ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะไปดู แมว WRX มือสองมีอะไรที่ควรดูเป็นพิเศษไหมครับ?  (อ่าน 1877 ครั้ง)

ออฟไลน์ bk9191

• *
  • Popular Vote : 0
อยากได้แมว WRX มานานแล้วแต่กำลังทรัพไม่พอ ในที่สุดก็มีคนขาย
รถเท่าที่คุยกับเจ้าของยังเดิมๆนะครับ ใส่แค่ท่อตอนปลายเท่านั้น วิ่งมา 2x,xxx โล
ที่นี้ผมยังไม่ค่อยมั่นใจครับว่าควรดูอะไรเป็นพิเศษไหมครับ ใน แมว WRX นี้ที่อาจมีปัญหา?
แล้วถ้ามีซ่อมนี่ค่าซ่อมที่ MIT จะแพงมากไหมครับ?
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ foguta

• *
คุณภาพและความชำนาญ

www.cartrust.net

www.testcar.com

หรือประหยัดค่าใช้จ่ายหน่อยก็ตามอู่ทั่วไป

emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ bk9191

• *
ขอบคุณมากครับ จะลองเข้าไปดูครับ