ผู้เขียน หัวข้อ: ===== ช่วงนี้ อยู่ในช่วงปรับปรุงเว็บ sss ขออภัยในความไม่สะดวกนะค่ะ ====  (อ่าน 2887 ครั้ง)

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ชอบมากๆครับผม แต่อยากบอกอะไรนิสหนึ่ง คือตรงหน้าแรกก่อนจะเข้าเว็บบอร์ดอ่าครับผม ผมเห็นว่าลิงค์สามอันข้างล้างมันเป็นภาษาเอเลี่ยนไปแล้ว (เป็นแค่เครื่องผมป่าว เนี่ย emo71o emo71o) แต่อยากให้ลองเอาไปตรวจดูหน่อยอ่าครับเพราะผมเชื่อว่าคงไม่ใช่ผมคนเดียวที่เป็น เลยอยาก Admin ลองเช็กดูหน่อยครับ โดยรวมแล้ว สุโก้ย เจออะไรจะมาบอกอีกทีครับผม emo64o emo64o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.