ผู้เขียน หัวข้อ: แมวอ้วน จอมขี้เกียจ!! แนะนำตัวครับ ((UPDATE!!))  (อ่าน 13566 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
Re: แมวอ้วน จอมขี้เกียจ!! แนะนำตัวครับ ((UPDATE!!))
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 10:08:58 AM »
แมวอ้วนของพ่ออะครับ

รถผมแรงดันน้ำมันเครื่องมันต่ำมากอะครับ เลยอาจจะต้องเข้าอู่หลังสงกรานต์คงไม่ทันวันที่9 อะครับ
ไว้โอกาสหน้าครับพี่ emo57o
ขอบคุณครับ
ครอบครัวนี้รักอิมจิงๆ
แล้วแก้ยังไงอะ  เปลี่ยนปั้มซิ่งรึป่าว

ปล แอบเห้นน้องเรา ac125 แล้วเรา ac ด้วยรึป่าวครับ  emo64o

ออฟไลน์ xiezo

• *
  • Popular Vote : 17
  • The 4WD Machine
Re: แมวอ้วน จอมขี้เกียจ!! แนะนำตัวครับ ((UPDATE!!))
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 10:57:12 AM »
ac เหมือนกันครับ
เรื่องแก้ เห็นบอกว่าต้องรื้อเครื่องออกมาดูกันอีกทีอะครับ อาจจะเป็นจากการประกอบเครื่องครั้งก่อนอะครับ
คีบหน้ายังไงเดี๋ยว รายงานอีกทีครับ