ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2875 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeal

• *
  • Popular Vote : 2
สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 11:01:20 PM »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชอบและฝันอยากได้ซูมาตั้งแต่เด็ก(GC) จนป่านี้ก็ยังไม่มีวาสนาร่วมกัน  mush14
แต่กำลังมองหาเหยี่ยว คอแดงอยู่ คงไม่นาน  mush21 .. ฝากตัวด้วยคร้าบบ

ออฟไลน์ EAK LEGACY

• *
  • Popular Vote : 1
Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 04:31:12 AM »
 emo65o
                       ผม เอก new la BG7ครับ สู้ๆครับ สักวัน subaru ต้องเป็นของเราครับ
                                                                                                                       emo64o