ผู้เขียน หัวข้อ: === Subaru On Tour === ชวนไปร่วมทำบุญโรงเรียนที่กาญจนบุรี วันที่ 20 มิ.ย.53  (อ่าน 21176 ครั้ง)

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
^
^
^
^
แหมรถพี่เพชรสวยมากๆเลยอ่ะครับชอบๆ ท่อเงียบดีด้วยอ่ะ สนุกดีครับผม

พี่เพชร PM มาบอกเบอรให้ด้วยนะครับเผื่อโทรคุยกันไปกินข้าวกันเนอะๆ

นี่คุณอะไรอ่ะคับ ขับคันไหนอ่า ของผมไม่ต้อง pm อ่ะครับ บอกเบอร์เลย อิอิ 086-3551301

กลุ่มเรานี่ขับกันอย่างกะ Initial D เลยนะครับเนี่ย สนุกดีครับ แต่ผมคนขับปิดท้ายตามไม่ทันค้าบ...   emo32o 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2010, 04:51:45 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
emo65o อนุโมทนาบุญทุกคนนะครับ ขอให้รวยๆ ขึ้น สุขภาพแข็งแรง นะครับ

ได้บุญด้วย สนุกด้วยครับ ได้เจอเพื่อนใหม่ๆ ด้วย สนุกมากครับ เสียดายเพื่อนซูฯร่วมทางไม่มากเท่าไหร่

ขากลับฝนตกตลอดทางเลยครับ ก็เดินทางกลับบ้านปลอดภัยทุกคนครับ

ความหน้าไปด้วยค้าบบบบบ      emo73o

แอบเห็น แถว ทองหล่อยามค่ำคืนแหะคันนี้
Think Feel Drive

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
นี่คุณอะไรอ่ะคับ ขับคันไหนอ่า ของผมไม่ต้อง pm อ่ะครับ บอกเบอร์เลย อิอิ 086-3551301

กลุ่มเรานี่ขับกันอย่างกะ Initial D เลยนะครับเนี่ย สนุกดีครับ แต่ผมคนขับปิดท้ายตามไม่ทันค้าบ...   emo32o 555

โหพี่เพชรลืมหมูดำผมแล้วหรอ  emo68o

ว่าแต่ขากลับขับนำเลยนะเร็วด้วยนะสงสัยง่วงนะใช่ป่ะพี่
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
โหพี่เพชรลืมหมูดำผมแล้วหรอ  emo68o

ว่าแต่ขากลับขับนำเลยนะเร็วด้วยนะสงสัยง่วงนะใช่ป่ะพี่

โทษครับ คุณดู๋นี่เอง ส่วนใหญ่เพื่อนๆลงชื่อเป็นนามปากกากัน เลยยังไม่ชินชื่อครับ  emo64o

ขากลับนี่พอเริ่มมืด ตื่นเช้า ท้องอิ่มนี่แน่นอนครับ ตาจะปิด ผมเตรียมไว้แล้ว M150 2 ขวดครับ  เกลี้ยงเรย  emo8o  เหอๆ
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ยอดเงินบริจาคในครั้งนี้โดยไม่หักค่าจ่ายใดๆ รวมเป็นเงิน 150,059 บาท

ขอให้ผู้มีจิตศรัทธาทุกๆท่าน จงมีแต่ความสุข ความเจริญ ทำมาค้าขึ้น เจริญในหน้าที่การงาน ทุกๆท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2010, 08:19:06 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ในส่วนของทางชมรมเองนั้น ได้ร่วมบริจาคเป็นเงิน 5,000 บาท โดยนำเงินจากส่วนของการลงโฆษณา Banner บนหน้าเว็บไซด์ของเราครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥

พี่ไม่เหยีบยอ้ะป่าว emo49o emo49o

รถผมกลับมาบ้านได้ก็บุญมากๆๆๆ

555 emo76o

ออฟไลน์ Zephyr

• *
  • Popular Vote : 2
  • Subaru.... i'm lovin' it
ยินดีที่ได้ไปทำบุญกับทุกคนน่ะคร้าบ คราวหน้าถ้าไม่ติดอาราย จะไปอีก emo57o
กอฟคับ

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g