ผู้เขียน หัวข้อ: เจอเลกาซี่ สรงประภา เลยลองทักดูคับ ^_^  (อ่าน 3577 ครั้ง)

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
       ตะกี้พาน้องหมาไปฉีดวัคซีน ขาลับเจอ เลกาซี่ แซงซ้ายไป เห็นสติ๊กเกอร์ สยามซูบารุ

คันนี้สมาชิกชัวร์ๆ เลยลองตามไป ปิ๊น 1 ที ปรากฎว่าเป็นผู้ ญ ครับ เก้อ ไป ขับนิ่งๆเลย

ไม่แน่ใจสงสัยสมาชิกที่บ้านเอามาขับหรือเปล่า ทะเบียน 174 มั๊งคับ สีน้ำตาลหรือไงนี่ กำลังเหว๋อ

เป็นการลองทักครั้งแรกคับ เก้อไปไม่เป็นไร แต่ความรู้สึกที่ได้นี่คือ

ตื่นเต้นคับ

ดีใจคับ

รู้สึกเหมือนเจอเพื่อนคับ ทั้งที่ยังไม่รู้จัก

และความรู้สึกที่ได้ทุกครั้งคือ ไม่ว่าจะรุ่นไหน เก่าหรือใหม่ ถ้าคือ ซูบารุ หัวใจมันจะเต้นแรงทุกทีที่ได้เจอ 
emo36o

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
Re: เจอเลกาซี่ สรงประภา เลยลองทักดูคับ ^_^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 06:41:05 PM »
+1 Like ครับ       emo65o

ออฟไลน์ walkaway

• *
Re: เจอเลกาซี่ สรงประภา เลยลองทักดูคับ ^_^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 12:24:12 AM »
อยู่แถว สรงประภา หรอครับ
ผมก็อยู่แถวนั้นเหมือนกัน

Gc สีขาว  เจอกันทักทายได้นะครับ

ออฟไลน์ manhub

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 12:36:36 AM »
ผมก็อยู่เส้นสรงประภาคับหวังว่าคงจะได้ทักกันบ้างนะคับgcน้ำเงินคับ emo64o

• Im
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 09:21:18 PM »
มีท่านไหนสีขาว (ท้ายด้านซ้ายเหมือนมีรอยไปเบียดอะไรมา) หรือเปล่าครับ

แล้วอีกคัน สีขาวชอบจอดตรงหน้าฟิตเนท แถวบูรพา 12 พี่ปีนขึ้นไปจอดได้ไงครับ มันสูงมากเลยนะ

เป็นผมกันชนหน้าคงไปแว้วววววววววววว emo36o

ออฟไลน์ walkaway

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 12:35:54 AM »
ของผมอยุ่แถวโกสุมรวมใจ หางเต็ด ครับ   emo57o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 04:53:35 PM »
ผม GC สีขาววิ่งเส้นสรงประภาประจำ ช่วงวันเสาร์เย็นๆครับ  เจอกันทักกันคร๊าบบบบ emo64o emo64o emo64o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:46:10 PM »
วันเสาร์ที่ 19 ผ่านมาผมขับ GC บรอนซ์ ออกจาก อิมแพก ไปแจ้งวัฒนะ แซง GC สีขาวคันนึง

ด้วยความเร่งรีบ ผมจึงต้องแซงพร้อมกับ บีบแตรทักทายไป 2 ที แล้วแซงหายไปเลยครับ

ไม่ทราบว่าเป็นท่านใดครับ

หลังจากนั้น แถวๆ เซนทรัลแจ้งวัฒนะ ผมกำลังขับอยู่ที่เลน 2 จากซ้าย  เจอ GC ขาว

เสียงค่อนข้างดัง+GTB สีบรอนซ์ ขับแซงไปในช่องขวาสุด อันนั้น ทักไม่ทันครับ

แถวนั้น ซูเยอะใช่ย่อยนะครับ ปกติ ผมจะวนเวียนอยู่โซน บางกะปิ  ศรีนครินทร์ครับ

emo53o

• Im
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 08:01:11 PM »
ของผมอยุ่แถวโกสุมรวมใจ หางเต็ด ครับ   emo57o

ถ้าเป็นพี่คันนี้ผมไม่เคยเห็นแน่นอน เพราะหางลิมิเต็ดเป็นหางในฝันของผมเลย ไม่รอดสายตาแน่นอน 555

ผม GC สีขาววิ่งเส้นสรงประภาประจำ ช่วงวันเสาร์เย็นๆครับ  เจอกันทักกันคร๊าบบบบ emo64o emo64o emo64o

พามาออกกำลังกายอาทิตย์ล่ะครั้งเองเหรอครับ ^_^ เสาร์ผมชอบไปจอดตรงข้าม โรงเรียนพระหฤทัยดอนเมือง
ก๋วยเตี๋ยวเรือตรงตีนสะพานอร่อยมากครับ ให้เยอะมากด้วยจนงงว่านี่มันชามธรรมดาหรือพิเศษ...

วันเสาร์ที่ 19 ผ่านมาผมขับ GC บรอนซ์ ออกจาก อิมแพก ไปแจ้งวัฒนะ แซง GC สีขาวคันนึง

ด้วยความเร่งรีบ ผมจึงต้องแซงพร้อมกับ บีบแตรทักทายไป 2 ที แล้วแซงหายไปเลยครับ

ไม่ทราบว่าเป็นท่านใดครับ

หลังจากนั้น แถวๆ เซนทรัลแจ้งวัฒนะ ผมกำลังขับอยู่ที่เลน 2 จากซ้าย  เจอ GC ขาว

เสียงค่อนข้างดัง+GTB สีบรอนซ์ ขับแซงไปในช่องขวาสุด อันนั้น ทักไม่ทันครับ

แถวนั้น ซูเยอะใช่ย่อยนะครับ ปกติ ผมจะวนเวียนอยู่โซน บางกะปิ  ศรีนครินทร์ครับ

emo53o

แหมถ้าโพสรูปพร้อมแนะนำตัวนี่ คงเพลินดีนะคับ เอิ้กๆๆ  emo36o

• Im
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 08:02:24 PM »
ผมก็อยู่เส้นสรงประภาคับหวังว่าคงจะได้ทักกันบ้างนะคับgcน้ำเงินคับ emo64o

Max V สีทองปะคับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 08:05:46 PM »
ถึงว่าสงสัยคงเป็นรถ คุณ Begle_In_Car ผมเคยแอบเห็นอยู่บ่อยๆๆ  แต่ไม่รู้จะทักใครเพราะไม่้มีใครอยู่บนรถ  ฮ่าๆๆ

ไว้คราวหน้าจะส่งเสียงแตรซัก 2-3 ปี๊บ emo64o emo64o emo64o emo65o emo65o emo65o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:33:49 PM »
 emo65o emo65o emo65o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ manhub

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 11:30:22 PM »
Max V สีทองปะคับ
max b4สีทองคับ วิ่งผ่านร้านก๋วยเตี๋ยวร้านนี้ทุกวันแต่ยังไม่เคยลองเลยวันหลังต้องลองบ้างแล้ว emo76o

• Im
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:35:40 PM »
max b4สีทองคับ วิ่งผ่านร้านก๋วยเตี๋ยวร้านนี้ทุกวันแต่ยังไม่เคยลองเลยวันหลังต้องลองบ้างแล้ว emo76o

พอดีผมอยู่บนรถวินมอไซด์น่ะคับ มองไม่ค่อยถนัดแต่สีทองแหละชัวร์ พอดีไปสายเลยซิงมอไซด์ดีกว่า
วันหลังนัดนอกรอบร้านเตี๋ยวกันป่าวคับ 555