ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถSUBARUตัดตรงรุ่น ผ้าคลุมกันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%งานคุณภาพ  (อ่าน 34593 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• *
  • Popular Vote : 0

สวัสดีค่ะลูกค้าทุกท่าน  ผ้าคลุมรถดีดี.comยินดีให้คำปรึกษา

เรื่องผ้าคลุมทุกชนิดนะค่ะลูกค้า มั่นใจในผลงานและคุณภาพได้ค่ะ

กดคลิ๊กที่รูปภาพชมผลงานทั้งหมดที่ www.ผ้าคลุมดีดี.com

https://www.facebook.com/carcover.pratipa

ผ้าคลุมรถยนต์ civicfc FACEBOOK 

คลิกดูyoutudeชมผลงานคุณภาพ

https://youtu.be/yPnceoW2aaM

สวัสดีค่ะลูกค้าทุกท่าน  ผ้าคลุมรถดีดี.comยินดีให้คำปรึกษา

เรื่องผ้าคลุมทุกชนิดนะค่ะลูกค้า มั่นใจในผลงานและคุณภาพได้ค่ะ

สอบถามเพิ่ม T. 081 918 3753 หรือLINE ID:ssscar

ผ้าคลุมรถยนต์กันแดด  ผ้าคลุมรถมอไซค์   ผ้าคลุมรถมอไซค์บิ๊กไบค์

ผ้าคลุมเรือ  ผ้าคลุมเจทสกี  ผ้าคลุมเครื่องซักผ้า  ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์

ผ้าคลุมโซฟา ผ้าคลุมโต๊ะ ผ้าคลุมรถสั่งตัดคุณภาพเยี่ยม กันแดด

กันฝน กันไอเค็มทะเล  กันฝุ่นละออง100%  ราคาโรงงาน 

เนื้อผ้าอย่างดีไม่ขาดง่าย เหมาะสําหรับรถที่คุณรัก .

#จัดส่งผ้าคลุมรถยนต์  #ผ้าคลุมรถมอไซค์บิ๊กไบค์ ทั้วประเทศ

จัดส่งตรงเวลา มั่นใจด้วยการจัดส่งKERRYผ้าคลุมจัดส่งถึงมือก่อนส่งของโทรหาก่อนของถึงนะค่ะ

ผ้าคลุมรถทุกรรุ่น รีวิวผลงานจากผู้ใช้งานจริงทางเฟตบุ๊ก Facebook
3

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini งานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini Gallardo

#ผ้าคลุมรถยนต์ Lamborghini Aventador

#ผ้าคลุมรถยนต์BMW X5 งานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ BMW X5 2.0 F15

#ผ้าคลุมรถยนต์ All-new BMW X5

#ผ้าคลุมรถยนต์ โตโยต้า อัลพาร์ดงานสั่งตัดตรงรุ่น

#ผ้าคลุมรถยนต์ Alphard. Alphard Alphard HybridVellfire

#ผ้าคลุมรถยนต์ Toyota alphard

ขอบคุณลูกค้าเก่ามากๆๆนะค่ะ
สั่งซื้อเพิ่ม3ผืนจัดการให้อย่างดีนะค่ะ
ผ้าเสร็จส่งให้เลยค่ะ
1.ผ้าคลุมรถยนต์porsche 911 Carrera 4S (997)
ปี 2008ตัดผ้าสีเหลือง

2.ผ้าคลุมรถยนต์porsche 911 Carrera 4S Targa (991) ปี 2017

3.ผ้าคลุมรถยนต์Ferrari 430 spider ปี2008
 ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ผ้าคลุมรถยนต์‎ปอร์เช่ทุกรุ่น ผ้าคลุมรถปอเช่พานาเมร่า · ‎

ผ้าคลุมรถยนต์ปอร์เช่ Porsche-911 ผ้าคลุมรถยนต์ Carrera 4S 

‎ผ้าคลุมรถยนต์Porsche 911

ขอบคุณลูกค้าเก่ามากๆๆนะค่ะ มั่นใจในคุณภาพสั่งซื้อกันตลอด

ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ ผลงานผ้าคลุมรถปอเช่

#ผ้าคลุมรถยนต์ปอร์เช่ 911  #ผ้าคลุมรถยน์ ปอร์เช่ 718

#ผ้าคลุมรถยนต์porsche cayenneกันแดด

#ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่น porsche cayman

ผ้าคลุมรถยนต์ ปอร์เช่มือสอง ผ้าคลุมรถยนต์ porsche ราคา 2017

ผ้าคลุมรถยนต์porsche 718 boxster

ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัดตรงรุ่น ลูกค้าสั่งซื้อ ตัดให้ตรงรุ่น

ส่งผ้าคลุม ถึงมือลูกค้า  ลูกค้าชอบเก๋เก๋ก็ดีใจ

ผ้าคลุมรถยนต์porscheงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถporsche2017
#ผ้าคลุมรถporsche2018 porsche 911
#ผ้าคลุมรถ porsche 911 porsche thailand
#ผ้าคลุมรถ ปอ ร์ เช่ 991
#ผ้าคลุมรถ ปอร์เช่ 718 ราคา
#ผ้าคลุมรถ porsche cayman
#ผ้าคลุมรถ porsche

ผ้าคลุมรถยนต์ Honda Cityงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถNEW HONDA CITY
#ผ้าคลุมรถฮอนด้า ซิตี้
#ผ้าคลุมรถHonda City กันแดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2020, 07:12:07 PM โดย pratipa »

• *
#โปรสุดคุ้มจัดหนักลด 25-40% สำหรับผ้าคลุมรถทุกรุ่น
สุดพิเศษในช่วง12ปีของผ้าคลุมรถดีดี.COM

เมื่อสั่งซื้อผ้าคลุมรถวันนี้เพียงทักLINE ID: pratipaka
แจ้งพนักงานขายขอโปรสุดคุ้มจัดหนักลด25-40% สุดพิเศษช่วงนี้เท่านั้น
อยากให้คนรักรถได้มีผ้าคลุมดีๆไว้ปกป้องรถที่รักกับหน้าฝน
มั่นใจผ้าอย่างดีใช้ทน ตัดตรงรุ่น เน้นงานคุณภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2020, 09:05:07 PM โดย pratipa »

• *
#อีกหนึ่งความประทับใจที่รวดเร็ว
#สั่งเช้า #ได้เย็น #ตรงเวลา

คุณแอมลูกค้าใหม่ขายของออนไลน์ด้วย...สั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถยนค์Porsche #Cayman718
#ผ้าคลึมรถยนต์Porsche #Cayenne

คุณแอมถามว่ามีของเลยไหม2รุ่นนะค่ะ
...ที่ร้านเป็นงานสั่งตัดค่ะ

เร็วที่สุดได้เมื่อไร คุณเก๋

เก๋เก๋: สั่งวันนี้โอนวันนี้ ส่งได้เย็นๆๆค่ะ
ถ้าวันปรกตินะค่ะ

คุณแอม : okงั้นเอา2ผืน อยากได้เลย
เดี๋ยวหาคนไปรับเอง

เก๋เก๋: okค่ะ มารับผ้าประมาณ
 บ่าย2นะค่ะ พอได้ผ้าไปก็
ส่งรีวิวมาให้ด้วย

ขอบคุณ คุณแอมมากๆๆนะค่ะ
พอดีคุณแอมต้องเดินทางไกลหลายวัน
เลยอยากจะหาผ้าคลุมรถ คลุมรถเอาไว้
ตอนที่ไม่อยู่ เลยต้องรีบมา

#รีบมาเก๋เก๋ก็จัดการให้!!!

ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

1.ขอบคุณ...คุณฐปนวัฒน์(จ.เชียงใหม่) ผ้าคลุมรถTriumph Street Twin(ผ้าคลุมรถ ไทรอัมพ์ สตรีท ทวิน)สั่งในเฟตบุ๊ก จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

2. ขอบคุณ...คุณ ทรงศักดิ์ (ลำปาง)ผ้าคลุมรถมอไซค์ER6N  ตรงรุ่น   ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ขอบคุณ...คุณ จิระศักดิ์ (เขตบางกระปิ)ผ้าคลุมรถมอไซค์Yamaha YZF R3 ส่งให้แล้วนะค่ะ

4.ขอบคุณ...คุณอชิต (จ.อุดรธานี) จำนวน 3 ผืน ส่งให้นะค่ะ

-.ผ้าคลุมรถยนต์mazda bt50 pro แค๊ป ปี2012 ความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถยนต์minicountryman 2012 รถใส่แร็กหลังคาตัดเพื่อคลุมแร็ค รถมีเสาด้านหลังความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถยนต์Vw golf mk3 3ประตูปี95 รถมีเสาด้านหลัง ความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

5.ขอบคุณ...คุณพาย (เขตประเวศ) จำนวน 2ผืน

-ผ้าคลุมรถยนต์Porsche Carera S ปี2013 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

-ผ้าคลุมยนต์Benz e300ปี2015 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่นคันต่อคัน )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

6.ขอบคุณ...คุณกุมภา (จ.พะเยา) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016(ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

7.ขอบคุณ...คุณพิพัฒน์(จ.ปทุมธานี) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

8.ขอบคุณ...คุณนิตยา (เขตพระโขนง) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

9.ขอบคุณ...คุณ  กีรติ (จ.พิษณุโลก) ผ้าคลุมกล้องดูดาวตัดตามขนาด (ตัดให้ใหม่) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

10. ขอบคุณ...คุณ  ธีรยุทธ (จ.สมุทรสาคร)HRV ปี2015  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )    ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

11.ขอบคุณ...คุณ  ฮัดสัน (เขตภาษีเจริญ) CAN-AM Maverich ปี2013  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

12.ขอบคุณ...คุณธนา(เขตสะพานสูง) ผ้าคลุมรถยนต์Benz E300 W212 hybrid จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

13. ขอบคุณ...คุณจารุวัฒน์ (จ.นนทบุรี)ผ้าคลุมรถยนต์Yaris ปี2008 S Limited มีเสาหลังสั้นและติดสปอยเลอร์หลังตัดตรงรุ่น กำลังดำเนิดงานให้นะคะ

14.ขอบคุณ...คุณ วุฒิชัย (จ.นครปฐม)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW R1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

15.ขอบคุณ...คุณ วีระ (จ.ภูเก็ต)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GSA1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

16.ขอบคุณ...คุณ ภูเขตร (เขตดินแดง)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GSA1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

17.ขอบคุณ...คุณ ณัฐพงศ์ (จ.นครปฐม)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GS1200 กระเป๋า2ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

18.ขอบคุณ...คุณ มนัสวี (จ.ชลบุรี)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW R1200CL มีเสาขวา1ต้น ส่งให้แล้วนะค่ะ

19.ขอบคุณ...คุณ ภิเศก (เขตพญาไทย)ผ้าคลุมรถมอไซค์Cb650 ส่งให้แล้วนะค่ะ

20.ขอบคุณ...คุณ ชินบัญชร (เขตวัฒนา)ผ้าคลุมรถมอไซค์Suzuki Hayabusa ( ซูซูกิ ฮายาบูสะ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

21.ขอบคุณ...คุณ อนุชา(จ.อุดรธานี)ผ้าคลุมรถมอไซค์Ducati Streetfighter 848 ส่งให้แล้วนะค่ะ

22.ขอบคุณ...คุณ อาชวินทร์ (จ.อยุธยา)ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati Diavelส่งให้แล้วนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2021, 12:18:37 PM โดย pratipa »

• *
ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณคะ
ลูกค้าสั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถมอไซค์Yamaha free go
เมื่อวันที่ 25 เม.ย.ที่ผ่านมาได้
ผ้าแล้ว วันนี้ทักมาสั่งเพิ่มประทับใจ
สั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถBenz 350e
#avantgarde #ปี2019
ขอขอบคุณ คุณปริญญามากๆนะค่ะ
ลูกค้า จ.ระยอง
#ผ้าคลุมรถBenz 350e
#avantgarde #ปี2019และ
#ผ้าคลุมรถBenz 300e

#เอาแบบกันUV
#แบบไม่ขูดสีรถ
#งานสั่งตัดตรงรุ่นค่ะ
ขอบัญชีค่ะ...โอนเลยนะค่ะ
รูปรถเดี๋ยวถ่ายให้นะค่ะ...
#ข้อมูลชัดเจนแน่นอนตั้ง
#แต่ต้นทำงานได้ตัดตรงรุ่น
#สบายใจคะ❤
#ผ้าใช้ได้ทั้งกลางแจ้งและในร่ม
#มั่นใจหายกังวล...
#เพราะผ้าคลุมที่นำมาตัด
ให้ผ้าคลุมผลิตมาเพื่อให้เหมาะ
กับสภาพดินฟ้าอากาศบ้านเรา
โดยเฉพาะ จึงคลุมได้ทุกที่
ทุกสภาวะอากาศ ใช้ได้ทนและนานค่ะ
ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต
ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ
T.0819183753
ID: ssscar
ดูผลงานเพิ่ม
http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

• *
#แดดร้อนแดดแรงมากๆๆ
#รถจอดหน้าบ้านตากแดด
#ตากฝนตลอดครับ

รถใหม่ #รถสีดำกลัวสีซีดเร็ว
นานๆใช้รถที นานๆได้ขับครับ

สั่งซื้อผ้าคลุมรถ
ขอขอบคุณ คุณ อภิรักษ์มากๆนะค่ะ
ลูกค้า จ.นครปฐม สั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถHonda #Accord
#ผ้าคลุมรถฮอนด้า #แอคคอร์ด
เอาผ้าคลุมแบบ

#เอาแบบกันUV
#แบบไม่ขูดสีรถ
#งานสั่งตัดตรงรุ่นครับ

คุยรายละเอียดกันสักพัก
ขอบัญชีเดิมนะครับ...โอนเลยok

#ข้อมูลชัดเจนแน่นอนตั้ง
#แต่ต้นทำงานได้ตัดตรงรุ่น
#สบายใจคะ❤

#ผ้าใช้ได้ทั้งกลางแจ้งและในร่ม
#มั่นใจหายกังวล...

#เพราะผ้าคลุมที่นำมาตัด

ให้ผ้าคลุมผลิตมาเพื่อให้เหมาะ
กับสภาพดินฟ้าอากาศบ้านเราโดยเฉพาะ
จึงคลุมได้ทุกที่ ทุกสภาวะอากาศ
ใช้ได้ทนและนานค่ะ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

T.0819183753

ดูผลงานเพิ่ม
http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2019, 02:04:27 PM โดย pratipa »

• *
#ลูกค้าทักมาใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคะ...

ขอเล่าปัญหาหน่อยนะคะ คือ ก่อนหน้านี้ ซื้อผ้าคลุม
มาใช้แล้ว แต่ว่า เพราะรถ แต่ง มีเสาวิทยุ สเกิท
และ กระโปรงหลังติดสปอยเลอร์เพิ่มคะ เลยทำให้
ผ้าคลุมทันไม่พอดี
กับรถเรานะคะ

ตรงที่จอด มีลม บางทีลมพัดอีก มันก็พัด ผ้าคลุม
หลุดออกมา ให้ช่างเย็บเชือก ผูกไว้ ผ้าคลุมก็ขาด คงเพราะ
 ตากแดดเยอะ เลย กรอบและขาดง่ายและสามารถ
ตัด ตรง เสาอากาศ ให้ได้แบบนี้ด้วยใช่มั้ยคะ?

ตอบ:ได้ค่ะที่ร้านเป็นงานสั่งตัด
คันต่อคันนะคะ แต่งอะไรเพิ่ม
ตัดให้เลยค่ะตามรูปรถลูกค้าส่งมาค่ะหมดกังวลหายห่วงนะค่ะ

ส่งรีวิวให้ดูนะค่ะ

#เลือกผ้าคลุมรถดีดี.com
#หมดปัญหาเรื่องคุณภาพผ้า
#หมดปัญหาผ้าคลุมรถยนต์
#คลุมไม่พอดีคัน
#หมดปัญหาผ้าเล็กคลุมไม่ได้
#ผ้าผืนใหญ่ไปคลุมไม่พอดี

ขอขอบคุณ...คุณสิริกรมากนะค่ะ
ลูกค้าเขตดินแดง

#สั่งซื้อผ้าคลุมรถToyota #Vios
รถต้องใส่ใจดูแล

เมื่อต้องการเลือกซื้อผ้าคลุมรถ
ควรเลือกซื้อผ้าที่มีการทนความร้อนสูง สะท้อนยูวี กันฝุ่น กันมูลนก กันยางไม้ 

น้ำหนักไม่เบามากจนเกินไป
มีรอยตะเข็บน้อยที่สุด ไม่ปลิวตามลม มีสายรัดหรือยางยืด
เข้ารูปสวยงาม 

เพื่อเป็นการปกป้องและป้องกัน
ไม่ให้รถยนต์ของคุณเสียหาย
หรือ มีอายุการใช้งานสั้นลง

