ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516073 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinsuk

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ
« ตอบกลับ #6570 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 09:20:24 AM »
ด้วยความเคารพครับพี่ปุ้ย จะสมาชิกเก่าหรือสมาชิกใหม่ มีใจรักซูบารุ ก็คือสมาชิกไม่ใช่เหรอครับ
รถซูบารุ มีเอกลักษณ์ในตัวของมัน คนขับหรือเจ้าของก็ไม่ต่างกัน มีเอกลักษณ์ เฉพาะตัวไม่ต่างกับรถ

ส่วนตัวผมเห็นด้วยกับพี่ปุ้ยทุกอย่าง เจตนาคือการกระจายบริหาร เพื่อไม่ให้ ประธานรับภาระอยู่คนเดียว ผมเข้าใจในความหวังดีของพี่ครับ

ผมพี่ตั๋ม เห็นด้วยกับคุณปุ้ยคับ เจอกัน 27 นี้คับ  :bbbear_34:
ปล. ฮาโตริป่วยเหรอคับ.  วันก่อนเจอที่รพ.มานะ แมวผมไปล้างปีกผีเสื้ออ่ะคับ รอบสวิงต่ำๆสูงๆตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ หมอมานะบอกให้ใช้ไปซักพักเดี๋ยวดีขึ้นอ่ะคับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ
« ตอบกลับ #6571 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 09:27:10 AM »
ผมพี่ตั๋ม เห็นด้วยกับคุณปุ้ยคับ เจอกัน 27 นี้คับ  :bbbear_34:
ปล. ฮาโตริป่วยเหรอคับ.  วันก่อนเจอที่รพ.มานะ แมวผมไปล้างปีกผีเสื้ออ่ะคับ รอบสวิงต่ำๆสูงๆตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ หมอมานะบอกให้ใช้ไปซักพักเดี๋ยวดีขึ้นอ่ะคับ

ครับ พี่ตั๋ม แต่ผมคงไม่ไป 27 นี้ เพราะ ไม่ช๊อต
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #6572 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:01:28 AM »
ก๊ากๆๆ คววย

โปรดใช้คำสุภาพด้วยครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
« ตอบกลับ #6573 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:06:13 AM »
อ้าวลืม .. ตาบอสเค้าห้ามคุย แต่ .. ก็ไม่รู้จาคุยเรื่องอาไร

:bbbear_10:

ผมอยากคุยครับ ผมเห็นด้วยกับพี่ปุ้ยตี5ที่เคารพครับ

หลักการที่พี่ปุ้ยตี1ว่ามา เปนหลักของอากาศพลศาสตร์ การกระจายแรงจีสตริง เพื่อไม่ให้สายใดสายหนึ่งแบกรับภาระมากไป

จะทำให้สายเกิดการหย่อนและยานตามมาครับ คือพวกผู่ใหญ่อยากจะแก่เกินกว่าจะเข้าใจหลักการอากาศพลศาสตร์นี้ครับ ทำใจครับผม

พี่ปุ้ยตี3ครับ ลูกพี่จะคลอดเมื่อไหร่ครับ โรงพยาบาลไหนบอกด้วยนะครับเพราะตอนนี้รถผมขึ้น พญาไทย3ไม่ได้แล้วครับ :bbbear_32:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #6574 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:29:41 AM »
โปรดใช้คำสุภาพด้วยครับ
ต้องเอาสุภาพด้วยไหม๊
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
« ตอบกลับ #6575 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:30:10 AM »
ต้องเอาสุภาพด้วยไหม๊

อย่ากวนติงดิ  :bbbear_30:

• *
    • Maximpack
« ตอบกลับ #6576 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:55:26 AM »
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #6577 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:04:44 PM »
ตกลงวันอาทิต ยังไปกันอยู่ใช่มั้ยคับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #6578 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:17:23 PM »
ตกลงวันอาทิต ยังไปกันอยู่ใช่มั้ยคับ

ไปครับพี่ป็อป. เวลาตามที่นัดกันไว้นะครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ หนุมาน คลุกฝุ่น

• *
  • Popular Vote : 9
  • https://www.facebook.com/oat.maddog
    • facebook
« ตอบกลับ #6579 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:43:37 PM »
ติดงานอดไป สาดดดด (ใส่สูทเม้นนะคับสุภาพพอป่าว)55555
SUBARU IMPREZA WRX

• *
    • Maximpack
« ตอบกลับ #6580 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 04:50:31 PM »
ติดงานอดไป สาดดดด (ใส่สูทเม้นนะคับสุภาพพอป่าว)55555
แจ่วไปเรยอ้า :bbbear_32:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #6581 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:05:41 PM »

