ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ...ฝากเนื้อ...ฝากตัว...ฝากรถด้วยครับพี่ๆ  (อ่าน 2139 ครั้ง)

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
 :bbbear_16:

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน

ชื่อ กบ นะครับ
ขับ GC สีขาวครับ เพิ่งได้มา :bbbear_31:

วิ่งวิภาวดี - รัชดา - ลาดพร้าว - พหล - ราฏบูรณะ ยัน ราชพฤกษ์ ครับผม

ฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: สวัสดีครับ...ฝากเนื้อ...ฝากตัว...ฝากรถด้วยครับพี่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 04:56:54 PM »
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆมาแจมมิตติ้งกันน่ะครับบ  :bbbear_9: :bbbear_48: :bbbear_19:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
Re: สวัสดีครับ...ฝากเนื้อ...ฝากตัว...ฝากรถด้วยครับพี่ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 07:16:07 PM »
 :bbbear_34:

ยินดีเลยครับพี่ ต่อไปต้องรบกวนด้วยนะครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 08:51:54 PM »
welcomeนะครับ ผมก็วิ่งรัชดา - ลาดพร้าว - ราชพฤกษ์

ว่างๆก็ถ่ายรูปรถมาแนะนำตัวกันหน่อยนะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ NEW.BG7

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 05:36:19 AM »
 :bbbear_46:
                         ยินดีที่ได้รู้จักครับ............ขับ NEW LE  ย่าน นวนคร
                                                                                                   :bbbear_35:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 02:15:36 PM »
สวัสดีครับ เหยี่ยวน้ำเงิน ครับ
Jay TURBO-Plus