ผู้เขียน หัวข้อ: 8 ข้อนี้ยังตอบไม่กระจ่าง อย่าเอากระทู้ผมไปอ้างว่าตอบครบแล้ว  (อ่าน 23873 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
 :bbbear_21:ตอนนี้ไม่ดันละ เขี่ยเอา :bbbear_21: ขยะแขยงว่ะ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

• *
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
ผมว่า บางที มันยาก ที่จะแยกแยะระหว่าง อัจฉริยะ กับ คนบ้า  :bbbear_28:

• *
ผมว่า บางที มันยาก ที่จะแยกแยะระหว่าง อัจฉริยะ กับ คนบ้า  :bbbear_28:
:bbbear_34: แต่กรณีนี้ผมยังไม่เห็นความฉลาดสักอย่างเลยครับ :bbbear_38:

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
:bbbear_34: แต่กรณีนี้ผมยังไม่เห็นความฉลาดสักอย่างเลยครับ :bbbear_38:

:bbbear_28: :bbbear_28: :bbbear_28:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมขอจบคำถามผมด้วยกระทู้นี้ครับ
ผมไม่หน้าด้านหน้าทนที่จะอ้อนวอนให้มาตอบคำถามแล้วครับ

เสียเวลากับบุคคลตัวอย่างที่ไม่น่าเอาอย่างมามากพอแล้ว

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
" เรามาคุยกันในหน้าเวบบอร์ดนี้ ด้วยเหตุและผล มีผลดีนะครับ เพราะสมาชิกอีกหลายท่านที่อยู่ทั่วประเทศหรือต่างประเทศ
ซึ่งไม่สะดวกมาร่วมประชุมได้ ก็อยากรู้ความคืบหน้าในเรื่องนี้เช่นกันครับ รวมถึงการอ้างอิงข้อมูลต่างๆสามารถยกเอกสารหรือรูปภาพ
มาลงได้อย่างรวดเร็วครับ "

วันหนึ่งอยากนัดประชุมใจจะขาด อีกวันอยากตอบกันหน้าเว็บบอร์ด อีกวันหนึ่งอยากนัดประชุมอีก...เฮ้อ..
ไม่รู้ลืมคำพูดตัวเองหรือเปล่าน๊ะ... แต่..พิมพ์ไปเด่วหาว่าหยาบคาย เติมคำในช่องว่างกันเองแล้วกัน (...................)
คนประเภทนี้ หน้าด้านอย่างเดียวไม่พอ ต้อง(....)ด้วย 

ออฟไลน์ eatmebaby

• *
  • Popular Vote : 1
เตีย.ยูอาเดอะแมนส่วนอาสอง.ยูเปรี้ยวมาก
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
up หน่อย
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
อย่าลืมคำตอบด้วยนะครับพรุ่งนี้แล้ว
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
พรุ่งนี้แล้วเนอะตื่นเต้นแทนเจ้าตัวจัง :bbbear_23:
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
พรุ่งนี้แล้วเนอะตื่นเต้นแทนเจ้าตัวจัง :bbbear_23:

พี่น่าจะไปด้วยนาาาา   :bbbear_38: :bbbear_38:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ PunTam

• *
  • Popular Vote : 6
แอบดูอยู่ห่าง กดLikeให้เจ้าของกระทู้ครับ  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: