ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า สคูปน้อย บนช่องลมฝากระโปรง หาได้จากที่ไหนครับ  (อ่าน 5175 ครั้ง)

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
พอดีจำได้ว่าเคยเห็นในเวบเรามีคนใส่อยู่ครับ เลยนึกขึ้นมาได้ และ อยากได้ด้วย

ที่ใส่กับฝา v.4 5 6 ช่องระบายอากาศ ซ้ายขวา

ไม่ทราบว่า หามาจากไหนครับ และชื่ออะไรครับ

ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะเป็นการดีอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ phantom

• *
  • Popular Vote : 8
ใช่อันนี้รึป่าวครับ
ผมมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2011, 11:42:36 PM โดย phantom »
รับซ่อม Ohlin's ทุกรุ่น
098-989-5251 กานต์ FB: Karn Zrace

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
พอดีจำได้ว่าเคยเห็นในเวบเรามีคนใส่อยู่ครับ เลยนึกขึ้นมาได้ และ อยากได้ด้วย

ที่ใส่กับฝา v.4 5 6 ช่องระบายอากาศ ซ้ายขวา

ไม่ทราบว่า หามาจากไหนครับ และชื่ออะไรครับ

ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะเป็นการดีอย่างยิ่งครับ

ผมคิดว่า น่าจะหมายถึง Scoop ตัวนี้รึเปล่าครับ
ยังไงลองดูนะครับ 
http://subaru-impreza-body-kits.co.uk/bonnet-scoops-roof-vents_6.html#
ู^_^

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
แบบนี้ใช่ม้า ผมมีอยู่ กำลังคิดว่าจะก๊อปไว้ขายเหมือนกัน คุณกุ่ยจะเอาของแท้หรือของก๊อปหล่ะ ถ้าเป็นของแท้ก็ราคาโหดอยู่นา เพราะราคาที่เห็นนั่นคือต่อข้างไม่รวมค่าขนส่ง ยังไม่รวมภาษีที่โน่นและที่นี่ แต่ถ้าจะเอาเป็นของแท้ก็สั่งให้ได้ครับ ส่วนถ้าจะเอาของก๊อปเดี๋ยวขอลองสอบถามเพื่อนๆในนี้ดูก่อนว่ามีใครสนใจบ้าง ถ้ามีจำนวนจะได้ก๊อปขึ้นมาน่าจะได้ราคาที่ถูกกว่าเยอะพอสมควรครับ  emo64o

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
สวยจังเลย

• SSS
  • *
  • BeNatural
แจ๋วครับ พี่เคน  เพราะรถพี่เป็นเหตุครับ  5555  ผเอิญ รถผมจอดข้างๆรถพี่ที่อิมแพค แล้วมันดูเหมือนๆ รถผมจืดๆ ยังไงไม่รู้    emo73o

เลยนึกขึ้นได้ว่า ของชิ้นนี้ที่สนใจมานานละครับ  ได้หมดครับ พี่ ของแท้หรือ ก้อป เพราะตั้งใจเอามาใช้อยู่อล้วครับ  มีประโยชน์ด้วย

ในหน้าฝน   รบกวนพี่เคนเลยแล้วกันนะครับพี่

emo58o

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
แบบนี้ใช่ม้า ผมมีอยู่ กำลังคิดว่าจะก๊อปไว้ขายเหมือนกัน คุณกุ่ยจะเอาของแท้หรือของก๊อปหล่ะ ถ้าเป็นของแท้ก็ราคาโหดอยู่นา เพราะราคาที่เห็นนั่นคือต่อข้างไม่รวมค่าขนส่ง ยังไม่รวมภาษีที่โน่นและที่นี่ แต่ถ้าจะเอาเป็นของแท้ก็สั่งให้ได้ครับ ส่วนถ้าจะเอาของก๊อปเดี๋ยวขอลองสอบถามเพื่อนๆในนี้ดูก่อนว่ามีใครสนใจบ้าง ถ้ามีจำนวนจะได้ก๊อปขึ้นมาน่าจะได้ราคาที่ถูกกว่าเยอะพอสมควรครับ  emo64o

สนใจของก็อบอยุ่ครับ ถ้าผลิตนี้ สนใจจ้า

• SSS
  • *
  • BeNatural
เปิดรับ  pre order เลยดีไหมครับ อยากได้จัง เหอๆ

• SSS
  • *
  • BeNatural
พี่เคนครับ อันนี้สำหรับ V.3-6  ครับพี่ มีไหมครับ หรือ รับสั่งก็ได้ครับพี่

อันล่างคือ ที่ผลลัพธ์ที่อยากได้ครับพี่

ขอบคุณคุณเต๋อ นะครับ ที่ให้ข้อมูล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2011, 04:40:54 PM โดย mallzaa »

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
 emo10o  สวยดีมีประโยชน์ครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ phantom

• *
  • Popular Vote : 8
ผมเคยเจอเมื่อหลายปีก่อน แต่ช่องมันออกด้านข้างนะ
รับซ่อม Ohlin's ทุกรุ่น
098-989-5251 กานต์ FB: Karn Zrace