Gallery > Car Member Gallery

GC8 Type RA Zero Sport bodypart ผสม 22B แบบมันส์ๆ update ครับบบบบ

(1/11) > >>

somjest:
ความฝันในวัยเยาว์ เป็นจริงแล้ว GC8 Type RA  Zero Sport  bodypart จะบอกว่าชอบมานานแล้ว พอทำงานเก็บเงินเก็บทอง มาเจอพี่ที่ทำงานขับอีก เจ้านายก็ขับ แหม ยิ่งเกิดแรงผลักดันให้ดิ้นรน หามาจนได้และแล้วก็เจอเนื้อคู่ ถึงจะจอดมานาน จากเจ้าของเก่า แต่ได้มา จัดการขัดlu ฉวีวัลล์ ข้างนอก ข้างใส ล้วงไส้ทำความสะอาด อะไรเสียอะไรโทรมจัดใหม่ทั้งหมด ก็เสร็จสิ้นกระบวนการ นอนอู่เกือบเดือน อดทนตั้งตารอกลับบ้าน สุดท้ายก็เข้ามาสู่อ้อมกอด ซะที เชิญพี่ๆน้องๆ ชมสุดเลิฟของผมได้ครับ ติชม แนะนำ ได้เต็มที่ครับ ขอบคุณหน้าที่ การงาน ขอบคุณคำแนะนำของพี่ๆที่กรอกหูทุกวันๆ ทำให้อยาก และขอบคุณอู่ดีๆ ที่ดูแลให้จนพอใจ จนสำเร็จ
ส่วน Spec รายละเอียดเชิญชมล่ะกันนะครับ

somjest:
เดี๋ยวมาลงต่อนะครับ ปรับขนาดรูปก่อนนะ

somjest:
....

somjest:
............

somjest:
..................

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version