ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง subaru คับ หารถตู้ไปเที่ยว.........ไม่เหมาะสมลบได้คับ  (อ่าน 3459 ครั้ง)

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
รบกวนชาว sss ด้วยคับ ขอนอกเรื่อง Subaru ซักกระทู้แล้วกันคับ

ไม่ทราบว่ามีใครทำทัวร์หรือพอจะแนะนำเกี่ยวกับ

รถตู้พร้อมไกด์นำเที่ยว(ภาษาอังกฤษ) หรือถ้าได้คนขับรถตู้พูดอังกฤษได้จะเยี่ยมมากๆ คับ
สำหรับเที่ยวกรุงเทพและรอบๆ ภายใน 1 วันบ้างคับ ลูกทัวร์ประมาณ 20 คนคับ
เป็นคนมาเลย์คับ

เนื่องจากตอนนี้มีเพื่อนที่ทำงานที่มาเลย์อยากไปเที่ยวกรุงเทพประมาณปลายปี
เค้ากำลังหารายละเอียดอยู่คับ เห็นว่าได้ที่พักแถวสุขุมวิท
วันอื่นๆ คงไปกันเองเป็นกลุ่มเล็กๆ อ่ะคับ
พวกประตูน้ำ สยาม จตุจักร อะไรแบบนั้นคงไปกันเอง
แต่เค้าถามหาเรื่องรถที่จะพาเค้าไปเที่ยวนอกจากรถไฟฟ้าอ่ะคับ

แล้วปัญหาคือรถตู้เนี่ยหาไม่ยาก แต่หาคนขับรถตู้ที่พูดภาษาอังกฤษได้เนี่ยยากกว่า
ผมเลยไม่รู้จะแนะนำเค้ายังไงดี

เลยต้องมาถามในนี้ดีกว่า 555555
ยังไงก็รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะคับ ใครทำธุรกิจด้านนี้อยู่
หรือใครพอจะแนะนำอะไรได้ก็ยินดีคับ

ขอบคุณคับ

emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
089-1038847 คร้าบ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ที

• *
ขอบคุณคับบบ  emo65o emo65o emo65o

อันนี้เบอร์ใครอ่า

เบอร์ตู๋ป่าวคับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
086-811-5444 มีรุ่นน้องทำอยู่ครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ขอบคุณคับบบ  emo65o emo65o emo65o

อันนี้เบอร์ใครอ่า

เบอร์ตู๋ป่าวคับ

เบอร์ผมเองคับ

emo64o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เบอร์ผมเองคับ

emo64o

ตู๋ทำพวกนี้ด้วยเหรอ emo11o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ที

• *
 emo65o emo65o emo65o

ขอบคุณคับบบบบบ

ผมจะพาไปเองก็ไม่ถนัดอ่ะ

ยังไงจะติดต่อไปนะคับ

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ ที

• *
ไหนๆพี่เบ็นซ์ก็อัพกระทู้ขึ้นมาล่ะ

พี่เคนคับบบ รอคำตอบอยู่นะคับบบ

เช็ค PM ด้วยคับ

อย่าเพิ่งลืมผมนะคับ

ขอบคุณคับ

emo73o emo73o emo73o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ไหนๆพี่เบ็นซ์ก็อัพกระทู้ขึ้นมาล่ะ

พี่เคนคับบบ รอคำตอบอยู่นะคับบบ

เช็ค PM ด้วยคับ

อย่าเพิ่งลืมผมนะคับ

ขอบคุณคับ

emo73o emo73o emo73o

เออ ลืมไปแล้วจริงด้วย เพิ่งกลับมาจากอเมริกาเมื่อวานซืนครับ เดี๋ยวตามให้น๊า

ออฟไลน์ ที

• *
 emo68o emo68o emo68o

รบกวนพี่เคนด้วยคับ