ขอบคุณครับคุณตั๋ม ผมเพิ่งไปเอาออกมาจาก รพ.มานะวันนี้เองครับ จะเอาเข้าไปเช็คระยะสักหน่อย พอได้ยินเสียงดังขัดหูมาจากลูกรอก บอกช่างยุ้ยไปว่าถ้าเห็นอะไรไม่เข้ามาตรฐานรถใหม่ให้จัดการเสียให้สิ้นซาก พร้อมลิสท์รายการที่ไม่สบอารมณ์ไปชุดใหญ่ กะว่าเสร็จแล้วจะลงมือขัดหอยด้วยวิชาที่แอบเรียนมาจากคุณแมว เอาไปเปิดโชว์เพื่อนวันมีทติ้งซะหน่อย อีกอย่างก็เพราะฮาโตริไม่ชอบให้รื้อบ่อย ผลคือ 3.5 หมื่นกับ 5 วัน (เกือบตายย..)

:bbbear_11:

ก่อนออกถามช่างยุ้ยอีกรอบว่า มีอะไรไม่เข้าตาอีกมั้ย ช่างบอก .. โช้คคับพี่ เสียงเริ่มจาเอี๊ยดอ๊าด เลยถามว่าจะให้ดีต้องจัดโอลินใช่มั้ย ช่างบอก "ถ้าได้ก็เยี่ยมคับพี่" ส่วนผมก็เลยยิ้มแห้งๆ (เหมือนตังค์ในกระเป๋า) ตอบไปว่า "เด๋วขอเอาตังค์ที่เหลือของเดือนนี้ไปขัดสีก่อนละกัน จะไปร่วมงานมีทติ้งใหญ่ซูบารุเค้า รถต้องเอี่ยมๆ ให้เกียรติเค้าหน่อย" (แล้วก็คิดในใจว่า .. ถึงตอนนั้นแล้วเค้าจาให้ตูไปงานได้มั้ยวะเนี่ย เพราะความปรารถนาดีที่ไม่ดูทิศทางลมของตูดันไปทำให้คนเค้าต้องมาถกเถียงกันวุ่นวายไปหมดแล้ว... "

:bbbear_8:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #6582 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:07:17 PM »
จน เครียด กินเหล้า

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #6583 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:11:21 PM »
ขอบคุณครับคุณตั๋ม ผมเพิ่งไปเอาออกมาจาก รพ.มานะวันนี้เองครับ จะเอาเข้าไปเช็คระยะสักหน่อย พอได้ยินเสียงดังขัดหูมาจากลูกรอก บอกช่างยุ้ยไปว่าถ้าเห็นอะไรไม่เข้ามาตรฐานรถใหม่ให้จัดการเสียให้สิ้นซาก พร้อมลิสท์รายการที่ไม่สบอารมณ์ไปชุดใหญ่ กะว่าเสร็จแล้วจะลงมือขัดหอยด้วยวิชาที่แอบเรียนมาจากคุณแมว เอาไปเปิดโชว์เพื่อนวันมีทติ้งซะหน่อย อีกอย่างก็เพราะฮาโตริไม่ชอบให้รื้อบ่อย ผลคือ 3.5 หมื่นกับ 5 วัน (เกือบตายย..)

:bbbear_11:

ก่อนออกถามช่างยุ้ยอีกรอบว่า มีอะไรไม่เข้าตาอีกมั้ย ช่างบอก .. โช้คคับพี่ เสียงเริ่มจาเอี๊ยดอ๊าด เลยถามว่าจะให้ดีต้องจัดโอลินใช่มั้ย ช่างบอก "ถ้าได้ก็เยี่ยมคับพี่" ส่วนผมก็เลยยิ้มแห้งๆ (เหมือนตังค์ในกระเป๋า) ตอบไปว่า "เด๋วขอเอาตังค์ที่เหลือของเดือนนี้ไปขัดสีก่อนละกัน จะไปร่วมงานมีทติ้งใหญ่ซูบารุเค้า รถต้องเอี่ยมๆ ให้เกียรติเค้าหน่อย" (แล้วก็คิดในใจว่า .. ถึงตอนนั้นแล้วเค้าจาให้ตูไปงานได้มั้ยวะเนี่ย เพราะความปรารถนาดีที่ไม่ดูทิศทางลมของตูดันไปทำให้คนเค้าต้องมาถกเถียงกันวุ่นวายไปหมดแล้ว... "

:bbbear_8:

ออกมาแล้วเหรอครับเนี่ยะ ผมไปนั่งลูบอยุ๋2วัน 555+ เรื่องโช๊คผมเห็นด้วยตามช่างครับ ส่วนจะญี่ห้ออะไรก็แล้วแต่พี่ปุ๊ยเลยครับ แต่ผมเชีย tein flex ครับ  :bbbear_26: :bbbear_26:
85sound and music studio 086-6896625

• *
    • Maximpack
« ตอบกลับ #6584 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:13:28 PM »
ผมเชียร์โอลิน dfvและ เทอิน โมโน flex :bbbear_26: