ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอุบัติเหตุบ่อย ขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ  (อ่าน 2405 ครั้ง)

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
ช่วงนี้ตาม Car Club ต่างๆได้มีสมาชิก ประสบอุบัติเหตุ กันเยอะนะครับ หนักบ้างเบาบ้าง บางรายถึงกับเสียชีวิต emo68o ด้วยความเป็นห่วง ใกล้จะปีใหม่แล้ว ขับรถกันด้วยความระมัดระวังนะครับ อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ในเสี้ยววินาที ขับรถกันอย่าประมาทนะครับ ด้วยความเป็นห่วงและหวังดี จะได้เที่ยวกันอย่างมีความสุขครับ  emo57o

ออฟไลน์ Aaek - NewLe

• *
  • Popular Vote : 0
+1  emo65o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
กด like ค้าบบบบ emo65o emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณครัยมด ที่มาเตือนกันครับ emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mod...kub

• *
  • Popular Vote : 0
  • nine foul.......scramble to fast
ขอบคุณครับผม
nine foul...scramble to fast

ออฟไลน์ modrxteam

• *
ขอบคุณครัยมด ที่มาเตือนกันครับ emo65o
ด้วยความยินดีครับพี่ ช่วง2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมา บนมอเตอร์เวย์ มีรถขาดเป็นสองท่อน หลายคันแล้วครับ พอได้อ่านตามบอรด์ต่างๆ ก็เกิดอุบัติเหตุแรงๆ กับสมาชิกของแต่ละ Club เยอะมาก เห็นแล้วก็อดเป็นห่วงกันไม่ได้ครับ ขับขี่กันปลอดภัยทุกท่านนะครับ emo57o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขับรถด้วยความไม่ประมาทครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ไว้อยากสนุก เดี๋ยวต้นปีหน้า ชวนกันไปสนุกกันในสนาม กับงาน trackday กันดีกว่าครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • ชอบจังซู
ขอบคุณครับ emo57o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ช่วงนี้ตาม Car Club ต่างๆได้มีสมาชิก ประสบอุบัติเหตุ กันเยอะนะครับ หนักบ้างเบาบ้าง บางรายถึงกับเสียชีวิต emo68o ด้วยความเป็นห่วง ใกล้จะปีใหม่แล้ว ขับรถกันด้วยความระมัดระวังนะครับ อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ในเสี้ยววินาที ขับรถกันอย่าประมาทนะครับ ด้วยความเป็นห่วงและหวังดี จะได้เที่ยวกันอย่างมีความสุขครับ  emo57o

ขอบคุณครับ   emo64o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขอบคุณครับ  สมัยนี้คนขับรถดุกันมากครับ ไม่ค่อยยอมกัน ใจเย็นๆกันนะครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขอบคุณครับ  เที่ยวปีใหม่อย่างมีความสุขครับ