ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตถามเรื่องง่ายๆ หน่อยนะครับ (น้องใหม๋ครับ)  (อ่าน 10842 ครั้ง)

ออฟไลน์ phorhank

• *
  • Popular Vote : 2
มาเป็นกำลังใจให้ครับ

ผมก็จะหามาใช้เหมือนกัน  ยังไม่รู้จะเดินไปทางไหนดี
ถ้าหาตัว 1.6  แล้วเอามาวางเครื่องใหม่ๆ 
ผมก็ว่าดีนะ  แต่ต้องมีเงินสดในกระเป๋าเท่าไหร่ไม่รู้เหมือนกัน  ยังไม่มีข้อมูลเท่าไรนัก

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
มาเป็นกำลังใจให้ครับ

ผมก็จะหามาใช้เหมือนกัน  ยังไม่รู้จะเดินไปทางไหนดี
ถ้าหาตัว 1.6  แล้วเอามาวางเครื่องใหม่ๆ 
ผมก็ว่าดีนะ  แต่ต้องมีเงินสดในกระเป๋าเท่าไหร่ไม่รู้เหมือนกัน  ยังไม่มีข้อมูลเท่าไรนัก

เผื่อไว้อีกสัก 1 แสนครับ สำหรับจะแปลงเป็นขับ4+เทอร์โบ มาก-น้อยกว่านี้อยู่ที่เครื่อง+ค่าแรง+ความซนครับ
 emo76o emo76o (เพิ่งจะโดนไปครับ  mush21)