ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆ ด้วยครับ.  (อ่าน 2079 ครั้ง)

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3

หวัดดีพี่ ๆ SSS ทุกท่าน
ผมสมาชิกใหม่   ชื่อ. เค K
ใช้ GC8 สีน้ำเงิน 
วิ่งแถว ๆ รามอินทรา สุขาภิบาล 1 เกษตร นวมินทร์ บางนา  ไปเลื่อยๆ

บ้านอยู่ ปัฐวิกรณ์  ครับ.

ฝากเนื่องฝากตัวด้วยครับ.   

emo18o
civil engineering

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆ ด้วยครับ.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 09:24:31 AM »
welcome ครับ

โซนนี้ subaru เยอะเลยครับเจอกัน ยกมือทักทายกันได้
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Thadet

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆ ด้วยครับ.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:49:44 PM »
ใช่ครับแถวรามอินทราimเยอะมากกกกก....

ออฟไลน์ DK-Kong

• DK-Kong
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:12:36 PM »
ยินดีต้อนรับครับ...imสวยจังเลยครับผมก็ขับimขาวครับ555..ว่างๆมาเจอกันได้น่ะครับที่ร้านลับหลังแถวถนนราชพฤกษ์...

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 02:21:23 PM »
สวัสดีครับผม
Jay TURBO-Plus