ผู้เขียน หัวข้อ: คุณตัดสินใจถูกต้องแล้วครับ ที่ซื้อ Subaru !!!  (อ่าน 4163 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
ดูแล้วรู้สึกคิดถูกที่ซื้อมาขับครับ    emo73o

http://www.youtube.com/watch?v=Q7dVFY5CxT0&feature=grec

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Re: คุณตัดสินใจถูกต้องแล้วครับ ที่ซื้อ Subaru !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 08:43:31 PM »
http://www.youtube.com/watch?v=ooQRxlChvMw

อันนนี้ก็ดีครับ ดูแล้วรู้สึกใจไม่แพ้กัน  emo64o emo64o emo64o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
Re: คุณตัดสินใจถูกต้องแล้วครับ ที่ซื้อ Subaru !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 08:45:43 PM »
 emo30o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 09:56:10 PM »
ขอบคุณครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:40:52 PM »
Subaru อาจจะเป็นรถที่ทดสอบออกมาเหนือกว่ายี่ห้ออื่น แต่ในความเป็นจริงไม่ว่าจะเป็นรถที่เจ๋งขนาดไหนก็มีลิมิตของมันนะครับ อย่าไว้ใจในรถมากจนเกินไปนะครับ

ขอให้พัฒนาคนขับควบคู่ไปด้วยนะครับ มีกระบี่ชั้นดีอยู่ในมือแล้ว ขอให้ใช้กันให้เป็นนะครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:30:39 PM »
Subaru อาจจะเป็นรถที่ทดสอบออกมาเหนือกว่ายี่ห้ออื่น แต่ในความเป็นจริงไม่ว่าจะเป็นรถที่เจ๋งขนาดไหนก็มีลิมิตของมันนะครับ อย่าไว้ใจในรถมากจนเกินไปนะครับ

ขอให้พัฒนาคนขับควบคู่ไปด้วยนะครับ มีกระบี่ชั้นดีอยู่ในมือแล้ว ขอให้ใช้กันให้เป็นนะครับ emo64o
บ๊ะ ๆ ๆ ๆ ๆ  ประธานเราคมจริงๆ emo70o

ถูกต้องเลยครับท่านประธาน  emo65o emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ Mr.Genie

• Subaru On Tour
  • *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 09:51:30 AM »

ถ้าไม่มีกระบี่ชั้นดีแล้วทำไงดีละครับท่านประธาน  emo14o
สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล
หมกมุ่นส่อจิตใจ นิสัยส่อสันดาน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 10:21:11 AM »
ถ้าไม่มีกระบี่ชั้นดีแล้วทำไงดีละครับท่านประธาน  emo14o

จอมยุทธก็ฝึกฝนสิครับ รอกระบี่ชั้นดีเล่มใหม่ emo28o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 12:48:21 PM »
จอมยุทธก็ฝึกฝนสิครับ รอกระบี่ชั้นดีเล่มใหม่ emo28o
ผมก็เก็บตังค์รอกระบี่ไร้เทียมทาน เล่มใหม่เราเก่าเค้าอยู่ครับ   ตอนนี้ฝึกลมปรานอยู่ครับ  emo6o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:02:56 PM »
ผมก็เก็บตังค์รอกระบี่ไร้เทียมทาน เล่มใหม่เราเก่าเค้าอยู่ครับ   ตอนนี้ฝึกลมปรานอยู่ครับ  emo6o
ระวังธาตุไฟเข้าแทรกนะครับ emo54o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CHUND

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 05:52:36 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 06:52:33 PM »
ระวังธาตุไฟเข้าแทรกนะครับ emo54o
emo6o emo28o   emo44o   emo4o   emo15o  ===>   emo18o  <--- แรง เหนียว ไร้เทียมทาน!  emo72o   
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ Horizontal

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 10:49:44 PM »
ดูแล้วชักอยากได้ ฟอรเรสเตอร์แฮะ