ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่แถวๆ เขาใหญ่ ( ปากช่อง ) บ้างครับ ขอเสียงหน่อย  (อ่าน 5020 ครั้ง)

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
ยินดีครับคุณ mallzaa  และคุณ  กอล์ฟ GC Bugeye   emo65o emo65o

ผมเพิ่งมาอยู่ได้ 3 ปีครับ  ได้ข่าวว่าแถว 304 มีร้านอาหารเยอะแต่ไม่กินข้าวได้ไม่ครับ
อยากซดเบียร์แทนอะ
5555 ถามได้ถูกทางแล้วครับ แถวนั้น ถิ่นคุณกอล์ฟเค้าเลย ร้านอาหารแบบไม่ค่อยมีข้าวกินนี่เค้าถนัดนักครับ
เดี๋ยวเจ้าตัวน่าจะมาตอบกระทู้แน่นอนครับ แล้วว่างๆเดี๋ยวนัดเจอกันก็ดีนะครับ มีเพื่อนขับซูเพิ่มขึ้นละอิอิ
 emo54o

ออฟไลน์ Gc-Bugeye

• *
  • Popular Vote : 0
  • Face-off
ยินดีครับคุณ mallzaa  และคุณ  กอล์ฟ GC Bugeye   emo65o emo65o

ผมเพิ่งมาอยู่ได้ 3 ปีครับ  ได้ข่าวว่าแถว 304 มีร้านอาหารเยอะแต่ไม่กินข้าวได้ไม่ครับ
อยากซดเบียร์แทนอะ

อยากกินอะไรแถวนี้บอกได้ครับ....ทุกอย่าง...ทั้งของกินที่เป็นน้ำ..และ..ของกินที่เป็นเนื้อ...แต่ถ้าใจร้อน ก็..ร้าน ไวท์แคด ตัวเมืองปราจีนเลยครับ..โคโยตี้ที่นั่น เค้าไม่นิยมเต้นบนเวที เค้านิยมเต้นบนตัวลูกค้า(จุดขายของที่นี่)  emo73o เข้าไปมีโซฟาให้เรานั่งนอนอย่างสบายหลังจากนั้นสาวๆเค้าก็จะมาสร้างความบันเทิงบนร่างกายท่าน.... emom75o หรือถ้าชอบแบบส่วนตัวก็มีห้องVIPไว้บริการน่ะครับ ส่วนใครที่ชอบแบบผอมเพรียวอาจจะไม่เหมาะกับที่นี่น่ะครับ เพราะที่นี้เค้ามีแต่ไชด์เนื้อ นม แต่ไม่มีไข่น่ะครับ..แต่ถ้าไป รบกวนเช็คจำนวนดริ๊งให้ดีๆน่ะครับ....

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
อยากกินอะไรแถวนี้บอกได้ครับ....ทุกอย่าง...ทั้งของกินที่เป็นน้ำ..และ..ของกินที่เป็นเนื้อ...แต่ถ้าใจร้อน ก็..ร้าน ไวท์แคด ตัวเมืองปราจีนเลยครับ..โคโยตี้ที่นั่น เค้าไม่นิยมเต้นบนเวที เค้านิยมเต้นบนตัวลูกค้า(จุดขายของที่นี่)  emo73o เข้าไปมีโซฟาให้เรานั่งนอนอย่างสบายหลังจากนั้นสาวๆเค้าก็จะมาสร้างความบันเทิงบนร่างกายท่าน.... emom75o หรือถ้าชอบแบบส่วนตัวก็มีห้องVIPไว้บริการน่ะครับ ส่วนใครที่ชอบแบบผอมเพรียวอาจจะไม่เหมาะกับที่นี่น่ะครับ เพราะที่นี้เค้ามีแต่ไชด์เนื้อ นม แต่ไม่มีไข่น่ะครับ..แต่ถ้าไป รบกวนเช็คจำนวนดริ๊งให้ดีๆน่ะครับ....

emo54o emo54o emo54o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
  เห็นภาพเลย emom75o emom75o

ออฟไลน์ T@o_Sang

• *
  • Popular Vote : 1
  • ...
ตอนแรกถามถึงเรื่องปากช่อง

ทำไม่โผล่ไปแถวพัทยาได้หว่า

คนละทางเลยนะเนี๊ย งงจริงๆ  emo60o

สังคมชาว SSS เนี๊ยมีทุกสิ่งให้เลือกสรรจริงๆ  emo49o

ออฟไลน์ musu

• *
สนุกสนานครับ คุณ T@o_Sang  งั้นแค่กินข้าวก็พอเนอะ emo54o

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
บ้านคุณพ่ออยู่ ภูพิมาน ปากช่องครับ ผมไปเกือบทุกสัปดาห์ครับ ว่างๆมาแจม dinner กันได้ครับ
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ musu

• *
จริง ๆ แล้วผมเกิดที่ปากช่องอยู่มา15 ปีครับ แถว ๆ สถานีรถไฟ  บอกประวัติซะ     emo3o
แต่จากปากช่องมาตั้งแต่ปี 34 ครับ    emo57o
อยากไปเที่ยวอีกสักคครั้งครับคุณBenzino  และคุณ  T@o Sang   emo65o emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 02:35:02 PM โดย musu »

• *
  • ...
จริง ๆ แล้วผมเกิดที่ปากช่องอยู่มา15 ปีครับ แถว ๆ สถานีรถไฟ  บอกประวัติซะ     emo3o
แต่จากปากช่องมาตั้งแต่ปี 34 ครับ    emo57o
อยากไปเที่ยวอีกสักคครั้งครับคุณBenzino  และคุณ  T@o Sang   emo65o emo65o

พูดถึงปากช่องเนี๊ยเที่ยวได้เกือบทั้งปีจริงๆ นะ

เดี๋ยวก็จะมีสนามแข่งแห่งใหม่แล้ว 

ยิ่งน่าเที่ยวขึ้นอีกเป็นกอง

ว่างๆ ไปกินข้าวกันนะครับ  emo64o

• *
  • ...
บ้านคุณพ่ออยู่ ภูพิมาน ปากช่องครับ ผมไปเกือบทุกสัปดาห์ครับ ว่างๆมาแจม dinner กันได้ครับ

ไม่พลาดครับ  emo64o

แต่ขอเวลาให้งานลงตัวก่อนนะ  emo65o