ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516338 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมก็ใช้เกียมัวครับ มีเกียเดียว 1สปีด
เข้าตลอด ถอยหลังไม่มี

เห็นมั้ย มีสมาชิกชมรมเกียมัวเพิ่มแล้ว แบบนี้ต้องยกระดับเป็นคลับ แล้วให้คุณเจแกเป็นประธานฯ ไปก่อน จนกว่าจะมีการเลือกตั้งในสมัยหน้า

:bbbear_32:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
เห็นมั้ย มีสมาชิกชมรมเกียมัวเพิ่มแล้ว แบบนี้ต้องยกระดับเป็นคลับ แล้วให้คุณเจแกเป็นประธานฯ ไปก่อน จนกว่าจะมีการเลือกตั้งในสมัยหน้า

:bbbear_32:

ผมเป็นได้แค่ชั่วคราวนะพี่ประธานน่ะ ตัวจริง มันต้อง ต้นเบี้ยว  :bbbear_44: :bbbear_44:
Jay TURBO-Plus

• *
คือคุณโชคเกียกว่า ... ใช่มั้ย หากใช่ ข้าน้อยอยากขอคารวะ 1 จอก ยามได้พานพบท่านเหล่าซือ

:bbbear_19:

โชคคือที่สุด ของแจ้ แล้ว ไม่เชื่อลองถามซ้อดู คิคิ

• *
ผมโดนยัดเยียด นะคร๊าพพพพพพพพพพพพ  จะทำหน้าที่รักษาการให้ก่อนแล้วกัน โหวต วันพรุ่งนี้ ปิดโหวต ขวดที่สาม (โซดานะ)

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ทุ่มครึ่งนะครับ สำหรับเจอกันที่ร้านนน ส่วนถ้าท่านไหนจะไปล้างรถก่อน 5โมงที่หลังเต้น 888 มิเลี่ยนแนร์ เส้นกาญจนานะครับ

อาจจะไปล้างด้วยคนนะครับโบ้ท ใกล้เวลาคอนเฟิร์มกันอีกที จุดสังเกตเต๊นท์อยู่ตรงไหนครับ

:bbbear_33:

• *
ผมโดนยัดเยียด นะคร๊าพพพพพพพพพพพพ  จะทำหน้าที่รักษาการให้ก่อนแล้วกัน โหวต วันพรุ่งนี้ ปิดโหวต ขวดที่สาม (โซดานะ)

:bbbear_11:  :bbbear_11:

• *

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
พนันรอเลย. ไอ้เจชิ่งก่อน. ชัว

• *

ต๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยย เอาเรื่องตัวเองมาพูดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  :bbbear_43:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ตูขอชิ่งก่อนเลยดีก่าพุ้งนี้ :bbbear_15:

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21

3คำให้พี่ต้น

ไหว อย่า ฝืน
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อาจจะไปล้างด้วยคนนะครับโบ้ท ใกล้เวลาคอนเฟิร์มกันอีกที จุดสังเกตเต๊นท์อยู่ตรงไหนครับ

:bbbear_33:

มาจาก บรม เลี้ยวซ้าย เข้า กาญจนา ครับ กลับรถเกือกม้าแรก ตรงมาเรื่อยๆ ครับ ข้ามสะพานข้ามคลองมา มองซ้ายมือไว้ครับ จะเห็น เลข 888 ตัวใหญ๋ๆเลยครับ เลี้ยวเข้าไปเลยครับพ๊มมม
85sound and music studio 086-6896625

• *

มาจาก บรม เลี้ยวซ้าย เข้า กาญจนา ครับ กลับรถเกือกม้าแรก ตรงมาเรื่อยๆ ครับ ข้ามสะพานข้ามคลองมา มองซ้ายมือไว้ครับ จะเห็น เลข 888 ตัวใหญ๋ๆเลยครับ เลี้ยวเข้าไปเลยครับพ๊มมม

ขอบคุณมาก มีใครไปบ้างครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
รอบนี้คงไม่ได้ละครับ พฤ 12 มีประชุมอะ :bbbear_1: