ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง Instructor และ Staff ทุกท่าน หลายคนต้องคิดเหมือนผมแน่ๆ  (อ่าน 5343 ครั้ง)

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
Re: ถึง Instructor และ Staff ทุกท่าน หลายคนต้องคิดเหมือนผมแน่ๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:21:38 AM »
รอบหน้างานไม่งอก... เจอรถจ่ายกับข้าวคันสีเขียวๆ ลงแน่นอนครับ... emo31o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ถึง Instructor และ Staff ทุกท่าน หลายคนต้องคิดเหมือนผมแน่ๆ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:30:44 AM »
 emo65o emo65o emo65o emo65o emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:58:08 AM »
 emo58o           emo58o           emo58o

ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ที่ เสียสละ เวลา แรงกาย แรงใจ ให้ พวกเราได้สนุกสนาน และ ได้รับความรู้ครับ

ขอบคุณ สปอนเซอร์ ด้วยยครับ

emo47o           emo47o           emo47o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:51:53 AM »
ขอขอบคุณทีมงานปรมาจารย์และ staff ทุกท่านด้วยอีกเสียงครับ emo65o
ประทับใจในความตั้งใจ ความเสียสละ และความรู้ ประสบการณืที่เพียบพร้อม
ทำให้ได้รู้ว่ามีอะไรอะไรให้เรียนรู้อีกเยอะครับ
ขอบคุณมากครับ
งานหน้าอีกเมื่อไหร่ดีคร้าบบบบบ
 emo49o
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 03:41:19 PM »
เอาแล้วพี่แหลมเกิดอาการติดใจ Track Day สงสัยรอบหน้า เจเน็ตเขียว แปลงร่างเป็นรถสนามแน่ๆ เลย

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:04:13 PM »
 emo65o

เยี่ยมมากครับ ทีมงานทุกคน

สนามนี้  ไม่ได้ช่วยอะไรเลย  ตอนแรกคาดว่า คงอดไปเพราะมีงาน  แต่พอว่างก็รีบไปทันทีครับ

ถ้าท่านใดเห็นว่ารูปแบบงาน  ติดขัดยังไงก็แนะนำกันมาได้ครับ  ทีมงานยินดีรับฟังแน่ๆ

แต่ทีมงานทุกคน ผมว่าเต็มที่จริงๆครับผม emo65o

ออฟไลน์ tum141

• *
  • ฟิ้วๆ
    • www.facebook.com/tmbooking
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 11:21:43 AM »
ขอบคุณทีมงานมากๆนะครับ
และพี่แหลมขอบคุณมากคร้าบที่ช่วยเก็บกุญแจรถที่ผมลืมไว้ที่ฝาท้ายที่ปั้ม  emo10o ไม่งั้น อาจงานเข้าได้ครับ
 emo18o

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 01:39:08 PM »
ขอบคุณทีมงานมากๆนะครับ
และพี่แหลมขอบคุณมากคร้าบที่ช่วยเก็บกุญแจรถที่ผมลืมไว้ที่ฝาท้ายที่ปั้ม  emo10o ไม่งั้น อาจงานเข้าได้ครับ
 emo18o

คร้าบบบ
ด้วยความยินดีครับตั้ม
 แหมน่าจะเก็บไว้แล้วแอบไปขโมยขอลองวิ่งสักกะหน่อย อิอิ รถท่าจะแร๊ง 555
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:41:48 PM »
ขอตอบแทนสต๊าฟทุกๆคนนะครับ พวกผมยินดีมากที่งานนี้จบลงไปด้วยดี ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้ความร่วมมือครับ งานนี้จะไม่เกิดขึ้นและไม่สามารถจบลงได้ด้วยดีเช่นกัน
หากปราศจากพวกท่านทุกคนครับ

ขอขอบคุณ น้ำดื่มสิงห์ B-ING  HTC A Motorsport และสปอนเซอร์ทุกท่านครับ

(อันนี้ส่วนตัวนะครับ) ตอนทำงานน่ะเหนื่อยจริง ร้อนจริงครับ บางทีประกาศอะไรหรือพูดอะไรไม่ดีกับใครไปบ้างก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ แต่รู้ไหมครับ พองานทุกอย่างมันจบ
ลงด้วยดีแล้วนั้น ตอนได้กลับมาอ่านกระทู้นี้ เห็นเพื่อนๆพอใจ มีความสุข และได้รับคำขอบคุณจากทุกคนแล้วนั้น ผมขอบอกได้เลยว่า สต๊าฟทุกคนยิ้มกันแก้มปริแน่ครับ
ความเหนื่อยแทบจะหายไปเป็นปลิดทิ้ง ขอบคุณทุกคนอีกทีครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 04:49:17 AM »
ขอขอบคุณ MIT, Singha, HCgroup,Amotor มากๆ
และ instructors and staffs ทุกๆ ท่าน
พี่อั๋น พี่เต้อ เคน ก้อง เพชร แบงค์ โบท ตู๋ พี่เม และ ถุ่งนุ่น
แล้วก็ทุกๆท่านที่มาร่วมงานครับ

อ่อ หมอต้น Ra-r ด้วย ... สุดยอดของหมอ ???

อ่านแล้วหายเหนื่อยจิงๆ ครับ
SSS สุดยอด
หาที่ไหนไม่มีเหมือน

ขอบคุณอีกครั้ง
 emo65o

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 04:31:52 PM »
เสียดายไม่ได้อยู่จบงานต้องกลับเลย

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 12:35:00 AM »
เสียดายไม่ได้อยู่จบงานต้องกลับเลย

ขอบคุณโบ๊ทมากที่มาช่วยงานครับ งานนี้ไม่ได้โบ๊ทเต้ออ่วมแน่ 555...

ขอบคุณแม่งานทุกคนครับ ที่จัดกิจกรรมดีๆอย่างนี้มาให้สมาชิก
ขอบคุณสมาชิกทุกคน ที่ร่วมกิจกรรมกันมาตลอด

สมาชิกท่านใดมีข้อเสนอแนะ ติดชม ไม่อยากออกอากาศ เชิญ PM มาที่เต้อก็ได้น๊ะครับ จะช่วยเป็นกระบอกเสียง เสนอให้กับทางทีมงานในกิจกรรมครั้งต่อๆไปครับ
งานอาจจะมีขาดตกบกพร่องยังไง ช่วยกันเสนอแนะบอกกล่าวกันน๊ะครับ เพราะทีมงานบางครั้งไม่สามารถดูแลได้อย่างทั่วถึงในทุกๆส่วนได้ครับ แต่ก็จะพยายามทำให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้เลยครับ emo22o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 12:46:08 AM โดย Hiter »