ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรับปรุงเว็บให้น่าอ่านยิ่งขึ้น ขอความคิดเห็นในการจัดหมวดหมู่จากทุกคนด้วยค่ะ  (อ่าน 8589 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zephyr

• *
  • Popular Vote : 2
  • Subaru.... i'm lovin' it
อยากให้มีที่ให้ chat กันตรงหน้าเวปบอร์ดเรยน่ะคับ เวลาคนมาดูเวปบอร์ดก้อจะอาจจะอยากมาร่วมวงคุยกัน หรือคนที่เข้ามาดูบอร์ดพร้อมกันจะได้ทักทายกันได้อารายอย่างงี้น่ะครับ  emo54o

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
อยากให้มีที่ให้ chat กันตรงหน้าเวปบอร์ดเรยน่ะคับ เวลาคนมาดูเวปบอร์ดก้อจะอาจจะอยากมาร่วมวงคุยกัน หรือคนที่เข้ามาดูบอร์ดพร้อมกันจะได้ทักทายกันได้อารายอย่างงี้น่ะครับ  emo54o

เห็นด้วยครับ

จะเพิ่มความครึกครื้นได้ดีทีเดียว

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32

เห็นด้วยครับ

จะเพิ่มความครึกครื้นได้ดีทีเดียว

เดี๋ยวนี้ชอบอะไรครึกครื้นเรอะ ทั่นเคน  emo62o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4

ไอเดียดีนะ  +1

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อยากให้มีที่ให้ chat กันตรงหน้าเวปบอร์ดเรยน่ะคับ เวลาคนมาดูเวปบอร์ดก้อจะอาจจะอยากมาร่วมวงคุยกัน หรือคนที่เข้ามาดูบอร์ดพร้อมกันจะได้ทักทายกันได้อารายอย่างงี้น่ะครับ  emo54o

เห็นด้วยอีกเสียง +1

แต่ ยังไงก็ตาม อย่าให้ดูรกตามากก็พอครับ และอย่าให้เว็บช้ามากๆ ละกันครับ  บางเว็บกว่าจะเข้าไปอ่านได้ รอนาน จะเลิกล้มความตั้งใจเลย

เป็นกำลังใจให้คร้าบบบบบบบ

emo65o emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 12:53:33 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เห็นด้วยอีกเสียง +1

แต่ ยังไงก็ตาม อย่าให้ดูรกตามากก็พอครับ และอย่าให้เว็บช้ามากๆ ละกันครับ  บางเว็บกว่าจะเข้าไปอ่านได้ รอนาน จะเลิกล้มความตั้งใจเลย

เป็นกำลังใจให้คร้าบบบบบบบ

emo65o emo65o
ที่ช้านี่น่าจะเกี่ยวกับข้อมูลในเวปมันล้นไปป่าวคับ ยิ่งโฆษณาเยอะด้วยนี่โหลดลืมเลยทีเดียว ( หมายถึงเวปเพื่อนบ้านเราอ่ะครับ )  emo72o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Meeting and Eating ทำท่าจะเหงาเหมือนกันแล้วอ่า

emo52o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor