ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ช่วยแนะนำอู่ Subaru ย่าน ซอยสามัคคี หรือประชาชื่นหน่อยครับ  (อ่าน 1290 ครั้ง)

ออฟไลน์ jakkagy

• *
  • Popular Vote : 0
มือใหม่ครับ ช่วยแนะนำอู่ Subaru ย่าน ซอยสามัคคี หรือประชาชื่นหน่อยครับ
เพิ่งได้ครอง GF6 ครับ มือใหม่จริงๆครับ Subaru คันแรก
ที่ดูๆมี น้ำมันเครื่องเยิ้ม น่าจะฝาครอบวาลว และปะเก็นหน้าเครื่อง ท้ายเครื่องครับ
เครื่องเป็นคอขาว เลขเครื่อง EJ20-B2xxxxx ครับ

ปล.อยากติดราวหลังครับ ตอนนี้หลังคาโล้นๆเลยไม่มีราวหลังคา หาของยากไหมครับ?