แนะนำผ้า
#ผ้าคลุมรถไฮโซร่อน (#Hisolon)
#ผ้าที่ร้านของเราไว้ใจ #มั่นใจในคุณภาพ
ผ้าที่เราตัดให้ กับลูกค้า
#ลูกค้า95%#พึงพอใจและกลับมาซื้อซ้ำอีก

ผ้าเป็นแบบสองชั้น ชนิดดีเนื้อหนาพอดี

มีสีเทากับสีเหลืองคะ

มีการผลิตจากเส้นใยไนล่อนชนิดพิเศษ
โดยส่วนชั้นนอกเคลือบสารPVC
เพื่อป้องกันน้ำฝน
และ เคลือบด้วยยูวีการ์ด
เพื่อให้สะท้อนความร้อนได้ดี
ปกป้องรถ

#จากแสงแดด #ป้องกันรังสียูวี
#และที่สำคัญยังช่วย
#ลดอุณหภูมิของรถ
#เมื่อจอดกลางแจ้ง

ด้านในผ้าทำด้วยวัสดุที่นุ่ม
เส้นใยสีขาว ป้องกันรอยขีดข่วน
ได้ดีจะแตกต่างจากผ้าคลุมรถทั้วไป

ที่มีขายตามท้องตลาด
• กันน้ำและซับความชื้นได้ 100%
• กันแสงแดดและรังสียูวีได้ 90%
• ทนทานใช้ได้นาน
• เนื้อผ้าดีเหมาะกับ สภาวะอากาศเมืองไทย

คุณสมบัติเยอะดีครบถ้วนขนาดนี้
ต้องเลือกใช้ #ผ้าคลุมรถดี.com
นะคะ
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถคะ
081 918 3753

ดูผลงานและรีวิวลูกค้า
http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2019, 12:45:06 PM โดย pratipa »

• *
#อีกหนึ่งความประทับใจที่รวดเร็ว
#สั่งเช้า #ได้เย็น #ตรงเวลา

คุณแอมลูกค้าใหม่ขายของออนไลน์ด้วย...สั่งซื้อ
#ผ้าคลุมรถยนค์Porsche #Cayman718
#ผ้าคลึมรถยนต์Porsche #Cayenne

คุณแอมถามว่ามีของเลยไหม2รุ่นนะค่ะ
...ที่ร้านเป็นงานสั่งตัดค่ะ

เร็วที่สุดได้เมื่อไร คุณเก๋

เก๋เก๋: สั่งวันนี้โอนวันนี้ ส่งได้เย็นๆๆค่ะ
ถ้าวันปรกตินะค่ะ

คุณแอม : okงั้นเอา2ผืน อยากได้เลย
เดี๋ยวหาคนไปรับเอง

เก๋เก๋: okค่ะ มารับผ้าประมาณ
 บ่าย2นะค่ะ พอได้ผ้าไปก็
ส่งรีวิวมาให้ด้วย

ขอบคุณ คุณแอมมากๆๆนะค่ะ
พอดีคุณแอมต้องเดินทางไกลหลายวัน
เลยอยากจะหาผ้าคลุมรถ คลุมรถเอาไว้
ตอนที่ไม่อยู่ เลยต้องรีบมา

#รีบมาเก๋เก๋ก็จัดการให้!!!

ผลงานก็ตามรีวิวเลยค่ะ

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

1.ขอบคุณ...คุณฐปนวัฒน์(จ.เชียงใหม่) ผ้าคลุมรถTriumph Street Twin(ผ้าคลุมรถ ไทรอัมพ์ สตรีท ทวิน)สั่งในเฟตบุ๊ก จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

2. ขอบคุณ...คุณ ทรงศักดิ์ (ลำปาง)ผ้าคลุมรถมอไซค์ER6N  ตรงรุ่น   ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ขอบคุณ...คุณ จิระศักดิ์ (เขตบางกระปิ)ผ้าคลุมรถมอไซค์Yamaha YZF R3 ส่งให้แล้วนะค่ะ

4.ขอบคุณ...คุณอชิต (จ.อุดรธานี) จำนวน 3 ผืน ส่งให้นะค่ะ

-.ผ้าคลุมรถยนต์mazda bt50 pro แค๊ป ปี2012 ความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถยนต์minicountryman 2012 รถใส่แร็กหลังคาตัดเพื่อคลุมแร็ค รถมีเสาด้านหลังความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถยนต์Vw golf mk3 3ประตูปี95 รถมีเสาด้านหลัง ความยาวชายตัดพิเศษถึงพื้น   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

5.ขอบคุณ...คุณพาย (เขตประเวศ) จำนวน 2ผืน

-ผ้าคลุมรถยนต์Porsche Carera S ปี2013 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

-ผ้าคลุมยนต์Benz e300ปี2015 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่นคันต่อคัน )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

6.ขอบคุณ...คุณกุมภา (จ.พะเยา) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016(ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

7.ขอบคุณ...คุณพิพัฒน์(จ.ปทุมธานี) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

8.ขอบคุณ...คุณนิตยา (เขตพระโขนง) ผ้าคลุมยนต์Mazda2 4ประตู ปี2016  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

9.ขอบคุณ...คุณ  กีรติ (จ.พิษณุโลก) ผ้าคลุมกล้องดูดาวตัดตามขนาด (ตัดให้ใหม่) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

10. ขอบคุณ...คุณ  ธีรยุทธ (จ.สมุทรสาคร)HRV ปี2015  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )    ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

11.ขอบคุณ...คุณ  ฮัดสัน (เขตภาษีเจริญ) CAN-AM Maverich ปี2013  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

12.ขอบคุณ...คุณธนา(เขตสะพานสูง) ผ้าคลุมรถยนต์Benz E300 W212 hybrid จัดส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

13. ขอบคุณ...คุณจารุวัฒน์ (จ.นนทบุรี)ผ้าคลุมรถยนต์Yaris ปี2008 S Limited มีเสาหลังสั้นและติดสปอยเลอร์หลังตัดตรงรุ่น กำลังดำเนิดงานให้นะคะ

14.ขอบคุณ...คุณ วุฒิชัย (จ.นครปฐม)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW R1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

15.ขอบคุณ...คุณ วีระ (จ.ภูเก็ต)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GSA1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

16.ขอบคุณ...คุณ ภูเขตร (เขตดินแดง)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GSA1200 กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

17.ขอบคุณ...คุณ ณัฐพงศ์ (จ.นครปฐม)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW GS1200 กระเป๋า2ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

18.ขอบคุณ...คุณ มนัสวี (จ.ชลบุรี)ผ้าคลุมรถมอไซค์ BMW R1200CL มีเสาขวา1ต้น ส่งให้แล้วนะค่ะ

19.ขอบคุณ...คุณ ภิเศก (เขตพญาไทย)ผ้าคลุมรถมอไซค์Cb650 ส่งให้แล้วนะค่ะ

20.ขอบคุณ...คุณ ชินบัญชร (เขตวัฒนา)ผ้าคลุมรถมอไซค์Suzuki Hayabusa ( ซูซูกิ ฮายาบูสะ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

21.ขอบคุณ...คุณ อนุชา(จ.อุดรธานี)ผ้าคลุมรถมอไซค์Ducati Streetfighter 848 ส่งให้แล้วนะค่ะ

22.ขอบคุณ...คุณ อาชวินทร์ (จ.อยุธยา)ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati Diavelส่งให้แล้วนะค่ะ

• *
ขอบคุณ..คุณดาวมากๆๆนะค่ะ
ลูกค้าชอบ ประทับใจในเนื้อผ้าก็ดีใจค่ะ

#แนะนำการเลือกซื้อผ้าคลุมรถ
ควรเลือกซื้อผ้าที่มีการทนความร้อนสูง
สะท้อนยูวี กันฝุ่น กันมูลนก กันยางไม้ 

น้ำหนักไม่เบามากจนเกินไป
มีรอยตะเข็บน้อยที่สุด ไม่ปลิวตามลม มีสายรัดหรือยางยืด
เข้ารูปสวยงาม 

เพื่อเป็นการปกป้องและป้องกัน
ไม่ให้รถยนต์ของคุณเสียหาย
หรือ มีอายุการใช้งานสั้นลง

แนะนำผ้า
#ผ้าคลุมรถไฮโซร่อน (#Hisolon)
#ผ้าที่ร้านของเราไว้ใจ #มั่นใจในคุณภาพ
ผ้าที่เราตัดให้ กับลูกค้า
#ลูกค้า95%#พึงพอใจและกลับมาซื้อซ้ำอีก

ผ้าเป็นแบบสองชั้น ชนิดดีเนื้อหนาพอดี

มีสีเทากับสีเหลืองคะ

มีการผลิตจากเส้นใยไนล่อนชนิดพิเศษ
ปกป้องรถ

ได้ดีจะแตกต่างจากผ้าคลุมรถทั้วไป

• กันน้ำและซับความชื้นได้ 100%
• กันแสงแดดและรังสียูวีได้ 90%
• เนื้อผ้าดีเหมาะกับ สภาวะอากาศเมืองไทย

นะคะ
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถคะ

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

• *
#Porsche 911 Carrera 4S

ปังๆออเดอร์มาใหม่ค่ะ....
ปังๆๆมากวันหยุด...
มีแต่ลูกค้าถามเยอะมากๆวันนี้
#ผ้าคลุมporsche
เอารีวิวมาฝากค่ะ...
ขอบคุณ...คุณชาย ลูกค้า
เขต ลาดพร้าวมากๆนะค่ะ

#ผ้าคลุมรถPorsche 911 Carrera 4S
#ผ้าคลุมรถปอเช่Porsche 911 Carrera 4S
#ผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่นคลุมพอดีคัน..
#ผ้าคลุมรถดีดี.com
ปกป้องกันทั้งแดดและฝนกันฝุ่น
เพื่อรถยนต์ที่คุณรัก
➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
**ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่นฟรี กระเป๋าใส่ผ้าคลุมรถ
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่นคลุมพอดี
#ผ้าคลุมยนต์ทุกรุ่นงานสั่งตัด
#ผ้าคลุมเจทสกรีผ้าคลุมเรือ
#ผ้าคลุมเฟอร์นเจอร์ผ้าคลุมเครื่องซักผ้าและอื่นๆ
#ยินดีให้คำปรึกษาและแนะนำเรื่องผ้าคลุมอื่นๆๆได้นะค่ะ
สนใจ Inbox มาเลยคับ หรือที่
line ID :ssscar และ line ID :pratipaka
Tel:081 918 3753,
Tel:084 439 6019
☑ ชมผลงานเพิ่ม
สินค้าจัดส่งให้เรียบร้อยจะแจ้ง
เลขที่ส่งของนะค่ะ
ส่งข้อให้เลยส่วนตัวค่ะ...คอยรับผ้าคลุมได้เลยค่ะงานคุณภาพ

• *
รีวิวออเดอร์มาใหม่ค่ะ...
ขอบคุณคุณ...ลูกค้ามากๆนะค่ะ
ผ้าคลุมรถดีดีงานตัดตรงรุ่น ขอบคุณลูกค้ามากๆ
นะค่ะสั่งตัดผ้าคลุมยนต์HONDA HRV
ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคลุมพอดีคันงานสั่งตัดคุณภาพ

รถสีดำหรูสวยปกป้องด้วยผ้าคลุมรถดีดี
ผ้าคลุมแบบ2ชั้น ผ้าคลุมรถกันน้ำ ผ้าคลุมรถกันแดด
ผ้าคลุมรถกันฝน ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
ผ้าคลุมรถสำหรับใช้ในอาคารใช้ภายนอกอาคารได้คะ

#ผ้าคลุมรถยนต์HONDA HRV
#ผ้าคลุมรถยนต์HONDA HRVคลุมพอดีคัน
ดีต่อใจยิ้มได้งานผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่น..ตัดคันต่อคันค่ะ
...ขอบคุณมากๆๆนะค่ะที่ให้ความไว้วางใจ
#ผ้าคลุมรถยนต์HONDA HRVตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์HONDA HRVคลุมพอดีคัน
ขอบคุณรูปรถและผลงานจากลูกค้ามากๆๆนะค่ะ

เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ http://www.ผ้าคลุมดีดี.com/

#เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ

https://www.facebook.com/CoverDD/

☎ 081-918-3753 และ 084- 439- 6019

LINE ID : ssscar และ LINE ID : pratipaka

(ถ้าถามข้อมูลสั่งซื้อ สะดวกไลน์ที่สุดนะค่ะ จะตอบได้เร็วมากๆๆ)

:<> :<> :<> :<> :e :e :e

รีวิวออเดอร์มาใหม่ค่ะ...
ขอบคุณคุณ... คุณ สมพล ลูกค้าเขต ดินแดงมากๆนะค่ะ
ผ้าคลุมรถดีดีงานตัดตรงรุ่น ขอบคุณลูกค้ามากๆ
นะค่ะสั่งตัดผ้าคลุมToyota Fortuner 2017
ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคลุมพอดีคันงานสั่งตัดคุณภาพ

รถสีดำหรูสวยปกป้องด้วยผ้าคลุมรถดีดี
ผ้าคลุมแบบ2ชั้น ผ้าคลุมรถกันน้ำ ผ้าคลุมรถกันแดด
ผ้าคลุมรถกันฝน ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
ผ้าคลุมรถสำหรับใช้ในอาคารใช้ภายนอกอาคารได้คะ

#ผ้าคลุมรถToyota Fortuner 2013
#ผ้าคลุมรถToyota Fortuner 2013คลุมพอดีคัน
ดีต่อใจยิ้มได้งานผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่น..ตัดคันต่อคันค่ะ
...ขอบคุณมากๆๆนะค่ะที่ให้ความไว้วางใจ
#ผ้าคลุมรถToyota Fortuner ตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถToyota Fortuner 2013คลุมพอดีคัน
ขอบคุณรูปรถและผลงานจากลูกค้ามากๆๆนะค่ะ

เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ http://www.ผ้าคลุมดีดี.com/

#เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ

https://www.facebook.com/CoverDD/

☎ 081-918-3753 และ 084- 439- 6019

LINE ID : ssscar และ LINE ID : pratipaka

(ถ้าถามข้อมูลสั่งซื้อ สะดวกไลน์ที่สุดนะค่ะ จะตอบได้เร็วมากๆๆ)

• *
รถสวย รถหรู รถแรง
รถสีดำต้องใส่ใจดูแล

#พื้นที่บ้านจำกัด...
#ต้องจอดรถข้างบ้านโดนแดด โดนฝน
แดดส่องทุกวันจะทำให้สีหมอง
และส่งผลไม่ดีต่อเครื่องยนต์นะค่ะ

สั่งผ้าคลุมไป...แล้วได้รับ
ส่งรีวิวมาให้คลุมพอดีคัน

ผ้าคลุมรถดีดี.com
ขอขอบคุณ...คุณ ชัยยุทธิ์
ลูกค้า จ.พัทลุงมากๆๆนะค่ะ

#ผ้าคลุมHonda #Accord #Hybrid

#ผ้าคลุมรถชนิดพิเศษเหมาะกับสภาวะอากาศบ้านเรา

ปกป้องรถ

นะคะ

https://www.youtube.com/watch?v=B-KDSu9fTVI

• *
วันนี้มีข้อมูลดีดีมาฝากนะคะสหรับ

#5#เทคนิคดูแลสีรถยนต์ที่คุณรักให้ดูใหม่อยู่เสมอ
การดูแลรักษาสีรถให้ดูเงางาม เหมือนใหม่อยู่เสมอเอาใจสาวกคนรักรถด้วย

#5เทคนิคดูแลสีรถยนต์อย่างง่ายๆ แบบมืออาชีพมาฝากนะค่ะ
เรามาทำความเข้าใจกันก่อนค่ะ  ว่าการดูแลสีรถยนต์นั้นไม่ได้มีแค่การล้างทำความสะอาด การลงแว็กซ์ หรือการเคลือบเงา

แต่การดูแลรักษาสีรถนั้นถือเป็นเรื่องที่บอบบาง และละเอียดอ่อนมาก ๆ

ไม่ต่างกับการดูแลกระเป๋าแบรนด์หรูเลยทีเดียวเชียวนะ ว่าแล้วเรามาดูรายละเอียด 5 วิธีดูแลสีรถยนต์กันดีกว่าครับ

1. เลือกที่จอดที่ดีที่สุด!เป็นสิ่งที่สำคัญมากๆคะ
หลายครั้งการหาที่จอดอาจทำให้คุณหงุดหงิดใช่ไหมล่ะคะ โดยเฉพาะการหาที่จอดหลีกเลี่ยงแสงแดดนั้นช่างเป็นเรื่องที่ยากเหลือเกิน

แต่นี่ก็คือเรื่องจริงของเหล่านักขับทั้งหลาย และหลายคนอาจนเลือกวิธี การซื้อผ้ามาคลุมรถนั้นเป็นการป้อง กันไม่ให้รถร้อน

แต่การนำผ้ามาคลุมรถนอกจากทำให้รถคุณไม่ร้อนแล้วยังเป็นการปกป้องสีรถของคุณไม่ให้ซีด และอุปกรณ์ต่างๆในรถไม่เสื่อสภาพเร็วอีก

แต่ต้องเลือกซื้อผ้าคลุมรถ ที่มีคุณภาพดี เพื่อไม่ให้รถยนต์เป็นรอยนะค่ะ ผ้าคลุมรถที่ปกป้องได้ทั้งแดดและฝนนะคะ ผ้าคลุมก็มีหลายราคาหลายเกรดค่ะ 

2. ล้างรถด้วยน้ำเปล่า
การล้างรถด้วยน้ำเปล่านั้นจะช่วยรักษาประสิทธิภาพของสีได้มากกว่าการล้างด้วยน้ำยาทุกครั้งไม่ควรล้างรถด้วยผงซักฟอก

หรือสบู่ต่างๆ และห้ามใช้น้ำอุ่น หรือ น้ำร้อนเด็ดขาดเพราะสิ่งเหล่านี้จะส่งผลทำให้สีของรถเป็นรอยด่างไม่เท่ากัน

จนทำให้สีของรถหมดความเงางาม หลังจากล้างรถเรียบร้อยแล้วก็อย่าลืมเช็ดรถด้วยผ้าสำหรับเช็ดรถ

หรือผ้าแห้งนุ่มเพื่อเอาไวใช้เช็ดรถให้แห้งโดยเฉพาะ หลังจากใช้ผ้าขนหนูนั้นเช็ดแห้งเรียบร้อยแล้วอย่าลืมทำความสะอาดผ้าขนหนูนั้น

และตากให้แห้งเพื่อการใช้การในครั้งถัดไป สิ่งที่ห้ามทำอย่างเด็ดขาดก็คือ การทิ้งรถให้แห้งโดยการจอดไว้ที่กลางแจ้ง

เพราะรอยน้ำจะมีผลทำให้รถเกิดรอยด่างเป็นวงๆ ขึ้นมา แนะนำให้แยกผ้าเป็นสองผืน

แบ่งเป็นผืนที่เช็ดด้านบน และผืนที่เช็ดด้านล่างของตัวรถ จะช่วยให้สีรถยังคงสวยงามเสมอล่ะ

3. ขัดสีและเคลือบสีรถยนต์
ในขั้นตอนนี้หลายคนอาจเข้าใจว่าทั้งสองขั้นตอนนี้คือขั้นตอนเดียวกัน แต่   จริงๆ แล้วสองขั้นตอนนี้แยกกัน คือ การขัดสี และการเคลือบสี

การขัดสีรถก็คือ การขัดผิวหน้าสีหรือแล็กเกอร์ออกไป เพื่อลบรอยที่เกิดจากตราบยางไม้ ขี้แมลง และอื่น หลังจากที่เราได้ขัดสีเรียบร้อยแล้ว ผิวหน้าของสีก็จะดูเรียบเนียน และมีความเงางามมากยิ่งขึ้น
การเคลือบสี คือ การเคลือบเพื่อปกป้องผิวสีที่ถูกขัดออกไปให้มีความแข็งแรงทนทานต่อรอยที่จะเกิดมากขึ้น ซึ่งการเคลือบนั้นก็ต้องดูตามน้ำยาเคลือบกำหนดเพื่อให้มีอายุการใช้งานยาวนั่นเอง
4.  Wrap สีรถยนต์
การดูแลรักษารถยนต์โดยเฉพาะสีรถ วิธีการ Wrap รถเป็นอีกเทคนิคที่น่าสนใจ เพราะเป็นการทำสี หรือเปลี่ยนผิวภายนอกรถที่เราสามารถทำได้อย่างรวดเร็วมากกว่าวิธีอื่น ๆ

ในการทำสีรถที่อาจใช้เวลาเป็นเดือน และอาจมีส่วนทำให้ผิวรถเสื่อมประสิทธิภาพเร็วมากขึ้น ดังนั้น การ Wrap รถแทนที่เราสามารถทำได้โดยไม่ต้องใช้น้ำยาเหมือนกับ

“การเคลือบแก้ว” และไม่ต้องขัดผิวใด ๆ ทั้งนั้น อีกทั้งใช้เวลาเพียงไม่กี่วันก็เสร็จเรียบร้อยพร้อมใช้งาน แนะนำเลือกอู่ที่ดีมีคุณภาพในการ Wrap สีรถยนต์นะ

5. ใช้ดินน้ำมันล้างรถ
สำหรับผู้รักรถแล้ว การดูแลรักษารถยนต์โดยใช้ดินน้ำมันล้างรถเป็นวิธีที่ดีที่สุดในการรักษาความเงางามของรถ

และเป็นวิธีที่บอบบางที่สุดในการล้างรถ คุณสมบัติของดินน้ำมันก็ความหนืดที่สามารถช่วยดูดละอองฝุ่นที่ผิวรถของคุณ

วิธีทำความสะอาดนี้สามารถใช้เพียง 1-2 ปีเท่านั้น ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม และคราบสกปรกเป็นสำคัญ

สุดท้ายแล้วรถของเราจะสีสันสดใสสวยงามค่ะแค่ใสใจดูแลด้วย5เทคนิคนี้นะค่ะ
และอีกทางเลือกที่สำคัญคือการเลือกใช้ผ้าคลุมรถอย่างดี

แบบกันแดด กันฝนซึ่งช่วยให้สีรถสดใส ดูดี ไม่หมอง ไม่เก่า สนิมไม่ขึ้น

แนะนำปรึกษาที่ #ผ้าคลุมรถดีดี.com

• *

#จัดส่งมอบผ้าคลุมรถ3ผืนเรียบร้อย

#พอจะมีข้อมูลเกี่ยวกับรถคันนี้ไหมครับพี่?
เสียงปลายสายลูกค้าเก่าทักมา

#รถเต่าปี69 ตามรูปเลยพี่แต่งมาใหม่
#Hummer #H3 #V2
เคยตัดหลายคันและค่ะ
และ #UTVก็ตัดไปเยอะแล้วค่ะ
งั้นขอรุ่นกับปี และรูปหลายๆมุมก็พอค่ะ
 ง่ายๆกับลูกค้าเก่ามั่นใจ
คุณภาพกันอยู่แล้ว

ลูกค้า : งั้นสั่ง3ผืนเพิ่มครับ
#ผ้าคลุมรถHummer #H3 #V2
เสาหดไม่ได้ครับ
#ผ้าคลุมUTV #รุ่นBRP X นะครับ
#ผ้า
ว่าด้วยที่บ้านมีรถหลายคันมากๆๆๆ
สั่งไปแล้วหลายผืน
เพิ่มเติมคือทำป้ายผ้าให้นะค่ะ
เพราะจะได้ไม่สับสน...

หลายคันอาจสับสนได้
วันนี้สั่งเพิ่ม3ผืน

มั่นใจในคุณภาพและผลงาน
ผ้าคลุมรถดีดี.com

ขอขอบคุณ คุณพงศธร
มากๆนะค่ะลูกค้า จ.#นนทบุรี

หลังจากที่เคยสั่งผ้าคลุมรถ
#ผ้าคลุมรถPorsche 987
#ผ้าคลุมรถLamborghini #Performante
 ลัมบอร์กินี
#ผ้าคลุมรถFord #Mustang #Ecoboost
#ผ้าคลุมรถฟอจูนเนอร์2019
#ผ้าคลุมรถVellfire2018
#ผ้าคลุมรถ #Land #Cruiser #Prodo
#ผ้าคลุมรถกะบะวีโก้ยกสูง
#ผ้าคลุมรถAll #New #Fortuner

วันนี้ขอสั่งเพิ่ม3ผืนครับ!!
#ผ้าคลุมรถHummer #H3 #V2
เสาหดไม่ได้ครับ
#ผ้าคลุมUTV #รุ่นBRP X นะครับ
#ผ้าคลุมรถเต่าปี69

ลูกค้าเก่าไม่คุยเยอะ
โอนเงิน ที่อยู่เดิม คอยรับ
ผ้าคลึมถึงบ้านได้เลยค่ะ

เชื่อมั่น มั่นใจ งานคุณภาพเกินราคา

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุม
T.081 918 3753

ชมผลงาน

https://www.youtube.com/watch?v=O_-s75tpIG8
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2019, 03:37:07 PM โดย pratipa »

• *

ขอขอบคุณ K.Bundit
มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#เพรชบุรี
สั่งซื้อ #ผ้าคลุมโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์2018

#ขอบคุณพี่เก่งมากๆๆนะค่ะ
#เป็นเจ้าของร้าน Hi!wash
ให้บริการล้างรถยนต์อยู่แถวรามอินทรา65
#ผ้าคลุมรถNissan Skyline
R35 ตัดผ้าเหลืองนะครับ
#ผ้าคลุมรถAltis 2016
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ไทรอัมพ์T100
#ผ้าคลุมรถยนต์Benz #cls250
ผ้าคลุมรถยนต์Bmw320d
#ผ้าคลุมรถยนต์Bmw #e30
#ผ้าคลุมรถBenz 230e w123
#ผ้าคลุมรถยนต์Suzuki SX4
#ผ้าคลุมรถมอไซค์riumph #bobber
#ผ้าคลุมรถยนต์Benz #c250 #cupe
#ผ้าคลุมรถยนต์Volkswagen
#New #Beetle

ขอขอบคุณ คุณ ชาญยุทธ
ลูกค้า จ.#ชลบุรีมากๆนะคะ
#ผ้าคลุมรถเต่าปี58

ขอขอบคุณ คุณโจเจ้าของอริสโต
มากๆนะคะลูกค้าเก่า
#ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์
#ผ้าคลุมเตียงอาบแดด 4ชุด
#ผ้าคลุมเก้าอี้ไม้ 4ชุด
#ผ้าคลุมที่เสียบร่ม 4ชุด
และสั่งเพิ่มเป็น
#ผ้าคลุมเจทสกรี2ลำ

ขอขอบคุณ คุณต้อม มากๆนะคะ
ลูกค้าเก่า จ. #สมุทรสาคร
#ผ้าคลุมรถbenz #glc250 #coupe
#ผ้าคลุมรถBmw520d #ปี2019
มีคลีบฉลามด้านหลัง
#ผ้าคลุมรถCRV #gen5ตัวล่าสุดปี18
มีคลีบฉลามด้านหลัง
ตัดผ้าสีเทา3ผืนตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา

ขอขอบคุณ คุณเล็กมากๆนะคะ
ลูกค้า #เขตดุสิตมากๆนะคะ
#รถผมจอดตากแดดสั่งผ้าคลุมรถโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์

ขอขอบคุณ คุณคมคาย
ลูกค้า จ. #ปทุมธานี
#ผ้าคลุมรถIsuzu #D-#Max
#Blue #Power2018

ขอขอบคุณ คุณ ประเสริฐ
ลูกค้า #เขตวัฒนา
1.#ผ้าคลุมรถอัฟฟ่า
สไปเดอร์ มีเสาซ้าย
2.#ผ้าคลุมรถกะบะmasdaรุ่นแฟมีลี่
3.#ผ้าคลุมรถmaseratiรุ่นแควลีโต้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2019, 10:26:38 AM โดย pratipa »

ออฟไลน์ badjujudazzle

• *
    • เว็บข่าวเกมออนไลน์ E-sport
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