวลาเรานั่งรถแท็กซี่) หรือมีน๊อตขันไม่แน่น ไม๊ครับ

เบื่อเหมือนกันครับฝุ่นดำๆ เยอะมากถึงกับเกาะติดตามประตูรถแล้วครับ ถ้าได้ผ้าเบครแบบไม่มีฝุ่นดำ ช่วยบอกกันด้วยนะครับ อยากเปลียนทั่งหน้าและหลังเลยครับ
เปลียนเบครที่อู่ไหนครับ
ยังไม่เจอเสียงนะครับ ผ้าเบรคตอนนี้ผมลองสั่ง dixcell มาลองครับ อาจจะดีขึ้นดี๋วใส่แล้วลองใช้จะมาบอกครับ ผมเปลี่ยนเองครับ พอดียืม Hosit อู่เพื่อนแล้วลงมือบรรเลงเองครับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 08:59:24 PM »
VF42 เทียบกับ Turbo เดิม
รอของอยู่ ได้มาเมื่อไหร่ ล่ะก็แจ่มล่ะสิ

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 09:12:01 PM »
คันไม่หยุดเลยคับลวกเพี่ยยย  :bbbear_32:

• *
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 09:18:21 PM »
คันไม่หยุดเลยคับลวกเพี่ยยย  :bbbear_32:
ชอบของตรงรุ่นก็ต้องเสาะหากันหน่อยครับ :bbbear_36: :bbbear_36:

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 12:47:49 AM »
ยังไม่เจอเสียงนะครับ ผ้าเบรคตอนนี้ผมลองสั่ง dixcell มาลองครับ อาจจะดีขึ้นดี๋วใส่แล้วลองใช้จะมาบอกครับ ผมเปลี่ยนเองครับ พอดียืม Hosit อู่เพื่อนแล้วลงมือบรรเลงเองครับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

เปลียนผ้าเบครdixcell ยังครับ ผลเป็นไงบ้างครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 10:26:32 AM »
ปิดท้ายด้วยจมูกหมูชมพู ครับ

ทำที่ไหนครับ