ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งย่อย(ที่ค่อนข้างใหญ่มาก) วันที่2 กันยายน  (อ่าน 17904 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
แล้วร้านอยู่ตรงไหนครับ emo57o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 09:34:13 AM โดย monkeyart »

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมเลิกงานหกโมงเย็น  จะไปหาที่ล้างรถแถวไหน ใครสนใจมั่งครับ

เตียฉึกๆ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผมเลิกงานหกโมงเย็น  จะไปหาที่ล้างรถแถวไหน ใครสนใจมั่งครับ

เตียฉึกๆ

นัดกับโปรยุไว้ 5 โมงกว่าๆ กะจะไปล้างรถที่ร้าน K' โอ๊ต ( unicar ) ก่อน
สนใจมั้ยเพื่อน  emo64o

......ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
นัดกับโปรยุไว้ 5 โมงกว่าๆ กะจะไปล้างรถที่ร้าน K' โอ๊ต ( unicar ) ก่อน

ตามไปตอน 6 โมงนะ ว่าแต่ร้านอยู่ไหนอะ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: *******(****?) *?2 **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:59:28 PM »

ดินดาน!!!!! น้องลืมพี่เนอะ emo42o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 02:21:37 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
เพิ่งได้รับรถครับ (GC-Blue). . .
ถ้างานเสร็จเร็ว ขอไปด้วยคนนะครับ
อาศัยบ้านนี้ มานานแล้ว ขอช่วยงานบ้างครับ
(ขอโทษคุณโบ๊ตด้วยที่บอกเอาซะ เกือบนาทีสุดท้าย)   emo28o  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 02:16:55 PM โดย satisfy »

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
ตามไปตอน 6 โมงนะ ว่าแต่ร้านอยู่ไหนอะ

เยื้องๆ the 40 นั่นแหละ ติดกับ ชบา หมูกะทะ  emo64o

ดินดาน!!!!! น้องลืมพี่เนอะ emo42o

พี่อยู่ในใจผมเสมอครับ  emo2o
เราใช้ใจสื่อถึงกัน  เจอกันที่เดิมครับพี่  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ไปประมาณทุ่มครึ่งครับ ร้านสวยมาก รถหน้าร้านก็สวยมาก

ด้วยความที่ไม่รู้จักใคร   emo13o   ก็เลยนั่งเล่นหน้าร้าน แล้วก็กลับ 5 5 5 . .

ขอโทษทีนะครับ เอาไว้โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่   emo64o 

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ไปประมาณทุ่มครึ่งครับ ร้านสวยมาก รถหน้าร้านก็สวยมาก

ด้วยความที่ไม่รู้จักใคร   emo13o   ก็เลยนั่งเล่นหน้าร้าน แล้วก็กลับ 5 5 5 . .

ขอโทษทีนะครับ เอาไว้โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่   emo64o 

คราวหลังลองเดินเข้ามาทักทาย มารู้จักชายฉกรรจ์ไม่หน้าหม้อ แต่ใจดึอย่างผมครับ ทักทายได้เริ่มจากในกระทู้ก่อนเลยครับ รักนะจุ๊บๆ emo21o emo21o

ออฟไลน์ JC

• *
คราวหลังลองเดินเข้ามาทักทาย มารู้จักชายฉกรรจ์ไม่หน้าหม้อ แต่ใจดึอย่างผมครับ ทักทายได้เริ่มจากในกระทู้ก่อนเลยครับ รักนะจุ๊บๆ emo21o emo21o

emo5o

ออฟไลน์ TOR CGR

• *
  • Popular Vote : 2

จิงค้าบ คุณเอก ก้อเป็นกันเองนะเคอะ จุ๊บๆ

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
Glad to drive it. Subaru

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10

ผมเป็นคนเรียบร้อยนะเอก   emo62o  ว่าเเต่ว่าไม่นอนงัย   emo70o     งานนี้มี  จุ๊บๆซะเเล้วยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะกราบๆๆ emo2o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

วันหลังเดินเข้ามาเลยครับ ทุกคนเป็นกันเองหมดครับ ไม่ต้องกลัว ฉีดยากันหมดแล้วครับ emo76o emo76o

แก้ตัวใหม่วันอาทิตย์นี้เลยครับ emo64o emo64o

emo25o emo25o

ผมเป็นคนเรียบร้อยนะเอก   emo62o  ว่าเเต่ว่าไม่นอนงัย   emo70o     งานนี้มี  จุ๊บๆซะเเล้วยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะกราบๆๆ emo2o
emo5o emo5o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
อยากไปครับแต่ไม่รู้จักใครเลยทำไงดีครับ 0858080634