ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ เส้นทางและสถานที่ท่องเที่ยวแถวบางแสนหน่อยครับ  (อ่าน 9088 ครั้ง)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ต้องถามว่าชอบเเบบไหนครับ

ร้านอาหารมีมากมายครับ ถ้าต้องการเป็นอาหารทะเล นั่งชมทะเลก็มีครับ หลายร้าน เเถวๆเเหลมเเท่นเเละอ่างศิลา

ถ้าต้องการเเบบนั่งดื่มฟังเพลงก็ ถนนสายหาดวอนเลยครับ ทั้งเส้นมีให้เลือกมากมาย

ถ้าอยากไปสนุก สาวเยอะ  เมามึน ก็เส้นทางลงชายหาด ก่อนถึงวงเวียนจะเจอทั้งซ้ายเเละขวาเลยครับ

หรือถ้าเอาเเบบว่าไปชลบุรีเเต่ ถึงเชียงใหม่ก็โทรมาคุยกันนะครับ

มาเมื่อไหร่ครับ ถ้าาเสาร์นี้เจอกันครับ

ฮาเลม อย่าไปครับบบบบ
ครัวต้นข้าว เส้นหาดวอนก้ แหล่มนะครับ กินข้าวบนสนามหญ้า เพลงชิว ดูพระอาทิตตกริมชายหาดบางแสน  good good

อยากไปบ้างครับ  แต่ไม่รู้เส้นทาง
มีแผนที่มั้ยครับ....ขอบคุณครับ  :a16: :a16: :a16:

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
เส้นทางไม่สงสัย...... สงสัยเรื่องบัตรนะ

:a2: :a2: :a2: :a2:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
อยากไปบ้างครับ  แต่ไม่รู้เส้นทาง
มีแผนที่มั้ยครับ....ขอบคุณครับ  :a16: :a16: :a16:

จากสุขุมวิท เลี้ยวขวาเข้าบางแสน ขับมาจนถึงวงเวียนหาดบางแสน ถ้าเลี้ยวขวาก็จาไปถนนเลียบหาด แต่เราเลี้ยวซ้าย เรียบหาดเหมือนกันครับ พอเลี้ยวซ้ายได้

นั้นแหละครับ ร้านตรึม เลือกเอาเรย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2010, 11:39:58 AM โดย BMX มองแต่เธอ »
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
แผนที่มาและครับ

ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปค้างรึเปล่าครับพี่ก๊อต

กะว่าไปเช้า กลับค่ำๆน่ะครับพี
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
แผนที่มาและครับ

ขอบคุณสำหรับแผนที่ครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Mike7157

• *
  • Popular Vote : 1
เข้ามาดูข้อมูล แล้วแอบไป survey ก่อนดีกว่า อิๆๆๆ emo58o

• *
อยากไป survey เหมือนกันครับ