ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กหนุ่มตากลุ่มคลาสสิกฝากตัวด้วยครับ .  (อ่าน 3257 ครั้ง)

ออฟไลน์ xoane enough

• *
  • Popular Vote : 0
ผมนิกนะครับลูกแท้ๆของคุณพ่อชูศิษฎฺ์หลายๆท่านอาจจะรู้จัก ผมพอรู้เรื่องรถบ้างแต่ไม่เซียนเท่าพ่อแน่นอน 55
ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ แน่นอนครับผมเจริญตามรอยพ่อแน่ๆ   

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ 

แต่ตอนนี้ยังขับรถไม่คล่องแน่นอนผมศึกษาเรื่องต่างๆอยู่ พอขับคล่องแล้วผมจะไปงานบ่อยๆแล้วกันครับฮ่าๆ
ตอนนี้ใช้ตัวตากลมรุ่นเก่าอยู่ไม่แน่ใจว่าอิมหรือเปล่า 2 ประตูอ่ะครับเกียร์กระปุกพึ่งยกเครื่องใหม่หมดหลังจากพังไปนาน
ฮ่าๆ วานพี่ๆน้าๆอาๆ ช่วยแนะนำด้วยแล้วกันนะครับ .

อยู่แถวๆสาย 2 บางแคนะครับเร็วๆนี้ไ้ด้เห็นกันแน่ครับฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 04:50:33 AM โดย xoane enough »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: เด็กหนุ่มตากลุ่มคลาสสิกฝากตัวด้วยครับ .
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:25:17 AM »
 emo64o emo64o  ผมโบ๊ท ครับ วิ่งแถวปิ่นเกล้าตลิ่งชัน  GC สีแดงเดิมๆๆทักทายกันได้ครับ ..^________________^ mush17 mush17
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: เด็กหนุ่มตากลุ่มคลาสสิกฝากตัวด้วยครับ .
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:03:15 PM »
ผมนิกนะครับลูกแท้ๆของคุณพ่อชูศิษฎฺ์หลายๆท่านอาจจะรู้จัก ผมพอรู้เรื่องรถบ้างแต่ไม่เซียนเท่าพ่อแน่นอน 55
ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ แน่นอนครับผมเจริญตามรอยพ่อแน่ๆ   

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ 

แต่ตอนนี้ยังขับรถไม่คล่องแน่นอนผมศึกษาเรื่องต่างๆอยู่ พอขับคล่องแล้วผมจะไปงานบ่อยๆแล้วกันครับฮ่าๆ
ตอนนี้ใช้ตัวตากลมรุ่นเก่าอยู่ไม่แน่ใจว่าอิมหรือเปล่า 2 ประตูอ่ะครับเกียร์กระปุกพึ่งยกเครื่องใหม่หมดหลังจากพังไปนาน
ฮ่าๆ วานพี่ๆน้าๆอาๆ ช่วยแนะนำด้วยแล้วกันนะครับ .

อยู่แถวๆสาย 2 บางแคนะครับเร็วๆนี้ไ้ด้เห็นกันแน่ครับฮ่าๆ

สวัสดครับ ดีใจที่น้องสานต่อเจตนารมณ์คุณพ่อ (ไม่ทราบว่าใช่คนที่เคยรถเสียบนยกระดับอ๊ะป่าว อิ อิ) ผมเองสนิทกะพี่ชูพอสมควร ใช้บริการสั่งของแกก็หลายครั้ง

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  mush17

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:03:10 PM »

สวัสดครับ ดีใจที่น้องสานต่อเจตนารมณ์คุณพ่อ (ไม่ทราบว่าใช่คนที่เคยรถเสียบนยกระดับอ๊ะป่าว อิ อิ) ผมเองสนิทกะพี่ชูพอสมควร ใช้บริการสั่งของแกก็หลายครั้ง

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  mush17

เปล่าครับนั่นพี่คนโตผมน้องสุดท้องครับฮ่าๆ พี่คนโตผมขับ legacy ปี 1997 อ่า

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:48:42 PM »
อ่าวนิก

นี่โก๋แต๋วเอง
ว่างๆก็เข้ามาคุยกันนะ emo64o emo64o

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 12:13:58 AM »
อ่าวนิก

นี่โก๋แต๋วเอง
ว่างๆก็เข้ามาคุยกันนะ emo64o emo64o

โก๋พุ่งนี้ว่างปะไปดูรถเป็นเพื่อนหน่อยเดียวคุยในเอมๆ

ออฟไลน์ cakee

• *
    • http://thailand66.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 01:57:12 PM »
 emo64o mush39 hello
Poker in gclub enjoy games holiday palace many games royal1688

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 02:25:01 PM »
สวัสดีครับ แถว สาย 2 มาอีกคันแล้ว 
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Thadet

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:45:51 PM »
สวัสดีครับฺ........อยู่ใกล้ๆๆๆๆกันเนี่ยเอง..thadet