ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ su แถวบางนา ปากน้ำ ศรีนครินทร์ บ้างนัดมิตติ้งกันไหม  (อ่าน 34053 ครั้ง)

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ชื่อเต๊นท์ครับ พี่เคยเหน รถผมบ้างปะ gc8 สีน้ำเงิน กับมาสด้า2 ฝากระโปรงเคฟล่า ล้อ rg2
อ้อเคยเห็นคับเจอกันทักผมด้วยนะคับ

ออฟไลน์ HoLYReX

• *
  • Popular Vote : 5
ผมอยู่ ซอย วัดหนามแดง ครับ ตกลงนัดกันเรอะป่าวครับ ตอนนี้ทุกอย่างปิดน้ำท่วมเลยว่างอย่างแรงเลยครับ แถวนี้น้ำแห้งสนิทเลยครับ ไม่รู้จะมาเลยเรอะป่าว mush21

ออฟไลน์ Aofaroma

• *
  • Popular Vote : 1
ผม ขับ เหยี่ยว เทา อยู่ซอยวัดด่าน เคยเจอกันบ้างมะครับ

ออฟไลน์ matee

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
แบริ่งครับวันไหนส่งข่าวด้วยครับ

ออฟไลน์ DESP

• EF.
  • *
  • Popular Vote : 3
เจอแต่ gc สีขาวที่แบริ่งหลายครั้ง วันนี้ก้เจอตอนทุ่มนึง

ออฟไลน์ matee

• *
ของผมgcสีน้ำเงินครับพึ่งย้ายมาอยู่ครับ :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
เจอแต่ gc สีขาวที่แบริ่งหลายครั้ง วันนี้ก้เจอตอนทุ่มนึง
เจอเค้าไปทั่ว. ขับร่อนทั้งวัน เปิดซันรูฟเปิดแอร์ให้แดดลงหัว ไอบ้า
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

• EF.
  • *
เจอเค้าไปทั่ว. ขับร่อนทั้งวัน เปิดซันรูฟเปิดแอร์ให้แดดลงหัว ไอบ้า

ไม่มีอ่ะดิ ถึงไม่รู้ว่าเปิดทำไม :bbbear_45:

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
ไม่มีอ่ะดิ ถึงไม่รู้ว่าเปิดทำไม :bbbear_45:
3ดอ กุมี. ฝนตกกน้ำ หยดด้วย
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

• EF.
  • *
3ดอ กุมี. ฝนตกกน้ำ หยดด้วย

ขับหน้าฝนระวังเป็นหวัดนะ :bbbear_6:

ออฟไลน์ jubbchaii

• *
เอกครับ GC ป่วนเปี่ยนแถว อ่อนนุช-ศรีนครินทร์

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
แถวติดถนนใหญ่เทพารักษ์ เคยเห็นแมวขาวจอดอยุ่ มาอีกวันเป็นฟอสีขาว.... รถสวยทั้งสองคันเลยครับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ pern

• *
  • Popular Vote : 1
  • I don't want a perfect life, I want a happy life.
 :bbbear_16: แมวขาวอยู่เทพารักษ์ วิ่งศรีนครินทร์ บางนา ประจำค่าาาาา

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
GC8 Tak tai hai pai nai mai roo ja jer muer rai kordee krub   :bbbear_45:

SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
โซนนี้เห็นมีสาวกดาวลูกไก่หลายคันละครับ และก็ห่างหายจากการพบปะสังสรรค์กันนานละ น่าจะมีการมีตติ้งกันดีไหมเอ่ยยว่าไงกันดีครับ
 :bbbear_33: :bbbear_33: :bbbear_33:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