ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทำงานเกี่ยวกับพวกน้ำมันบ้างมั๊ยครับ อยากจะโทรไปขอความรู้หน่อยครับ  (อ่าน 2419 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
มีใครทำงานเกี่ยวกับพวกน้ำมันบ้างมั๊ยครับ เช่น ปตท หรืออะไรประมาณนี้ ผมหมายถึงทำงานอยู่กับน้ำมันจริงๆอ่ะครับ รู้ข้อมูลของน้ำมันแต่ละชนิด อยากจะโทรไปขอความรู้บางอย่างซักหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
มีเพื่อนทำอยู่ esso. พอได้มะ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ไม่แน่ใจต้องลองคุยดู เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรหา

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อยากรู้ด้านไหนครับ พี่เคน

ถ้าทางด้านคุณภาพของน้ำมัน ผมพอช่วยได้ครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *
 :bbbear_38:
อยากรู้ด้านไหนครับ พี่เคน

ถ้าทางด้านคุณภาพของน้ำมัน ผมพอช่วยได้ครับ

น้ำมันเลียงผาอ๊ะป่าววว :bbbear_23:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
:bbbear_38:
น้ำมันเลียงผาอ๊ะป่าววว :bbbear_23:

จิ้งเหลนตะหาก

:bbbear_32:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
จิ้งเหลนตะหาก

:bbbear_32:
[/quote

พาออกทะเลอีกแล้ว

ป้าเคนเพื่อนผมทำอยู่ที่ ปตท เลยระดับใช้ได้เลยหล่ะ จะคุยเองหรือว่าจะผ่านผมหล่ะ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
เป็นเด็กปั๊มพอได้มั๊ยครับ :bbbear_30:

• *
เป็นเด็กปั๊มพอได้มั๊ยครับ :bbbear_30:

ปั๊มเด็กเสียมากกว่า :bbbear_43: