ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกหน่อยคร้าบบบบ,,,,,,,,อะไหล่มือ2 ที่ญี่ปุ่นเขาซื้อกันที่ไหนครับบบบบบบ...??  (อ่าน 2783 ครั้ง)

ออฟไลน์ nako

• *
  • Popular Vote : 5

แบบว่าเดือนหน้าจะไปญี่ปุง  แล้วจะไปซื้อของเอามาเปลี่ยนใส่รถผมอะครับ จึงหยากถามว่าไปหาซื้อได้ทีไหน ช่วยบอกชื่อร้าน

จังหวัดที่อยู่  ทีโน้น ผมมีคนญี่ปุ่นพาไปครับ  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับบบบบบบบ emo22o emo65o

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Up Garage Subaru ครับ .......... อยู่ Saitama ไปลงสถานี kita kazukabe (หรือ kazukabe เฉยๆนี่แหละ) แล้วขึ้นแท๊กซี่ต่อนิดนึง

ออฟไลน์ 066043415

• *
  • Popular Vote : 6
อยากรู้ด้วยคน  
 เห็นรู้แต่ว่าเค้าไปตามจังก์แล้วประมูลแล้วตัดๆๆๆ  แล้วส่งมาไทย   ไอ้แหล่งซื้อจริงๆจังอยู่ไหน
ตอนนี้หลายเมืองเค้าว่าหิมะตกเยอะหนาวมาก    emo60o emo60o

ออฟไลน์ nako

• *
  • Popular Vote : 5

ขอบคุณมากๆตรับ emo10o emo73o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ถ้าจะไปซื้อทั้งคันแล้วตัดเข้ามา แถวชิบะเลยดิสนีย์แลนด์ไป มีเยอะ
Deestone the heart of your control

• *
อยากรู้ด้วยคน  
 เห็นรู้แต่ว่าเค้าไปตามจังก์แล้วประมูลแล้วตัดๆๆๆ  แล้วส่งมาไทย   ไอ้แหล่งซื้อจริงๆจังอยู่ไหน
ตอนนี้หลายเมืองเค้าว่าหิมะตกเยอะหนาวมาก    emo60o emo60o

Junk นี่ถ้าไม่มีบัตรผ่าน เขาก็ไม่ให้เข้าครับ

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64

Junk นี่ถ้าไม่มีบัตรผ่าน เขาก็ไม่ให้เข้าครับ

อย่างนี้คนธรรมดาก็หมดสิทธ์เข้าไปดูเลยเหรอครับ  แบบว่าเดินไปหาดูของแต่งเหมือนเซียงกงบ้านเรา

• *

อย่างนี้คนธรรมดาก็หมดสิทธ์เข้าไปดูเลยเหรอครับ  แบบว่าเดินไปหาดูของแต่งเหมือนเซียงกงบ้านเรา

ประมาณนั้นหละครับ อันนี้พวกเซียงกงเล่าให้ฟังหน่ะครับ ไปญี่ปุ่นส่วนมากเราๆท่านๆก็เสร็จ shop หมด