ผู้เขียน หัวข้อ: ขำแต่เช้าเลยครับ  (อ่าน 2135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monday

• *
  • Popular Vote : 0
ขำแต่เช้าเลยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:08:35 AM »
ตื่นเช้าไป ตลาดครับ  เดินเฉยๆเจอมา  เลยหยุดถ่ายรูป

ฮาแตกแต่เช้า  เลยเอาแบ่งให้อมยิ้มกันครับ   emo76o

ฮ่าๆๆ เอาไปวิ่งบ้างได้มั้ยนะ วิน พ.

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
Re: ขำแต่เช้าเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 12:11:49 PM »
อืม ....นะ

บางคนเวลาเราบอกว่า  ใช้รถ Subaru อยู่ เค้าก็เเปลกใจ  จริงๆเหรอ   

เราก็นึกว่าเค้าคิดว่า  โห....ใช้รถญี่ปุ่นขับสี่ นำเข้าไฮโซนิ

เเต่ป่าวเลย

เค้านึกนึก  รถซูบารุวิน

เเล้วกว่าจะเล่าให้เข้าใจ เค้าถึงรู้ว่าบ้านเรามีรถ Subaru ที่พวกเราใช้ด้วยนะ

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ turboman

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 01:47:13 PM »
อืม ....นะ

บางคนเวลาเราบอกว่า  ใช้รถ Subaru อยู่ เค้าก็เเปลกใจ  จริงๆเหรอ   

เราก็นึกว่าเค้าคิดว่า  โห....ใช้รถญี่ปุ่นขับสี่ นำเข้าไฮโซนิ

เเต่ป่าวเลย

เค้านึกนึก  รถซูบารุวิน

เเล้วกว่าจะเล่าให้เข้าใจ เค้าถึงรู้ว่าบ้านเรามีรถ Subaru ที่พวกเราใช้ด้วยนะ

emo65o ผมเล่น facebook แล้วเจอคำตอบขำๆเกี่ยวกับ subaru ด้วยครับ

รถซิ่งคันไหนเหมาะกับคุณ ? - Subaru Impreza GC8
Result: Subaru Impreza GC8
Impreza คู่กัดตลอดการของ Evo แม้เค้าจะเกิดมาบุญน้อย หน้าตาไม่ค่อยหล่อ แต่เค้าเนี่ย Champ ของ World Rally Championship เชียวนะ เครื่องอึด ช่วงล่างเยี่ยม พร้อมลุยทุกสภาวะ นี่แหละ น้องอิม เชื่อได้เลยว่า ถ้าคุณจะซื้อรถซักคัน คุณจะไม่มองประเด็นสาวตุ๊กตาหน้ารถเลย เพราะน้องอิม...เนี่ย สาวๆเค้ามองว่า มันหน้าตาแก่ๆ มี4ประตูอีกตะหาก รถบ้าน ชัวร์! โถ่...ขับอิม ต้องทำใจ!

emo49o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:28:20 PM »
emo65o ผมเล่น facebook แล้วเจอคำตอบขำๆเกี่ยวกับ subaru ด้วยครับ

รถซิ่งคันไหนเหมาะกับคุณ ? - Subaru Impreza GC8
Result: Subaru Impreza GC8
Impreza คู่กัดตลอดการของ Evo แม้เค้าจะเกิดมาบุญน้อย หน้าตาไม่ค่อยหล่อ แต่เค้าเนี่ย Champ ของ World Rally Championship เชียวนะ เครื่องอึด ช่วงล่างเยี่ยม พร้อมลุยทุกสภาวะ นี่แหละ น้องอิม เชื่อได้เลยว่า ถ้าคุณจะซื้อรถซักคัน คุณจะไม่มองประเด็นสาวตุ๊กตาหน้ารถเลย เพราะน้องอิม...เนี่ย สาวๆเค้ามองว่า มันหน้าตาแก่ๆ มี4ประตูอีกตะหาก รถบ้าน ชัวร์! โถ่...ขับอิม ต้องทำใจ!

emo49o
แสดงว่าคนตอบเค้าไม่ได้ขับอิมแน่ครับ
เพราะผมเจอแต่สาวที่รู้จักอิม กรี๊ดกร๊าด
ขับไปไหนคนก้อมอง(ไม่รู้มองเพราะว่าชื่นชมหรือว่าด่าว่าเสียงหนวกหู)
เคยมีแบบ "เฮ้ย อิมเว้ยแกอิม"
และมีอีกเยอะมากกก

แต่ดันมีแฟนเกลียดอิมเพรสซ่า  ฮ่วย  ถึงขั้นบอกเลยว่าถ้าขับมารับก็กลับไปเลยนะ ไม่ไป ไปเปลี่ยนรถมาก่อน
นี่แหละเหตุผลที่ทำให้วันงานที่แก่งกระจานผมถึงได้เอาเทียน่าไป emo68o emo68o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 03:32:32 PM »
ว่างๆน่าจะลองไปจอดดูนะคับ  emo76o emo76o

ออฟไลน์ Monday

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 10:56:28 PM »
ว่างๆน่าจะลองไปจอดดูนะคับ  emo76o emo76o
ใช่ครับ แฟนผมก็บอกแบบนี้เหมือนกัน
แต่แบบว่าไป จอดรถแล้วเดินไปซื้อกับข้าวนะครับ

พอเจ้าของวินมาว่า ก็ บอกว่า   อ่าววว เห็นบอก ที่จอด ซูบารุ emo69o

ออฟไลน์ MooMoo@Subarist

• *
  • ไอ้หนุ่มตัวสำรอง(ไฟ)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 08:11:37 PM »
วินซูเมืองนนท์แหงเลย อิอิ
เบื่อ(ไฟดับ) ก็มาหา
เซ็ง(ไฟตก) ก็โทรมา